Những mối tình D1

Vova

Oái oái, đài CNN D3 thu thập đâu lượng thông tin khủng khiếp thế nhỉ ? Một cơ số câu hỏi được đặt ra quay xung quanh thân hình mùm mím của bạn Yến " Ban là ai vậy ? ", có ai đó có lòng post dung nhan của nhân vật này cho tớ nhớ lại đặng lao vào xỉa xói không nhỉ ?
Con gà còi Lan kia ? em hẳn là không hể muốn đài phát thanh BBC phát thanh chứ hả? Em còn rất nhiều bí mật chờ ngày công bố đó. Mà câu nói " đứa nào thích ... " rõ nghĩa nhỉ, đọc phát hiểu nhầm ngay.
Duyên nợ giữa D3 và D1 ư? yến nói câu đó nghe mông lung qua, có lẽ chỉ dân chuyên ngành mới hiểu nổi ?
Có ai Connection cho tớ với cô bạn Lan Anh xinh xắn không nhỉ, cô bé có gương mặt rất dễ xiêu lòng các chàng trai trẻ ( ý nói tớ)

tottochan_vn

CD gì thế bạn Hiệp ơi?Cóc nhớ...
Mà tớ và bạn Hiệp gặp nhau mấy lần rồi mà vẫn không nhớ à?hahahaha...Bây giờ khác hồi cấp 3 nhiều lắm rồi, không ai nhận ra đâu ...hehehehehe...

tottochan_vn

quên mất, bỏ qua mấy chuyện linh tinh kia đi...Mấy chú D1 tiếp tục Câu chuyện của mình đi chứ?Topic đang hay, tự nhiên sa đà vào mấy chuyện không đâu này, hixhix ...(hình như có lỗi của tớ thì phải, biết thế không xen ngang...)

nobita_d1

ha ha biết thế là tốt nhưng bỏ ngay cái từ .......... " Chú " đi. D1ers ko nổi tiếng đến mức để bản phải ngưỡng mộ đưa lên tận chức .... " chú " đâu.
@Vova: tao có một lời khuyên mày, ko nên đi tìm dung nhan nhân vật này ha ha

Vova

Có chồng ????? hu hu
Thôi thì anh gửi quà mừng
Khi nào ly dị nhớ đừng quên anh ... hu hu

Chúng ta đã từng gặp nhau ? Lại còn trên Đinh ? Vậy mà ấn mãi không ra tượng nhỉ ? ý nói ấn tượng ý mà. Tớ không hề nhớ được bạn tròn hay méo nữa cơ ? Xấu hổ cho bản thân quá.
Không nhận ra bạn nữa cơ à, cuộc sống đâu thể bi quan thế Yến, dù sao sắc đẹp cũng do cha mẹ sinh ra, đâu cần phải ra thẩm mỹ viện để phục chế dung nhan như vậy.
Được ! Gọi là chú cũng không thành vấn đề. Chấp nhận Nhưng bạn se được gọi là " cô ". Vật mới công bằng!

Vova

Dư Minh dạo này lậm quá nhỉ , thiết kế Nội thấy cũng lấy chữ Ly làm gốc. Xem ra lần này lãng tử đổ thật rồi
Tác phẩm này của Dư Minh, nhờ tác phẩm này nên Minh bị đuổi việc :D

nobita_d1

hơ hơ, trong cũng đẹp đấy chứ, sao lại bị đuổi việc nhi????????? chắc là thằng giám đốc tên là "chén" nên nó ghen tị ha ha. MÀ người và tên trong ảnh có phải là một ko vậy????

Maika

nobita_d1 said:
ha ha biết thế là tốt nhưng bỏ ngay cái từ .......... " Chú " đi. D1ers ko nổi tiếng đến mức để bản phải ngưỡng mộ đưa lên tận chức .... " chú " đâu.
Muốn gọi là "cháu" hả ? Okie, cháu Nobita thay avatar đi nhỉ, nhìn toét cả mắt mà vẫn không thấy cái cần thấy :p

tottochan_vn

hihi...tưởng Maika đã thấy cái cần thấy lâu rồi mà, hehe...
Nhắn chú Tuấn:Đừng thay Avatar, đứa nào toét mắt thì kệ đứa đấy, tớ rất thích cái Avatar của ấy ...Càng nhìn càng thấy hay...hehehe =))

kakaka

thằng cha vova ăn nói bậy bạ qua'
đã thế còn chỉnh sửa tác phẩm lung tung hêt cả
cái fullhouse này có "toét toét" trăng sao thê đâu

nobita_d1

hê hê cảm ơn bạn Yến, cái avatar cũng thường thôi mà, Hà Nội đầy
@Maika : phải bỏ công ra nhìn thì mới thấy ha ha, đằng sau còn nhiều cái thú vị lắm đó

Chipflo

Member
Avatar của Nobita là ảnh chụp thằng Tuấn (D1 98 - 01) lúc 8 hay 9 tuổi gì đó.
Công nhận hồi đó có nhỏ đấy, nhưng ...

lengocthuj

hựa hựa, ý maica chê bác tuấn là .. quá, nhìn mãi ko ra cái gì, kiếm cái nào cho dễ coi hơn tẹo đê, em tạm phiên dịch từ tiếng việt ra tiếng Quốc Ngữ vậy, hơ hớ

lengocthuj

Maika said:
Yến hâm lên đây nhắc chuyện ngày xưa buồn cười quá , bạn Thụ đúng là hâm , mà đứa nào thích thằng Thụ cũng hâm nốt , Yến nhỉ :D
Bạn Thụ hồi đó có nhận được cái CD nào không ? Mật thư cảm ơn người gửi cái nhỉ :>
chết nhá, giờ mới đọc được có kẻ gian nói xấu cán bộ, đứa nào đã bậy rồi, mà thằgn Thụ còn ko chấp nhận được nữa, phải nói là đồng chí nào có cảm tình với cán bộ Thụ ,rõ chửa? hựa hựa

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000