My Idol!!!!!!

chocomog_257

Moderator
Ặc ặc thui stop cái chủ đề thượng lưu này đi, bọn iem làm sao muh sành điệu đc như bác chứ hở :p Đua xe hay chơi xe em ko quan tâm mấy đâu bác :p

Còn vài hum nữa là nhà mình lắp cáp roài, sướng wá :9
Ah bác hoàng cho tui hỏi cái, dạo này tennis có giải đấu nào hay ho ko?

Trời ơi, cái bác Alone in the darrk kia có biết gì về ô tô không đấy ???
Xe đua : người ta đua kiểu công thức 1 thì dùng Ferrari hoặc BMW, còn mấy cha xe đua quốc lộ là đua Posche ( loại siêu xe), đua Mazda để chúng nó cười vào mũi ah` ???? =))
Xe thượng lưu : chia làm 2 dòng, loại super luxury: chỉ có dòng Limus thoai :x.
loại luxury : Mec S, E-class, Lexus 400 trở lên.

Xe chơi : có VW, Audi, Posche, Hummer , Landcuire ( hình như sai chính tả), Jeep, Cherolet...( nói chung là các bác xe Đức )
Xe thường :Fiat, Toyota ( camry và loại kém hơn camry), Nissan,Mazda ....tat' cả những loai còn lại ;)

Aloneinthedark

chời....tui nói đua ở đây la đua đường phố ấy,nhầm rồi :D những chiếc trên nêu xài nguyên bản có thể thua những chiếc đắt tìn kia,nhưng đã làm đồ lại rồi thì chưa chắc ai hơn ai đâu nhá.....,ở đây chỉ nói xe đua street đã make up lại cả trong lẫn ngoài cơ............

Aloneinthedark

Mí lị loại Posche chả thấy chiếc nào vừa đẹp cả....chỉ thích những chi6c1 tựa tựa như trên thụi.chỉ là cá nhân thôi chứ mọi người thích hãng khác thì up lên cho xem với

chocomog_257

Moderator
Change đi, quay lại âm nhạc... :cool:

Đã ai xem được clip Untitled của SP trên MTV chưa, tui xem trên web YAN hơn 1 tháng trước roài, hé hé :> Tuyệt dzời lun :9

L-Pearly

Hả? Vios có xe mới nữa? Bác ơi ng` như bác thì bét ra cũng phải xài con Camry 3.0 chứ ai lại đi thích loại Vios rẻ tiền đóa? Ah quên, mà Brit quảng cáo cho xe này nhỉ, quên mất phạm thượng quá....

Quay lại chủ đề âm nhạc chứ hả? Công nhận bài Untitled nghe ổn thật, tiếc là mình chưa đc xem clip. Lâu roài ko thèm sờ vào kênh MTV.
Ah có ai xem cái clip của bài "All the small things" của Blink 182 chưa? Buồn cười vãi. Nhất là bác Hạnh nên xem =)) Xem xong thì chắc bác chỉ muốn băm chết cái bọn đó ra mất.

baby love

Moderator
L-Pearly said:
Hả? Vios có xe mới nữa? Bác ơi ng` như bác thì bét ra cũng phải xài con Camry 3.0 chứ ai lại đi thích loại Vios rẻ tiền đóa? Ah quên, mà Brit quảng cáo cho xe này nhỉ, quên mất phạm thượng quá....

Quay lại chủ đề âm nhạc chứ hả? Công nhận bài Untitled nghe ổn thật, tiếc là mình chưa đc xem clip. Lâu roài ko thèm sờ vào kênh MTV.
Ah có ai xem cái clip của bài "All the small things" của Blink 182 chưa? Buồn cười vãi. Nhất là bác Hạnh nên xem =)) Xem xong thì chắc bác chỉ muốn băm chết cái bọn đó ra mất.
Bác không rành về ô tô lắm chỉ rành về mô tô thui
bác thấy Vios mới cũng đẹp đấy chớ ( hôm trước xem quảng cáo )
Còn bài của bọn Blink182 thì bác chưa xem. Dạo này bác ko xem tivi thời gian rỗi chơi điện tử + lên mạng +đọc truyện :D
Chắc nó là bài nhạo Brit chớ gì. Mấy thể loại này mình xem đến ngán roài
Cháu đã xem bài I'm Afraid Of Britney Spears chưa?
Hồi bác xem bài đấy bác còn chả có phản ứng.quen chuyện Brit bị đả kích rồi muh :( :( :(

chocomog_257

Moderator
Còn bài của bọn Blink182 thì bác chưa xem. Dạo này bác ko xem tivi thời gian rỗi chơi điện tử + lên mạng +đọc truyện
Chắc nó là bài nhạo Brit chớ gì. Mấy thể loại này mình xem đến ngán roài
Cháu đã xem bài I'm Afraid Of Britney Spears chưa?
Hồi bác xem bài đấy bác còn chả có phản ứng.quen chuyện Brit bị đả kích rồi muh
Bài đấy nhạo nhìu sao lắm chứ chả riêng gì Brit :)
I'm afraid of Britney Spears chưa xem nhưng nghe roài, cũng nhắng fết, à quên, tui chỉ nói fần nhạc nghe hay thui nhá :p, còn lời thì hình như cũng đụng chạm đến mấy nhân nữa: I am afraid of Britney Spears and Christina Aguilera, Backstreetboys... gì gì đó nữa ko nhớ :D

p3yeu

Member
bùn ngủ quá
chán topik nài quá
mình mù âm nhạc
huuhuh
hỏi mình,ai hát hải phòng sao.....thì mình còn bít,hưhuhhuuhuh
:D :D

nhgiang

Member
Các cậu nói cái gì tớ chẳng hiểu. Nói gì dễ dễ cho người ta còn nói với chứ.

Kiểu này tớ chỉ còn biết ngồi cười thôi. Như thế này này :(( Sao minh` lai. mu` a^m nha.c the' nay` nhi ?

chocomog_257 said:
Ờ chí ní :d:
Muh nói G mù nhạc thì hơi bị vô lý =))
Cũng chẳng vô lý lắm đâu Dm ah, anh trai tớ đã có tinh thần tự giác thế thì cũng cứ công nhận luôn đi =)) , chẳng lẽ anh tớ lại tự nhận mình sành nhạc lắm =))

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Cũng chẳng vô lý lắm đâu Dm ah, anh trai tớ đã có tinh thần tự giác thế thì cũng cứ công nhận luôn đi =)) , chẳng lẽ anh tớ lại tự nhận mình sành nhạc lắm =))
Anh trai Linh fải sành nhạc mới lọt vào "mắt đen" của chị dâu Linh chứ :>

chocomog_257 said:
Anh trai Linh fải sành nhạc mới lọt vào "mắt đen" của chị dâu Linh chứ :>
Dm mãi mới nói được 1 câu chí lý =)) Nhưng mừ chị dâu tớ không yêu cầu người nào sành nhạc lắm đâu =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000