noi day danh cho khóa 1999-2003

tens

seo zdậy Long , sao lại ko ăn được :-/ ? thôi ko sao đâu , cứ bình tình , có gi Thơ ăn hộ cho heheheheh :q: :)

Đâu có! Ăn để sống thì đúng rồi! Nhưng sống chưa chắc đã là để ăn! Thế này nhé! Ăn để sống, sống để học, học để có việc làm, có việc làm để làm việc, làm việc để có lương, có lương để có cái ăn, có cái ăn đẻ ăn, và... quay lên trên đầu nhá! Đây là vòng tuần hoàn đấy

Barcaboy

trời đánh còn tránh miếng ăn, tức là có chuyện gì xảy ra, cứ ăn là qua chuyện, chú này ăn cũng không được ăn, đập đầu vào tường chết đi cho rảnh, có thực mới vực được đạo, ăn còn không ăn được thì còn làm được gì nữa, đập đầu vào tường chết luôn cho nó rảnh đi

tran hoang long

toi noi cho ong ba biet
ba thang nay toi ngay nao cung chi biet an com, thinh thoang pasta. thuc an thi cung chi co thit lon hoac bo xay nhuyen tron voi beanspruot or mushroom,khong lai trung trang nhung ko ngay nao ko an nam ,the ma phai an ba thang roi daynamlai con len 4r thi o dau cung thay ong Nghia voi ba Uyen het chao long chao trai lai den che, ko kho chiu lai sao dc, o day kiem dau ra cai cua daynghe lai cang them, ma vao trang nao cung thay hai ong ba nay len ge cai chuyen day, thu hoi ko tuc sao dc

tran hoang long

ma ong Nghia cu thu di di, hinh nhu ong cung sap di a? di dau day? lieu co phai tu nau an nhu toi ko? neu co thi xac dinh trươc di, an chi an dc nhu the thoi,du chat la may roi, chu ko phai settle down to eat nhu ong noi dau

choài, bnạ Long làm cho một tràng làm tớ ân hận wa'.... đâu cố ý đâu, bao giơ` ở VN thi` Nghĩa sẽ khao ấy tất cả những món ấy thik nhứt mùh...

Barcaboy

được rồi, bao giờ ông Long về đây tôi cho thoải mái 1 trận, chỉ sợ đi với tôi ăn không hết thôi, con em tôi suốt ngày rủ đi bún đậu mắm tôm, bún cá, chè thập cẩm, kem xôi, nem chua rán..., nói chung nhiều không chịu nổi. :D Nói chung ở VN ăn là dễ dàng nhất, cho nên còn ở Hà Nội chưa phải về quê cầy ruộng ngày nào thì cố tận hưởng thôi

ờ, tui tính để Nghĩa về wê, làm một cái trang trại trồng toàn khoai, các loại khoai, roài tranh thủ lập thêm cái nhà hàng đặc sản khoai trên HN.... đắt hàng phết, tụi tui lại có chỗ đc free... đc ko nhỉ....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000