My Idol!!!!!!

Aloneinthedark

chocomog_257 said:
Ah cái bác này bên trái ghi là khóa 0306, có nhầm lúc đăng ký ko đấy? :p
Dạo này nghe Em mới thấy hay chứ hồi trước thì... :p
Hix có khi mình bị nhiễm R&B với hiphop thật rùi ý, hồi đầu năm học cũng bị thằng bạn đầu độc cho quả Blue rồi :D

Mtv có thay bài mới thì cũng vẫn phát trong phần Nonstop hits thôi, việc gì phải lo mất :D
hehe ko nhầm tí nèo đâu bác ạ.....đúng đấy chứ
ờ bi giờ đi đâu cũng thấy 2 loại nì nên nhiễm cũng chỉ là sớm mụn thui haha :)

Nobunaga Oda

TỐI NAY LIVERPOOL SẼ VÔ ĐỊCH :9 :9 :9

VÌ EM LÀ FAN CỦA JUVE, KO THÍCH AC, THÊM VÀO ĐÓ LIVER ĐÁ Ở C1 WÁ HAY

EM NGHĨ TỶ SỐ LÀ 1-0 , 2-1 HOẶC THẬM CHÍ 2-0 NGHIÊNG VỀ LIVER. HY VỌNG GARCIA, HOẶC CISSE SẼ GHI BÀN TỪ 1 ĐƯỜNG CHUYỀN CỦA XABI ALONSO :D :D
VÀ CẦU THỦ XUẤT SẮC NHẤT TRẬN SẼ KO FẢI LÀ STEVEN, CISSE, CARRAGHER HAY GARCIA MÀ SẼ LÀ XABI ALONSO :9 :cool:

chocomog_257

Moderator
Hả thế tối nay đá rùi ah :-O Hix mù tịt wá :(
Ừ tui cũng đoán Liverpool vô địch heehee =D> Cho dù rất tiếc vì AC sẽ phải thua :D

Nobunaga Oda

CHUYỂN SANG PREMIER LEAGUE CHẮC PÀ CON Ở ĐÂY KO CÓ AI LÀ FAM CỦA ARSENAL CHỨ GÌ :-( :-(
CÓ KHI MỖI MÌNH EM LÀ THÍCH PHÁO THỦ
TUY RẰNG EM O THÍCH CÁCH ARSE DÀNH CHỨC VÔ ĐỊCH FA CUP NHG PÀ CON CÓ THẤY RẰNG ARSE CÓ LỐI ĐẤ TẮN CÔNG RẤT HAY KO.
BẬT TƯỜNG VÀ CHUYỀN SỆT RẤT NHANH, TẤN CÔNG THEO KIỂU ARSE XEM RẤT THÍCH, RẤT ĐÃ ĐỜI (MÀ EM CŨNG RẤT HÂM MỘ HENRY :) , WÁ SUẤT SẮC, KO CÒN GÌ ĐỂ CHÊ ANH ĐC NỮA)

Nobunaga Oda

:D :D :D
chocomog_257 said:
Túm lại là... RÙA :)
X( X(
NÀY Ở GIẢI NGOẠI HẠNG ARSE CHƠI CÒN ỔN ĐỊNH HƠN MU NHÌU
MÀ ÔNG WENGER THI HƠN HẲN FERGU VỀ MẶT NHÌN NG`.
FERGU FẢI CHI RẤT NHÌU TIỀN ĐỂ CÓ ĐC NHG~ VỊ TRI' ỔN ĐỊNH CÒN ARSE THÌ SAO, BỎ ÍT TIỀN NHG BÂY GIỜ CÓ AI NÓI LÀ FABREGAS, V.PERISE, FLAMINI, (TRỪ REYES CHƠI CŨNG HAY HG CHƯA THUYẾT FỤC SO VỚI KHOẢN 13 TR BẢNG BỎ RA) CHƠI KO TỐT ĐÂU :) :D :D :D

chocomog_257

Moderator
Vẫn còn hơn Chelsea chán, Abramovich bỏ ra cả khối đôla để thuê sao về đá đến năm nay mới vô địch Premier League, còn CL thì lại bị Liver hất cẳng :)

Nobunaga Oda

trangceline_89 said:
dù sao chiến thắng vụ FA cũng không thuyết phục lắm :|
CÔNG NHẬN ARSE ĐÁ CŨNG HƠI BẨN :| :-O

THIẾU HENRY THÌ ĐÚNG LÀ SỨC TẤN CÔNG CỦA ARSE GIẢM MẠNH

HƠI WÁ PHỤ THUỘC VÀO HENRY =((

NHG KO SAO V.PERSIE CŨNG CẦN TIME ĐỂ TRỞ THÀNH 1 HENRY THỨ 2
MÀ V.PERISE ĐÁ CŨNG ĐC ĐÓ CHỚ :)

Nobunaga Oda

CHIA BUỒN VỚI AI LÀ FAN CỦA MU
MU TẬP XÁC ĐỊNH ĐI LÀ VỪA :)
ĐẢM BẢO THG` ÔN GLAZER SẼ BÁN ĐI VÀI NHÂN TÀI ĐI ĐỂ KIẾM TIỀN TRẢ NỢ (MÀ CÓ ÍT ĐÂU, 500 TR BẢNG CHỨ ).
CÓ KHI THG` NÀY SẼ BÁN BỘ ĐÔI TRẺ ĐANG CHƠI RẤT SUẤT SẮC LÀ C.RONALDO VÀ W.ROONEY. (ƯỚC TÍNH GẦN 100 TR BẢNG)
NẾU CHUYỆN ĐÓ XẢY RA THÌ TÊN NHÀ GIÀU CHELSEA DỄ GÌ ĐÃ BỎ WA MẮT HÀNG WÁI GIÁ NÀY :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000