My Idol!!!!!!

thì 2 lần bóng chạm tay trong vòng cấm, thế mà không có penalty, vụ việt vị thì tao không xem .
Perise: tao thấy nó đã cứ thế nào ý, nói chung là không ưa được [-(

Nobunaga Oda

trangceline_89 said:
Perise: tao thấy nó đã cứ thế nào ý, nói chung là không ưa được [-(
:-O :-O

LÀM GÌ CÓ AI ĐÁ HAY NGAY ĐC (MÀ V/ PERSIE HÌNH NHƯ MỚI CÓ 17 HAY 18 GÌ ĐÓ , TRẺ THẾ LÀM SAO MÀ HAY NGAY ĐC (TRỪ W.ROONEY VÀ C.RONALDO THÌ KO CHÊ VÀO ĐÂU) , KỂ CẢ HENRY HÙI XƯA Ở JUVE CŨNG LÀ HÀNG THỪA ĐÓ THUI )
CÁI GÌ CŨNG FẢI CÓ GIÁ CỦA NÓ CHỨ
FẢI CHO CẦU THỦ TRẺ NÀY THỜI GIAN ĐỂ KHẲNG ĐỊNH MÌNH :)

Nobunaga Oda said:
:-O :-O

LÀM GÌ CÓ AI ĐÁ HAY NGAY ĐC (MÀ V/ PERSIE HÌNH NHƯ MỚI CÓ 17 HAY 18 GÌ ĐÓ , TRẺ THẾ LÀM SAO MÀ HAY NGAY ĐC (TRỪ W.ROONEY VÀ C.RONALDO THÌ KO CHÊ VÀO ĐÂU) , KỂ CẢ HENRY HÙI XƯA Ở JUVE CŨNG LÀ HÀNG THỪA ĐÓ THUI )
CÁI GÌ CŨNG FẢI CÓ GIÁ CỦA NÓ CHỨ
FẢI CHO CẦU THỦ TRẺ NÀY THỜI GIAN ĐỂ KHẲNG ĐỊNH MÌNH :)
Trông mặt gia` thế sao có 18 tuổi được hả :-/ . Nếu có thật là 18 tuổi thì còn tàm tạm, nói chung vẫn thấy thằng này nó cứ thể hiện kiểu gì ấy , đek biết diễn tả thế nào nữa :|

Nobunaga Oda

HÌNH NHƯ SANG NĂM ARSE SẼ MUA THÊM CẦU THỦ MỚI (WRIGHT PHILLIP CỦA M.CITY THÌ FẢI ,TÊN NÀY CŨNG ĐC )
MÀ LÒ ĐÀO TẠO CỦA ARSE TOÀN TẠO RA NHÌU TÊN ĐÁ CŨNG ỔN ĐỊNH

HÂM MỘ A.WENGER WÁ TRỜI :) :) .
MUH` CHẮC CHẮN NĂM NAY CHEL SẼ TẠO RA 1 CHUYẾN ĐI SHOPPING GÂY SHOCK.

Aloneinthedark

Ờ Arse đá cũng nó nét lắm nhưng mà sao những lúc quyết định thì cứ như gà mắc tóc ý....bản lĩnh kém ^_^....tớ thích Henry thoai...mặc dù năm nay him ko đá tốt như mí năm trước.....có ai like player nào của Chel ko nhey???Lampard not bad đấy chứ hen

oneeyedMasamune

Aloneinthedark said:
có cả idol thời trang à???? chậc........
khỉ !!!....vừa bàn về thể thao......đã đổi ngay sang thời trang.......hay là bàn về cả 2 nhở.......nếu thế thì nói về ANNA KOURNIKOVA đi.......tui hâm mộ cô ấy lắm :x :x :x

Aloneinthedark

oneeyedMasamune said:
......em cũng thích Lampard .......vì mặt cha đó trông hơi giống................LEE RYAN của BLUE :D :D :D
Ơ sao nhiều người thấy giống thế nhỉ??của đáng tội cụng giống thật hé hé..........nhìn?Lee co vẻ "ngố" hơn Lampard 1 tí =))
Thời trang hả???tớ thấy Sharapova có vẻ nhỉnh hơn Anna đấy chứ....trông vừa xinh này...đánh cũng ko tệ chút nèo....mà hơn mình có 1 tưổi thôi :>> chậc chậc

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000