Nếu bạn biết ngày mai bạn chết....

fruit NHO

Active Member
Có thể có những lúc bạn cảm thấy cuộc đời này ko còn ý nghĩa gì với bạn nữa nhưng cuộc sống của bạn lại có ý nghĩa với nhiều người khác, vì thế hãy cố sống để người khác cũng được vui! :X

em này nói đúng
bây giờ mình chết sẽ có rất nhiều người thương xót
mình còn nợ 1 đống kịch bản và bài viết
nợ một đống việc
nợ một đống hẹn

chưa chết được :D~X(

em này nói đúng
bây giờ mình chết sẽ có rất nhiều người thương xót
mình còn nợ 1 đống kịch bản và bài viết
nợ một đống việc
nợ một đống hẹn

chưa chết được :D~X(
Em nói cái gì chả đúng! :"> :"> :">
Chưa chết được! Còn nhìu việc phải nàm nắm ná: chơi này, ăn này, ngủ này,... :"> :"> :))

theo tin đã být từ lâu thì:
Thứ 6 ngày 13 tháng 4 năm 2029 ( ôi mẹ ơi T6 ngày 13 kìa )
1 quả thiên thạch rộng 4 đến 5 tr mét sẽ trượt trên mặt trăng và đâm vào trái đất vs vận tốc 44800km/h, tương đương 58-60 nghìn quả bom nguyên tử mà Mĩ cho xuống Nhật

cho nên điều này dễ die thật lắm, lại còn T6 ngày 13 nữa. Nghĩa là byt chắc chắn mình sẽ chết...
Vậy trc' khi chết, ngay bây giờ nên đi tè 1 tí, ko chịu đ nữa :((

Tôi sắp chết:Tôi sẽ im lặng.Nhìn mọi người,mọi vật.Ghi lại trong đầu những kỉ niệm,kí ức tuyệt vời nhất!

sen_beo_ngu

Member
Ồooo.... Nếu thế tớ sẽ ăn lần cuối thật nhìu sushi và....:"> lấy hết can đảm để thổ lộ với người mà tớ "tình thương mến thương"...>///<

xyz_91_xyz

Member
Nếu mai em sẽ phải chết thì em sẽ làm thay đổi cái chết của em----->>>em sẽ sống và chết ở 1 ngày khác /:D:D:D

sUnny

Member
:)) nếu em mà biẾt em sắp chẾt em ko farm exp bằng được lÊn huyền thOại thì em chẾt ko nhắm mắt :-j

kool_girl

Member
eo bạo lực thế chị
còn em thì sẽ măm măm cho bụng căng đét thì thui thà làm ma no chứ k bao giờ chịu làm ma đói hihi

meobeo

Member
đã chết...ko có ngày mai..ngày nào cũng thế thôi!!! (cười) , cứ ăn, ngủ, học là sống???? ko ước mơ, ko mục đích... sống = cây tầm gửi !!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000