noi day danh cho khóa 1999-2003

tran hoang long

thich an khoai tay thi sang Anh day nay. mot tuan 7 ngay thi bay ngay khoai tay, du cac loai, nhuyen co nguyen cu co. tao dc gia cho hai tuan lien tuc khoai tay, hai lươn, chay ra nau rieng luôn, tu nau ko co nhieu mon, nhung con de an, thoai mai hon nhin khoai tay, cu di di roi se biet. quen an gao roi ko an khoai dc dau, ma chac la toi thoi, chu ba Thao co khi chiu dc, an vua dat vua ghe, cu cam tương nhu no tu hao ve mon khoai tay, ngay nao cung nau cho minh

tran hoang long

hôm nào chả phải uống, thuốc của tớ là loại cấp tốc hơn beberin, may mà chuẩn bị từ nhà, thực ra bây giờ thì đúc kết kinh nghiệm rồi nên cũng ko phải ăn thuốc nhiều như hồi trước, có mỗi kinh nghiệm thịt rán rau luộc nên cũng chưa bị ngộ độc

tran hoang long

khốn nạn lắm, từ lúc ở nhà đã bị đau dạ dày rồi, sang đây uống thuốc mà cứ sợ quá liều bục dạ dày thì chết nên cứ cẩn thạn, cái gì biết thì nấu mà ăn, ko dám thử

tran hoang long

thích thử là chính ấy chứ, hôm qua bà độc mồm quá, tôi xào bắp cải lần đầu, quên mất cho cà chua vào sau, cuối cùng rau chín cà chua sống, cả đêm có ngủ dc đâu,

tran hoang long

tay nghề thì nghiệp dư, dc xếp hạng kém đã may, nhưng cũng phải nói là bà độc miệng, gần tháng nay tôi có sao đâu, hôm qua bà vừa nói ngất ngây luôn, công phu của bà cao thật. tối nay cũng chắc luyện lại món bắp cải xào thôi, thêm miếng gà tây đề phòng là ổn

estrella

Active Member
thế cô gắng nhé, khi nào công phu ổn ổn rồi thì về đây nấu tôi nếm thử (đặc cách nếm món ông nấu đấy hehe)

tran hoang long

đã "xấu bụng" lại còn liều, tôi ko có beberin đâu nhưng hi vọng ko phai dùng cái của nợ ấy. với tấm lòng liều của bà tôi xin đảm bảo nhưng móm ăn tuyệt vời nhất trong kinh nghiệm "lâu tháng" của mình, chắc chắn ko phải dùng beberin vì nó "vô hiệu"

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000