Nếu bạn biết ngày mai bạn chết....

teddybear

Member
megalosarus said:
hey , mấy bạn này nói chết mà như đi chơi ấy ,thế thì chết luôn đi cho đỡ chật chỗ , tui còn yêu cuộc đời này lắm á
He he... coi cái chết như đi chơi thì sống nó mới ra sống được em ạ... chứ cứ sợ chết thì còn gì là hưởng thụ cuộc sống chứ. Cuộc đời này có gì đáng ghét đâu mà phải ghét nó... chết luôn đi cho đỡ chật chỗ là sao... chỗ em ở hiện nay chật chội lắm hả :q:

mai mà chết thì hôm nay viết di chúc, để lại tất cả cho con bạn thân, he'he', bao gồm cả những món nợ _chưa được trả_ của mình.
Chết thì cũng fair làm j để người ta nghĩ về mình chứ, âm thầm lẳng lặng chết là ko được !

kiwi_vn

Active Member
Mai chết . Hôm nay ta chuẩn bị hậu sự cho ngày mai , chuẩn bị 1 cỗ quan tài như ý , nhìn mảnh đất mà mình sẽ nằm , bia mộ đẹp ko ? ảnh chụp mình đẹp ko ? :D

teddybear

Member
t2_wuis_t2 said:
^^ công nhận, phải đi chụp một cái ảnh thiệt là đẹp ^^
Hì... và nhớ cười thật tươi nữa chứ... kể cả ngày mai có chết thì ngày hôm nay vẫn rất đẹp... phải không :>>

minhngocd8

Member
hihi nếu mai tôi chết tôi chỉ muốn xin lỗi tất cả những ai tôi có lỗi với họ xin lôi tất cả xin lỗi nhưng có 1 số người tôi biết tôi có lỗi nhưng tôi sẽ ko xin lỗi vì họ đã làm tôi quá đau =))

kiwi_vn

Active Member
ặc ! pó tay. Làm j mà kinh thế ? khi mà chết thì để lại di chúc khoản : tôi ko sống thất đức với ai nên ko cần xin lỗi cha con thằng nào cả :D .

trunghq

Nếu mai tôi chết, dù chỉ là trong 1 ngày, thử xem tôi muốn gì?
Nếu -----------, tôi sẽ sang Nhật rủ thêm mấy người chết cùng.
Nếu -----------, tôi sẽ sang Mỹ làm gã da đen hát rap, đánh bóng rổ, nhảy break dance.
Nếu -----------, tôi sẽ sang Nga làm mafia.
Nếu -----------, tôi sẽ sang TBN để nghe về cuộc chiến đấu của các binh đoàn quốc tế những năm 30.
Nếu -----------. tôi sẽ sang Úc, bắt mấy con kang-gu-ru đi đua và chui thử vào túi một con xem cảm giác thế nào?+
....
Còn khi đó ở VN, nghe tin tôi chết, bạn bè tôi thay tôi đốt hết SGK, vở,... coi như lời chúc "mày đỗ đại học rồi!"
Hôm nay, tôi là học sinh lớp 12, tôi chưa thi đại học. Thế giới thật kinh khủng.
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Bao nhiều điều muốn làm mà ko làm được. Giá mà mình ko phải thi đại học. Ka ka ka....

kiwi_vn

Active Member
Ai bắt buộc phải thi ĐH đâu ? Ko thi ĐH thì có ai bảo là sẽ phải chết đâu ? Ko thi ĐH còn nhiều con đường khác , rất nhiều người thừa sức đỗ ĐH nhưng lại ko học mà học cao đẳng theo sở thích của mình . Có sao đâu chứ ?

Trùi ui,toàn nghĩ những điều đâu đâu,một ngày trước khi chết cũng chả làm được gì đâu,sao không nghĩ mình phải sống như thế nào cho đến ngày cuối đời chứ,tự dưng mong đợi mai chết làm gì.Ui,có nhiều thứ phải làm mà đã làm được gì đâu,chết như vậy phí lắm ah! ;)

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
thì đã bảo là khó giữ bình tĩnh mà lại
mà nếu đề phòng ngay từ bây h` thì..
phải viết list những kẻ thù của mình
hôm đấy giết hết 1 lượt!!!!!!!!!!!!!!
xong!ngậm cười nơi 9 suối~~~

chipzzie said:
thì thế, ý em là làm nốt những việc chưa làm dở, còn bao nhiều điều cần thổ lộ, cần confess thì nói hết ra...
Còn tớ ý à,nếu mai tận thế thì tớ tức tốc đi cướp ngay một con laptop xịn để để dùng ,vì biết đâu mai lại có phép màu xảy ra,không tận thế nữa thì sao?He he,lúc đó hỗn loạn,chẳng ai màng đến mấy thứ đó đâu!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000