My Idol!!!!!!

Thôi đi mày, còn ai để ý đến CocoChanel nữa, Milan của tao đã thua 1 cách phi lý --> bất công kinh khủng. Cũng may Liverpool vô địch, chứ nếu Man của này vô địch thì tao thà đập đầu vào tường còn hơn

chocomog_257

Moderator
aloneinthedark said:
Thời trang hả???tớ thấy Sharapova có vẻ nhỉnh hơn Anna đấy chứ....trông vừa xinh này...đánh cũng ko tệ chút nèo....mà hơn mình có 1 tưổi thôi :>> chậc chậc
Heheh Anna bây h ko đáng để vớt lên hạt giống cơ, tham quảng cáo wá roài, đánh tennis cũng chỉ là cưỡi ngựa xem hoa :p Sharapova vừa sexy vừa có phong độ đỉnh cao thế còn gì ;) Cái thằng Dunk này chỉ hám suck là giỏi =))

chocomog_257

Moderator
oneeyedMasamune said:
......em cũng thích Lampard .......vì mặt cha đó trông hơi giống................LEE RYAN của BLUE :D :D :D
Hơ thế có ai trông giống Duncan ko nhỉ :9 Có thì đúng là tui xin chữ ký luôn :D

sakura_chan

Member
@ BT + Hạnh sự : Sợ 2 chị quá, em đùa tí thôi mà :-"

@ Chó có mông : Hớ, nói thế mà ko biết ngượng - Syaoran hơn Naruto về MỌI MẶT nhé - đọc thử TRC đi xem nào =))

chocomog_257

Moderator
má mì Sakura said:
@ Chó có mông : Hớ, nói thế mà ko biết ngượng - Syaoran hơn Naruto về MỌI MẶT nhé - đọc thử TRC đi xem nào
Dù sao thì Syaoran vẫn là nhân vật shoujo còn Naruto thì nằm trong shounen, hé hé :q:

sakura_chan

Member
chocomog_257 said:
Dù sao thì Syaoran vẫn là nhân vật shoujo còn Naruto thì nằm trong shounen, hé hé :q:
Ối trời đất, papa ông ' biết tuốt không biết gì ' ời ới ơi.... Tsubasa RESERVoir CHRoNiCLE (viết đúng kỉu - ko phải viết hoa lung tung :p ) là SHOUNEN 100% =)) . Ối, ghét nhất ở đời là mấy thèng nói càn nói bậy!

nhgiang

Member
Yêu cầu bạn Trí bỏ ngay cái chữ kí đấy đê. Lạc hậu lắm roài.

Mà này , "lạc hậu" tiếng anh là cái gì ý nhỉ , tự nhiên quên mất.

nhgiang

Member
Các cậu ơi. Chuyển topic đi. Nghe các cậu nói về manga Nhật mà chẳng hiểu gì cả.

Mình ngồi đọc mà cứ như là thằng mù đọc báo ý.

sakura_chan

Member
chó có mông_257 said:
Choài oai tôi bảo CC SAKURA cơ mà =)) Có bậy bạ gì đâu :p

Tôi đang yêu sama của TRC cơ mà :) , CCS là shoujo thì đã sao, Syaoran cũng là Boy vậy, ko phải là SHOUNEN AI boy hay YAOI boy ( khiếp, nghĩ đến đã ghê ) là được.
Với lại từ trước đến giớ Syaoran chưa bị vẽ fan art hay doujinshi hay fan fic gán ghép với thèng nào hết. Trong khi Naruto toàn bị gán với Sasuke ( đủ loại, bữa nào kiếm cho mấy cái ảnh fan art đầy tính shounen ai của 2 thèng cho mà ngắm, tha hồ mà sụp đổ =)) )

Fan của Syaoran chắc chắn nhiều hơn của Naruto - với lại Naruto chủ yếu là fan nam ( hớ, yaoi boy có khác :q: ) , fan nữ bị Sasuke lấn át hết. Trong khi Syaoran có cả fan nam lẫn nữ - fan nữ nhiều, lại có tới 2 bộ manga đều được dựng anime .

sakura_chan

Member
Bọn mày cứ chuyển đi, tao với thèng Chó ko có mông kia còn phải giải quyết, nó dám so sánh Naruto với Sama - trong khi sự thực là ko đáng để so sánh.

Cứ nói chuyện khác đi :D , lém chiện.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000