O day co ai thich Hary Potter khong?

Phần 3 không phải hay nhất, đúng là nội dung có hơi lộn xộn thật, nhưng em vẫn thích xem .Nhưng công nhận, diễn viên đóng Cho Chang...không còn gì để nói & diễn cũng quá dở =))

imdabomb

Member
Harry Potter hay vãi đé mà dịch sang tiếng Việt chán chết... sai hết.. :-( :-( :-( :-(
Hermione dễ thương mà.. con Emma đóng chán chết!!
Harry Potter chuyện thì hay mà fim thì dở ẹc!!
thằng này nhìn giống Harry Potter nè :)

russianfall_174

Diễn viên đóng Cho Chang là Katie Leung, công nhận không đẹp như truyện miêu tả, chẳng hiểu sao được chọn. Khuôn mặt đậm nét Á Đông?

Trong phim HP 3 tôi không thích ông đạo diễn để nhân vật mặc đồ Muggle đến trường. Mất hết cả không khí phù thủy. Trong phần 4 cũng vậy nốt.

imdabomb

Member
BlackDragon said:
Còn ngay ở phần 1 tác giả đã miêu tả Hermione không hề xinh , mặt nhiều tàn nhang .
ở bên Tây nhiều tàn nhang là duyên đấy anh à..
mà lindsay lohan nhiều tàn nhang mà vẫn xinh đó thôi.. ;-) ;-) ;-) ;-)

KaIgEnN

Member
Uhm... Thực sự là đọc truyện cũng ko thấy bà J.K. Rowling nói trực tiếp Hermione xinh hay ko xinh cả, thưởng thì chỉ tả mỗi... mái tóc xù + cặp mắt thông minh thui. Hic... Katie Leung chẳng ra gì.... thiếu gì người xinh mà phải chọn cô nàng... xấu thế ko biết, làm mất hết kỳ vọng Cho Chang của mình. Thà chọn BoA còn hơn!

BlackDragon

Active Member
Thực ra lúc đầu tác giả miêu tả Herrmione khá kĩ, nhìn chung là không xinh nhưng lại trông rất thông minh và cá tính.

sessshomaru

em thấy Hp khá hay nhưng mà phần 5 thì hơi dài. Đặc biệt là nếu đọc tập nhỏ thì có tập chả có nội dung gì mấy.

shosaitoki

Tuixem trailer của Hary Potter phần 4 rồi, Dan hồi bé xinh xắn là thế mà càng lớn càng phá nét, xuống sắc tệ hại

Hermione nè ,xinh ko

Còn đây là Cho Chang

Cedric

Fleur

còn nhìu, để khi nào rảnh post típ

Sirius

Member
Trên thế giới này , có vô số điều mà ta ko thể bít dc.Thiên đàng, địa ngục, phù thủy, những nơi ấy , có thể có mà cững có thể ko.Có thể trong mỗi con người chúng ta, đã có đôi lần dc gặp dc ... harry^^, nhưng bị bỏ bùa mê nên quên hết rùi.
Nói chung, các tập harry đêu rất hay , nhung mình hơi thất vọng về phần 5.Không bít là do tác giả hay người dịch mà giọng văn rất gượng,ko uyển chuyển như các phần còn lại
Các bạn nghĩ thế nào

Snowbell

Tớ có truyện Hary potter 6 đấy ai cần thì liên lạc nhá
Sỉius ơi gửi toàn ảnh cũ vậy để lúc nào tố post ảnh mới cho

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000