My Idol!!!!!!

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Dm mãi mới nói được 1 câu chí lý =)) Nhưng mừ chị dâu tớ không yêu cầu người nào sành nhạc lắm đâu =))
Fải có sành nhạc chứ, ko thì lấy ai làm gia sư miễn phí bồi bổ cho mắt T về kiến thức âm nhạc =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Fải có sành nhạc chứ, ko thì lấy ai làm gia sư miễn phí bồi bổ cho mắt T về kiến thức âm nhạc =))
Trời ơi. Nhầm. Nhầm. Nhầm tai hại. Cậu cứ thử ra hỏi T về âm nhạc , đảm bảo 99% các câu hỏi của cậu sẽ được trả lời đúng hêt :D , còn tớ thì....ngược lại. :-(

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dm mãi mới nói được 1 câu chí lý =)) Nhưng mừ chị dâu tớ không yêu cầu người nào sành nhạc lắm đâu =))
Thực ra thì anh cũng ko biết là chị dâu em có yêu cầu cần phải sành nhạc hay ko nữa , chỉ biết là T ko kém cạnh ai về âm nhạc đâu ( chẳng qua giấu nghề :D)

chocomog_257

Moderator
Ơ tự nhiên mình làm bố đẻ Hạnh sự, hay chưa kìa =))
@ Giang: T làm sao có thể giấu nghề với tớ được, tớ chỉ cần hỏi vài câu là T đã... ngậm hạt thị rồi =)) Cùng lắm cũng chỉ có 50% là có thể được, chứ G thì fải đến 80% nhẩy :>

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Ơ tự nhiên mình làm bố đẻ Hạnh sự, hay chưa kìa =))
@ Giang: T làm sao có thể giấu nghề với tớ được, tớ chỉ cần hỏi vài câu là T đã... ngậm hạt thị rồi =)) Cùng lắm cũng chỉ có 50% là có thể được, chứ G thì fải đến 80% nhẩy :>
Sai. Sai to roài. T thì ít nhất là phải trả lời được 90% là ít (nếu tớ ko nhầm :D) , còn tớ thì..........chắc chỉ trả lời được câu : Bài Baby one more time là của ca sĩ nào :( :-S

Nobunaga Oda

:-( thg` đm đừng xóa bài ng` ta
chỗ nào có giang là ta sẽ có mặt
đợi đấy tên "giang mai" kia
ta đc gần 400 bài rùi, chỉ kém ngươi............100 bài :-(

baby love

Moderator
Bố
Con bảo bố đưa pass đây mà :D :q:
Hay bố đi các box khác đi cổ vũ cho con :D
Hay đi buôn cũng được :D
Nhìn số bài của con thì biết :D

baby love

Moderator
Thôi nhá đừng có nói chuyện tầm phào ở đây
Idol là Idol đừng cóp buôn ở đây
Tiện thể xin cả bà Linh và ông ĐM đừng có đi đâu cũng đá nhau nếu thích thì ở lớp mình thôi đừng có sang lớp khác
Đang trêu chúng nó tự dưng 2 người nhẩy vào mất cả hứng

baby love said:
Thôi nhá đừng có nói chuyện tầm phào ở đây
Idol là Idol đừng cóp buôn ở đây
Tiện thể xin cả bà Linh và ông ĐM đừng có đi đâu cũng đá nhau nếu thích thì ở lớp mình thôi đừng có sang lớp khác
Đang trêu chúng nó tự dưng 2 người nhẩy vào mất cả hứng
Em gái đừng nóng :? Chị cũng có muốn thế đâu, nhưng tại Dm cứ thích nói linh tinh, lại toàn sai sự thật, làm chị mất công đi đính chính --> ai mà chịu được :q:

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Em gái đừng nóng :? Chị cũng có muốn thế đâu, nhưng tại Dm cứ thích nói linh tinh, lại toàn sai sự thật, làm chị mất công đi đính chính --> ai mà chịu được :q:
Công nghệ lăng xê PL quá đặc biệt còn gì =))
@ Hạnh hô: đi spam thuê cho bố dượng thì cũng fải kiếm chác chút ít chứ, chả lẽ biếu ko nó mấy trăm bài ah :q: Tiền trao cháo múc :q:

baby love

Moderator
Thôi nhá
Không cãi nhau nữa
ĐM ông lắm chuyện thật đấy nhở
Chị Linh có cần ông lăng xê hộ đâu ông vác vào người làm gì. Hâm à
Mà Trí là bố đẻ không phải dượng

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Công nghệ lăng xê PL quá đặc biệt còn gì =))
Xời ơi. Đình Minh ơi là Đm. Chẳng bít cái gì cả. Em tớ nổi tiếng khắp trường. Đi đâu hỏi PL d3 thì ai cũng biết:D. Việc gì phải cần lăng xê lăng xăng giề :p

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Xời ơi. Đình Minh ơi là Đm. Chẳng bít cái gì cả. Em tớ nổi tiếng khắp trường. Đi đâu hỏi PL d3 thì ai cũng biết:D. Việc gì phải cần lăng xê lăng xăng giề :p
Nổi tiếng kiểu gì chứ =)) Mà PL lắm chuyện trước nhớ, đâu fải tại tui Hạnh sự :p

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
del bài restore lại ngay được thôi :q:
Mà del làm gì, đang bàn chuyện idol lớp mình là PL mà =))
Đúng đúng. PL là thần tượng của tớ đấy ( mặc dù nó là em mình :D )

Tớ thần tượng phong cách ăn nói cực kì ấn tượng của em tớ + her evil 's nails =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000