Những mối tình D1

Maika

Thụ chập cheng , leng keng, đã mật thư cảm ơn bạn nào gửi đĩa CD cách đây 4 năm chưa hả ? Hic, bôi trắng chẳng ai để ý, viết oạch ra vậy, có đứa D3 giật mình =))

lengocthuj

hí hí, ko đê ý là bôi trắng dòng đấy, có nhận được cái CD nào đâu nhỉ, chỉ có hồi lớp 10 hay 11 gì đấy, nhận đựoc cái bưu thiếp bằgn tiếng Đức, chẳng hiểu gì, phải ra hiệu sách Tiền phong tra từ điển Đức Việt, hehe, ai gửi cho tớ thì tớ cảm ơn nha ,chẳng biết ai gửi, thế cái CD thằng nào cầm ròai nhỉ,ác ác

Tinkerbell

Member
Chị nào nhà mình gửi quà cho đ/c Thụ nhỉ? Sao em ko bít nhỉ? Ô hay, sao em lại bỏ qua 1 chuyện hay như thế này nhỉ? Hic, sao cái CD thất lạc ai tặng chả ai nhận ko rơi về em để em nghe cho nó buồn ngủ tí nhỉ. hị hị

Maika

Ủa , bạn Thụ leng keng không nhận được à ? Lạ nhỉ, hay có khi địa chỉ điều tra sai béng nó rồi, mất công mình ngồi đợi dài cổ , trông xe máy bên ngoài bưu điện Hà Nội, đĩa nhạc rock không biết phiêu bạt nơi đâu , thế là đã 4 năm, nhanh thật, nghĩ lại mấy chuyện hồi đấy thấy buồn cười ghê , không thể hiểu nổi thằng Thụ D1 có quái gì hấp dẫn kinh dị vậy =)) , đến bây giờ vẫn không hiểu nổi =)) =))

lengocthuj

hơ hớ hơ hớ, đâu khổ cho đời ... cái đĩa CD, chỉ béo bọn bưu điện, phen này em quyết đi kiện, lại làm thớ rồi, hehe,em vừa không được miếng lại còn bị mang tiếng, ác thế đấy, hú hú

tottochan_vn

He, Lan còi ơi...Mày có nhớ cái ảnh Hoa Phượng không nhỉ?hihi...Hôm nay tự nhiên tao nhớ ra...hahaha...cái ảnh đấy cũng hay chẳng kém gì đĩa CD đâu, nhỉ?

Vova

Mấy đứa loắt choắt còi cọc D3 hồi trước còn thi kéo co với lớp mình thì phải :) , tự dưng vớ được cái ảnh đang hì hục kéo mà vẫn thua mấy đứa con gái.:( Khỏe vậy dễ tuổi trâu tuổi bò chứ chẳng chơi nhẩy ?:D

lovelykitty

cái thửa xa xưa đấy cũng lâu fết, cũng gần 5 năm rồi, công nhận mấy cái vụ tình củm vui vật. thằng vova với thằng Minh đen vẫn chưa trả công tao viết thư tình hộ thì fải. ;-) nào thì cái nắn nót chữ viết như rồng bay, thêm thắt mấy câu tiếng Anh mà khiến cho các bạn 10 D2 đóan già đóan non mà đếk biết nghĩa là gì :D, rồi thì có cái in laser giấy trắng ngoại xịn, lại con thêm quả chữ ký kèm dấu chân con dog nhà tao khiến cho hoa khôi khối C mủi lòng.... hehe >:)

Vova

:-S Nhớ chú Tuấn Anh bị bắt buôc phải học tiếng Anh...nhưng rất tiếc Tuấn Anh lại bị thiểu năng về môn English này...
Một hôm Cô giáo bắt Tuấn Anh phải lám bài tập về nhà, Tuấn Anh phải chia các ngôi (I, He, She, You...) .. diều này thật quá khó đối với Tuấn Anh, em đành phải nhờ đến bố.
Bố Của Tuấn Anh cầm bài tập của TA, và sau một cú bạt tai vào thằng con ngu dốt ông giải thích:
- I là tao, tao là bố mày, You là mày , mày là con tao, She là cô ấy, cô ấy là chị mày , chị mày là con tao, He là anh ấy, Anh ấy là anh của mày và là con tao...
- Vâng con hiểu rồi....
Ừh thế chứ mày có vẻ thông minh đấy.
Hôm sau TA đến lớp và xung phong lên bảng và bắt đầu trả bài cho Cô giáo..
- ( I là tao, tao là bố mày....)
Cô giáo bị đau tim... sau lần gặp bố, và anh chi em ấy...
:D
Kỷ niệm này thay lời cảm ơn mày vậy. Ôi ! Con gà thủa nào bị cúm chết lăn quay rồi. Bây h là 1 chú Vova hoành tráng lém B-) . Thủa ấy nhận lại được mấy câu Tiếng Anh mà cũng chả hiểu rì, thằng Chuyên Ngữ Minh Đen cũng stupid vật, cũng chả hiểu rì lun. Vác từ điển ra tra :))

Vova

Tuấn Anh ơi ! Mày có nhớ là hồi xưa 100% các cú điện thoại vớ vỉn dành cho Nga Ngố là do tao biên soạn và đóng thế không nhỉ. :D thằng Tuấn Dog chịu 100% chi phí điện thoại không. Chat chit, làm quen hẹn hò ... :x . Rồi đến một ngày tao đau bụng, tao đi xyz thì mày được hôm thực hành ấy. Thằng Tuấn mặt vừa méo vì tiền điện thoại, vừa nín cười tại đầu dây nghe trộm vì nguyên do như vầy
TA : hôm đó tớ ra ngoài đường gặp cái chuyện buồn cười lắm hề hề ..
N : Thế á ? hi hi
Ta : Hề hề ... tờ buồn cười quá
N : Ừ ừ kể đi .. hi hi
TA : Hề hề
N : Bạn cười gì thế hi hi ...
................................. ( mỏi tay quá, trích đoạn thôi:)) )
TA und N : hề .. hi hề hi ....
chài mất khoảng 10" cho mẩu đối thoại thì phải =))
Tuấn Dog đâu ? Vào đối chứng đi chứ.
Tao nghĩ là 1-1 :p bạn cùng tiến cùng lùi quá :))

Vova

Tuấn Anh ơi ! Mày có nhớ là hồi xưa 100% các cú điện thoại vớ vỉn dành cho Nga Ngố là do tao biên soạn và đóng thế không nhỉ. :D thằng Tuấn Dog chịu 100% chi phí điện thoại không. Chat chit, làm quen hẹn hò ... :x . Rồi đến một ngày tao đau bụng, tao đi xyz thì mày được hôm thực hành ấy. Thằng Tuấn mặt vừa méo vì tiền điện thoại, vừa nín cười tại đầu dây nghe trộm vì nguyên do như vầy
TA : hôm đó tớ ra ngoài đường gặp cái chuyện buồn cười lắm hề hề ..
N : Thế á ? hi hi
Ta : Hề hề ... tờ buồn cười quá
N : Ừ ừ kể đi .. hi hi
TA : Hề hề
N : Bạn cười gì thế hi hi ...
................................. ( mỏi tay quá, trích đoạn thôi:)) )
TA und N : hề .. hi hề hi ....
chài mất khoảng 10" cho mẩu đối thoại thì phải =))
Tuấn Dog đâu ? Vào đối chứng đi chứ.
Tao nghĩ là 1-1 :p bạn cùng tiến cùng lùi quá :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000