noi day danh cho khóa 1999-2003

Barcaboy

oẹ, lần này đến mày bỏ tiền cơ mà, lần đi ăn trứng với ốc tao đã cạn rồi, sau đấy lại còn vụ cháo lòng nữa, lần này đến mày mà

Barcaboy

mày biết lần gần đây nhất mày trả là cái lần ăn cháo chai từ đời tám hoánh nào rồi không, mày định bòn rút tao hử

Barcaboy

kết nạp thêm em vào đấy, lần sau đi ăn cho em đi luôn, (mạnh mồm thế vì lần sau con Thảo bỏ tiền mà, lôi kéo thêm mấy đứa nữa)

Barcaboy

anh thì có thể kiếm thêm 1 khách mời danh dự, nhưng mà còn bạn em thì phải hỏi con Thảo, với lại em có xe máy không, anh với con Thảo có mỗi 1 cái, bọn anh mỗi lần đi ăn phải vòng vèo mất hơn 1 lít xăng đấy

Barcaboy

em ơi, con này nối máu ki đấy, lần trước anh với nó đi với 1 chị, có bị làm sao đâu, bạn bè đi ăn là chuyện thường ý mà, à, con lợn kia, sao mày ko qua nhà tao đưa quyển kia cho tao hả

tưởng trưa đấy con Thảo wa roai`???? ko đc a`...
Các em ơi, anh NGhĩa tốt bụng lắm em ạ, còn chi Thảo thì tư bản lắm.... đi với các anh chị ý sướng kinh... hehe

Barcaboy said:
anh thì có thể kiếm thêm 1 khách mời danh dự, nhưng mà còn bạn em thì phải hỏi con Thảo, với lại em có xe máy không, anh với con Thảo có mỗi 1 cái, bọn anh mỗi lần đi ăn phải vòng vèo mất hơn 1 lít xăng đấy
Ặc! Em mới lớp 8 anh ơi!

la_rose_poisson said:
tưởng trưa đấy con Thảo wa roai`???? ko đc a`...
Các em ơi, anh NGhĩa tốt bụng lắm em ạ, còn chi Thảo thì tư bản lắm.... đi với các anh chị ý sướng kinh... hehe
Chậc chậc! Ko ngờ con cô Quỳnh lại ngược lại hoàn toàn tính mẹ thế ;-)

tran hoang long

tao chiu thang NGHIA voi nang UYEN, THAO roi day, het o ben kia ban tan xon xao chuyen an uông sang day lai ban tiep,chuyen an uông cua cac ong ba lai toi them do dai day nay, kieu gi lai thua mua the, toi o day muôn chang dao dau ra. ma tao chiu thang THINH lon luôn, may chau chat chit chut gi ma lai kei nay, mo dc mot cai, noi dc mot cau roi chang thay cai mat may dau

Barcaboy

đồng chí này đang ở đâu mà này nọ thế hả, UK à, ở đấy ăn uống đắt lắm, thấy bọn này bàn bạc ăn uống thì kém miếng khó chịu à

Barcaboy said:
ẹ ẹ, thế nào là ngược hoàn toàn cơ hả em, khó hiểu quá em Nhung ạ
Chậc chậc! Em ko dám nói đâu! May là tụi em chưa nói gì về cô Quỳnh ( hơi bị ấn tượng đấy!) Anh là con cô Quỳnh thật à? :cool:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000