My Idol!!!!!!

Aloneinthedark

chocomog_257 said:
Bác minh hoàng này chắc hồi trước nghe LP nhiều, sau dần dần chuyển sang hip hop với RnB :D Tui thì chơi tuốt, trừ mấy thể loại heavy với death hoặc rap thuần chủng :D
hehe sao bít hay thế nhỉ???to71 nghe tuốt thấy lọt tai là nghe thui à....cung4 ko quan trong là dòng nào lém.....Rap kỉu Nelly hay Em thì còn lọt nổi ,chu71 cái khác thì thua.... à mà bao giò LP mới có album mới???o73 đây có ai ham mê xe máy ,mo6 tô phân khối lớn ko nào???? Xem 1 tấm chào hàng nhé :D

nhgiang

Member
Hehe. Bạn Hạnh đưa ra mấy cái xe máu quá. So với cái xe của bạn Minh Hoàng thì như là Concord so với xe thồ =))=))=))

Aloneinthedark

chết chưa đụng pro roaiì....xe trên chỉ là xe thường thoai đi ngoài dg` cho vui chứ sao đọ dc với xe đau chuyện nghiệp ý.....mà công nhận xe của Yamaha làm đẹp vãi...ước gì có 1 ngày ....:D mình có 1 chiếc........hic

nhgiang said:
Hehe. Bạn Hạnh đưa ra mấy cái xe máu quá. So với cái xe của bạn Minh Hoàng thì như là Concord so với xe thồ =))=))=))
Anh ơi, không phải như concord với xe thồ, nghe trừu tượng wá, tốt nhất nên so sánh là như quả xế hộp với babetta =))

hoangthienlinh said:
Xe đẹp hay không không quan trọng , quan trọng là có tiền mua xe không
Nói thế thì nói làm quái gì ?Thế bỏ cả đống tiền rước về con xe hệt như babetta anh chịu được không? Phải nói thế này, xe đẹp là rất quan trọng, nhưng cái quan trọng hơn là tiền; có tiền hay không không quan trọng, mà vấn đề là bao nhiêu tiền =)) =)) =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Anh ơi, không phải như concord với xe thồ, nghe trừu tượng wá, tốt nhất nên so sánh là như quả xế hộp với babetta =))
Cũng thế thôi em gái ạ , haha =)) =)) =)) :) :):)

Aloneinthedark

trời....2 xe thưộc 2 dòng khác nhau mà đòi so sánh?thế cũng gọi là rành xe à???dở hơi thế cơ chứ.............so sanh kỉu ý có trồi cũng ko chịu.......vớ vẩn ,cái đấy gọi là noooob đấy ,thôi chã thèm cãi làm giè.....ko hỉu thì thui :(

baby love

Moderator
Aloneinthedark said:
trời....2 xe thưộc 2 dòng khác nhau mà đòi so sánh?thế cũng gọi là rành xe à???dở hơi thế cơ chứ.............so sanh kỉu ý có trồi cũng ko chịu.......vớ vẩn ,cái đấy gọi là noooob đấy
Bác lại ko hiểu em nói gì rồi
Em nói em thích xe cc lớn nhưng em chỉ có Nouvo thôi

L-Pearly

Bác aloneinthedark có nghe Will Smith hả? Cái bài "Switch" nghe cứ thế nào ý, ko tiêu đc, ko hỉu cả album thì thế nào. Mà công nhận là Joss Stone đỉnh thật, nghe "Spoiled" cứ phải gọi là....melted luôn. Mario + Akon thì no1 roài, miễn bình luận :D. Còn Bobbly Valentino thì có bài Slow down nhưng chưa nghe thử.
To Minh: cái bài Baby I''m back đó tao nghe từ...3 tháng trước roài. Frankie J có Obsession nghe cũng ổn phết.

Mà thôi mọi người đừng nói về xe máy nữa. Nói tới ô tô đi vậy. Có ai thích dòng Camry của Toyota và....Mercedes S ko? Hix hix, toàn những cái đắt tiền...Ah cả Lexus 470 nữa chứ =))

Aloneinthedark

L-Pearly said:
Bác aloneinthedark có nghe Will Smith hả? Cái bài "Switch" nghe cứ thế nào ý, ko tiêu đc, ko hỉu cả album thì thế nào. Mà công nhận là Joss Stone đỉnh thật, nghe "Spoiled" cứ phải gọi là....melted luôn. Mario + Akon thì no1 roài, miễn bình luận :D. Còn Bobbly Valentino thì có bài Slow down nhưng chưa nghe thử.
To Minh: cái bài Baby I''m back đó tao nghe từ...3 tháng trước roài. Frankie J có Obsession nghe cũng ổn phết.

Mà thôi mọi người đừng nói về xe máy nữa. Nói tới ô tô đi vậy. Có ai thích dòng Camry của Toyota và....Mercedes S ko? Hix hix, toàn những cái đắt tiền...Ah cả Lexus 470 nữa chứ =))
Slow down nghe hay,nên nghe thử đi....Frankie J nói chung cũng ổn....
ô tô huh?thôi dẹp những cái dòng xe ý đi ,,chán lắm.....thích thì lấy dòng xe "làm đồ" rồi ấy......những chiếc xe đua thực sự ấy....chứ những loãi kể trên chỉ để ngắm cho vui thụi.......có Mazda nhìn còn chuyên nghiệp 1 tí

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000