Những mối tình D1

tottochan_vn

hixhix...Ngày xưa tớ cũng thích một bạn lớp D1 đấy, hihi...Bây giờ nghĩ lại buồn cười quá, nhưng đúng là thời kỳ đó đẹp thật, hehe...Cái thời dại dột không dám nói với ai cả, hihi...Thế mới hay chứ, biết đâu nói ra có khi lại chẳng thích và kỷ niệm lại chẳng đẹp được như bây giờ, hahahaha...Chắc chắn D1 không biết tớ là ai đâu nhỉ?hihi...thế lại càng hay, càng thích...hahahahaha...

kiban

Member
hix dại dột dại dột!!! Đúng là lứa tuổi thiếu suy nghĩ chín chắn, con trai hết rồi sao mà lại đi thích mấy thằng D1, hi`hi` mà thôi ko sao bạn thích thằng nào cứ nói mình sẽ giúp đỡ nhiệt tình!

Anhtq

Gửi các bác D1: Em tự viết tiểu sử khó lắm, kể chuyện mình bao giờ cũng khó. Bác nào văn hay chữ tốt thì xin cứ múa bút giùm em.
Gửi bác Lợi: Bác cứ sốt sắng quá mức, vớ vẩn bạn ấy thích bác thì bác lại khó xử ra. Tốt nhất là để em, chắc chắn là bạn ấy chẳng thích em, để em làm mai cho ;-)

chip

kiban said:
Mình tưởng Chip biết về con trai lớp Toán lâu rồi chứ nhỉ :-O , sao cứ giả vờ ngây ngô thế :p
Hi hi, biết về con trai lớp Toán là sao nhỉ? Tất nhiên, ba năm học cùng trường luôn ở cạnh lớp nhau thì chỉ biết con trai lớp Toán chỉ biết đến các con số thôi, à mà còn rất nghịch, rất quậy nữa chứ! ^^

kiban

Member
Hehe Q.Anh ko cần lo cho bạn đâu, ngày xưa tao trẻ con lắm ko biết gì đâu.

Mà nếu bạn gì ấy thích tao thật thì cũng chẳng sao, tao giải quyết được mấy cái vụ này quen rồi....hihi

lengocthuj

tottochan_vn said:
hixhix...Ngày xưa tớ cũng thích một bạn lớp D1 đấy, hihi...Bây giờ nghĩ lại buồn cười quá, nhưng đúng là thời kỳ đó đẹp thật, hehe...Cái thời dại dột không dám nói với ai cả, hihi...Thế mới hay chứ, biết đâu nói ra có khi lại chẳng thích và kỷ niệm lại chẳng đẹp được như bây giờ, hahahaha...Chắc chắn D1 không biết tớ là ai đâu nhỉ?hihi...thế lại càng hay, càng thích...hahahahaha...
Hình như có tớ nhớ mang mang mặt bạn yến, hình như tóc ấy hơi dài quá vai 1 chút, không bị cận, lớp 12 cao khoảng 1m60( bây giờ có cao thêm thì ko biết)? có phải ko? nếu ko phải cho tớ thứ lỗi, mà thằng nào lớp tớ lại được ấy để ý đến vậy, nói đi, bọn tớ sẽ mai mối cho :)

tottochan_vn

hahaha...Bạn Thụ ơi là bạn Thụ, không ngờ trong trí nhớ của ấy tớ lại "lung linh" thế?tất cả những gì ấy nhớ về tớ đều ...ngược lại cả. Sự thật là tớ vừa béo vừa lùn, đeo kính cận, tóc tém (hồi cấp 3 chứ ko phải bây giờ)...Còn hồi cấp 3 tớ thích ai à, uh dở hơi thật tớ thích cái đứa mà bảo tớ cao 1m60, tóc dài ngang vai, hahaha...không đeo kính cận đó hahahahaa...
Đùa thôi, chuyện cấp 3 qua lâu rồi...Vui nhỉ?

Vova

=)) =)) Đọc đến đây thì không thể không viết được nữa rồi. =)) Yến ơi ! bạn làm thế thì Chu Linh lớp tớ sẽ quay thằng Thụ như cái quạt trần nhà tớ hôm mùa hè 38oC mất. Máu ghen nổi tiếng mà. :9
1 phút mặc niệm cho người đàn ông .. à không người con trai xấu số, vô cùng xấu số.
Béo thì sao ? người ta trộm vía có hơi mũm mĩm thôi mà
Lùn thì sao ? Khi trọng tâm con người gần mặt đất,bạn sẽ đứng vững hơn mà
Cận thì sao ? tỷ lệ nghịch với số đi ốp là kiến thức thu nhận được mà
Tóc tém sao? Mẫu con gái năng động mà, đâu phải thuần Việt mới là chuẩn
Thụ ơi ! Nhận tiện Chu Linh bay sang Pháp. Tao nghĩ mày nên cân nhắc đi ... hãy quay đầu làm bờ đi. =))
=)) cứ viết xong lại tưởng tượng Thụ bị Chu Linh đè ra quất vài roi vào mông là thấy buồn cười =))

Chipflo

Member
:D bó tay chú Hiệp.
Có thật là anh Thụ nhà mình là "lucky guy" đó không? Kiểu này "Những mối tình D1" sắp sửa được tiếp tục với câu chuyện tình thầm kín D3 - D1, thêm phần "tự thú trước bình minh" của bác QA nữa. :>

tottochan_vn

Hahaha...bình tĩnh, đừng nghĩ như thế các chú D1...Chuyện đã qua, nhắc lại cho vui chứ bây giờ thì thích thú gì?Bác Thụ có bạn Chu Linh, còn tớ thì đã lấy chồng rồi hahahaha...Tất cả đều đã yên bề gia thất rồi, ngày xưa chỉ là ngày xưa thôi hihihi...
Sống trong đời sống, cần có một tấm lòng mà...Dẫu sao thì cũng đã Phụ mất một tấm lòng trong thiên hạ, hahahahaaha...

lengocthuj

phù phù, may cho em, các bác định giết em ah, có lẽ tớ nhầm bạn Yến với ai đó, may nó ko tai hại, chuyện cũ đã qua, có ai còn nghĩ ngợi gì đâu mà mấy chú D1 hăm hở định làm thịt tôi thế, hehe

lengocthuj

phù phù, may cho em, các bác định giết em ah, có lẽ tớ nhầm bạn Yến với ai đó, may nó ko tai hại, chuyện cũ đã qua, có ai còn nghĩ ngợi gì đâu mà mấy chú D1 hăm hở định làm thịt tôi thế, hehe

Vova

Trời hoảng loạn quá nên post một phát 2 bài ( nhằm cả việc câu bài, chối bỏ việc đã từng câu ..xìtrum). Tính ra yên bề gia thất thì buồn nhỉ, thỉnh thoảng xìtrum một vài lần thì cũng hay đấy chứ? Mà này con nhóc con lớp D3 kia, sao dám gọi các bậc trưởng bối là các " chú " hả ? Nếu không muốn bị xìtrum thì mau mau xin lỗi.
Ờ ! Tên Hồng Yến cũng xìtrum đấy chứ nhỉ ? Một loại xìtrum có xìtrum màu hồng. thật ý nghĩa ! Tuyệt

tottochan_vn

heyhey...các chú D1 lại nóng tính rồi, ai là con nhóc D3 thế? gọi các chú là đúng thôi, vì tớ có chồng, có con rồi mà các chú thì đã vợ con gì đâu?thế thì xưng hô kiểu gì đây?Tớ gọi như vậy các chú phải vui mới phải: Trẻ trung, sung sức...hehehehe...
mà bạn Hiệp bây giờ còn để tóc dài không nhỉ?mấy lần nhìn thấy ở quán Đinh, thấy bạn Hiệp vẫn giống hệt hồi cấp 3 hehehehehe...Trông mọi người vẫn không khác hồi cấp 3 là mấy, chỉ có mấy đứa con gái là già đi thôi...Amen...

Maika

Vova said:
Béo thì sao ? người ta trộm vía có hơi mũm mĩm thôi mà
Lùn thì sao ? Khi trọng tâm con người gần mặt đất,bạn sẽ đứng vững hơn mà
Bủng Beo tự an ủi mình kìa =))

Maika

Yến hâm lên đây nhắc chuyện ngày xưa buồn cười quá , bạn Thụ đúng là hâm , mà đứa nào thích thằng Thụ cũng hâm nốt , Yến nhỉ :D
Bạn Thụ hồi đó có nhận được cái CD nào không ? Mật thư cảm ơn người gửi cái nhỉ :>

tottochan_vn

hihihi...Lan dở hơi mày biến đi đâu mất tăm mất tích bây giờ mới ló mặt ra thế?Chuyện hồi cấp 3 thỉnh thoảng phải ôn lại chứ, kỉ niệm mà...hihii...phải không mấy chú D1 nhỉ?Lan dở hơi nhỉ? Ai mà chẳng có một thời như thế, nhưng mà hình như D1 với D3 có "duyên nợ " với nhau nhiều thì phải, hihihihi =)) Không biết tương lai liệu D3 có còn duyên với D1 nữa không đây? :9

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000