My Idol!!!!!!

chocomog_257 said:
Nails nữa à, chắc tớ fải đi làm thợ sửa móng tay cho PL roài =)) Có khi kiếm được cả mấy trăm $/tháng chứ =))
-To Dm : Tớ nói thật nhớ, dạo này Dm thích ăn đòn hay sao ý =)) Nói nhẹ chẳng bao giờ nghe, đến khi cho ăn đòn rồi thì lại bảo tớ ác :q: Việc quái gì tớ phải cần ấy lăng xê hả? Dm toàn gây sự trước, lại còn dám nói là tớ lắm chuyện. Thôi, giải tán mấy chuyện này nhớ, Dm cũng thôi đi, có nói cũng chẳng nói lại được tớ đâu, nên tốt nhât ấy đầu hàng vô điều kiện đi, tớ cũng tha cho vô điều kiện :q:
-To anh Giang : Em cho bộ evil's nails đi đời rồi anh ạ, đau dã man =)) Chẳng biết bao giờ mới nuôi lại được... :9

nhgiang

Member
baby love said:
Đi ra chỗ khác nhanh lên
Không cãi nhau ở topik của tôi
Hơ hơ. Đây là topic của mỗi cậu chắc. Thế thì mọi người ơi, đừng vào topic này nữa. Cho Hạnh ngồi khoe Idol một mình :D =))

Đang nói về Idol PL còn giề :D

nhgiang

Member
MissIndependent said:
-To Dm : Tớ nói thật nhớ, dạo này Dm thích ăn đòn hay sao ý =)) Nói nhẹ chẳng bao giờ nghe, đến khi cho ăn đòn rồi thì lại bảo tớ ác :q: Việc quái gì tớ phải cần ấy lăng xê hả? Dm toàn gây sự trước, lại còn dám nói là tớ lắm chuyện. Thôi, giải tán mấy chuyện này nhớ, Dm cũng thôi đi, có nói cũng chẳng nói lại được tớ đâu, nên tốt nhât ấy đầu hàng vô điều kiện đi, tớ cũng tha cho vô điều kiện :q:
-To anh Giang : Em cho bộ evil's nails đi đời rồi anh ạ, đau dã man =)) Chẳng biết bao giờ mới nuôi lại được... :9
Khổ thân con bé. Sao lại cut đi. Bộ móng tay đấy là nỗi sợ hãi của mấy thằng con trai đấy.

Nuôi lại ngay lập tức đê :)

baby love

Moderator
nhgiang said:
Hơ hơ. Đây là topic của mỗi cậu chắc. Thế thì mọi người ơi, đừng vào topic này nữa. Cho Hạnh ngồi khoe Idol một mình :D =))

Đang nói về Idol PL còn giề :D
Này tôi chả cần mấy người vào ăn nói lung tung trong này
Ông có cần tôi xóa toàn bộ bài ở trong này của ông không
Đúng đấy tôi lập để nói về idol của tôi đây
Ai không thích thì biến
Nếu ai hâm mộ Linh thì ra ngoài kia lập topik PL FC đừng có vào đây nữa

L-Pearly

Ùa bác ơi chúng nó biến hết roài. Nói tiếp về âm nhạc đi vậy. Hahah, nhân có sự kiện EC của chúng ta chuẩn bị đc khai trương, hay là chúng mày kiếm mấy bài hát của bọn children roài đặt lời làm club song đi. Như cái bà PAnh ở chuyên ngữ hôm nay ý, đặt lời cho bài hát trong film hoạt hình Popeye và Tom&Jerry kids nghe nhắng cực =))

chocomog_257

Moderator
Hôm qua xem từ đầu đến cuối toàn cái bọn Angels gì gì đấy biểu diễn, được mỗi fần nhìn, còn fần nghe thì no comment =))
Đang hát cái bài Can't take my eyes off you, đến đoạn nhảy cùng ông Khánh 11D2 thì tự nhiên cái màn hình to hiện lại dòng chữ SONY VCD FOR HOME ENTERTAINMENT -> chết cười luôn =)) =)) =))

chocomog_257 said:
Hôm đi xem con BT thi ý mà :D Có cái nhóm gì vớ vẩn tên là Angels gì đó lên hát :D
Ơ, nói như Dm thì những đứa ở nhà như tớ hiểu cái dek giề? =)) Tự dưng lôi đâu ra cái nhóm angels, tên lạ hoắc, chưa từng nghe wa =))

Band thiên thần mày ah`, bọn đấy tao nhìn giống nhân viên CLUB nhìu hơn là ca sĩ . Hôm đấy ông Khánh bị 1 em trong Angels kéo ra sân khấu , chết vì bùn cười

=)))))))))))))) =))))))))))))

trangceline_89 said:
Band thiên thần mày ah`, bọn đấy tao nhìn giống nhân viên CLUB nhìu hơn là ca sĩ . Hôm đấy ông Khánh bị 1 em trong Angels kéo ra sân khấu , chết vì bùn cười

=)))))))))))))) =))))))))))))
Thiên thần khỉ giề cái bọn đấy I-) Trông giống nhân viên club lắm ah? Thía mà mày không ra nhận người wen, giới thiệu bọn nó vào club lun thể =))

chocomog_257 said:
À đã là đồng nghiệp thì thể nào chả biết chúng nó làm ở đâu nhỉ :q:
Ai đồng nghiệp với mấy đứa đấy? X( Còn chẳng biết bọn nó là bọn nào? Hay là Dm cũng nhận ra người wen? =)) Đồng nghiệp của Dm cũng nên... :q:

Nobunaga Oda

ĐÌNH MỊNH + PHƯƠNG LINH ----> OK
=))
ĐC ĐẤY
THEO LỜI CHÚA
CHÚA THẤY RẰNG HAI CON ĐI ĐÂU CŨNG CÓ NHAU, KỂ CẢ TRÊN.............4RUM-------> CHÚA CHỈ THỊ CHO TA NỐI DUYÊN CHO 2 CON :q:
TA TUYÊN BỐ TỪ NAY 2 CON LÀ........... (TỰ ĐOÁN RA ĐÊ ) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000