My Idol!!!!!!

Này con kia mày nói là hơi đụng chạm nhau rồi đấy, ai già hả X(, tao gọi con Hạnh lên chơi hội đồng bây h chứ, mày cứ liệu đấy, anime của mày xếp xó cho mấy người thật việc thật nhá X(.
Hạnh ơi, chúng mình cùng tác chiến đê ;-)

chocomog_257

Moderator
Syaoran là cái đinh gì so với Naruto hả :q: Thôi cứ tạm quăng mấy cái manga anime vao 1 xó đã :q:
@ Hạnh sự: nó vừa khen đểu vừa khen thật đấy, xinh thì xinh thật nhưng muh xinh theo kiểu... mơi hàng, giống các em CV lớp mình ý mà =)) Công nhận quá nhiều CV chịu ảnh hưởng của Brit thật =))

baby love

Moderator
trangceline_89 said:
Này con kia mày nói là hơi đụng chạm nhau rồi đấy, ai già hả X(, tao gọi con Hạnh lên chơi hội đồng bây h chứ, mày cứ liệu đấy, anime của mày xếp xó cho mấy người thật việc thật nhá X(.
Hạnh ơi, chúng mình cùng tác chiến đê ;-)
Ờ trang ơi
Tao với mày hội đòng tổng cốc nó đi
Con Vân kia ai ẩm ương hả
tao cho mày ăn đá 1 năm bây giờ
Cái anime hay manga gì đó của mày thì chỉ xếp xó thôi X(

L-Pearly

To ĐM: mày cũng nghe Alanis hả? Mà sao thích Alanis roài lại có thể so sánh Alanis - một cây đại thụ với cả Avril cơ chứ? Ack ack , hết chịu nổi. Hớ hớ, lại còn chơi nhạc từa tựa như nhau nữa? Tai mày thủng rồi hả con? Trông Alanis già dặn và "hoang dại" hơn Avril nhiều ! Nói chung là lần sau đừng so sánh cái kiểu khập khiễng nữa.

To Giang : rock đâu phải lúc nào cũng ầm ầm (đấy chẳng qua chỉ là một số...đại khái thôi), nếu thích nhẹ nhàng tớ sẽ giới thiệu cho một serie toàn ballad nghe....sướng chết luôn. Ko dễ nhàm tai như Pop, lại hết sức tâm trạng và tình cảm. Quá ổn ! :D

To Bùi: hê, cái kiểu nhẹ nhàng của Alter ko giống như nhạc Pop đâu. Trống vẫn nện kinh đấy.

Nobunaga Oda

bạn yêu thích vẻ đẹp thiên nhiên,chốn đồng quê vn
bạn mong mỏi 1 chốn dừng chân mát mẽ dưới cái nóng oi bức
bạn cần 1 phong cách phục vụ rất pro của đội ngũ tiếp viên greencastle
bạn đi tìm của ngon,của lạ,của hấp dẫn hãy đến với gian hàng LÁ CHUỐI_GREENDAY của lớp 10d3cva,nơi mà các bạn nhận nhiều hơn các bạn mong đợi với 1 không gian xanh lãng mạn,so cool và nhg mặt hàng tươi ngon hấp dẫn

Warmly welcome all of u to D3 CLASS__D3 GREENDAY
GO AND TRY
COME COME COME
I BET U WILL LOVE IT

chocomog_257

Moderator
L-Pearly said:
To ĐM: mày cũng nghe Alanis hả? Mà sao thích Alanis roài lại có thể so sánh Alanis - một cây đại thụ với cả Avril cơ chứ? Ack ack , hết chịu nổi. Hớ hớ, lại còn chơi nhạc từa tựa như nhau nữa? Tai mày thủng rồi hả con? Trông Alanis già dặn và "hoang dại" hơn Avril nhiều ! Nói chung là lần sau đừng so sánh cái kiểu khập khiễng nữa.

To Giang : rock đâu phải lúc nào cũng ầm ầm (đấy chẳng qua chỉ là một số...đại khái thôi), nếu thích nhẹ nhàng tớ sẽ giới thiệu cho một serie toàn ballad nghe....sướng chết luôn. Ko dễ nhàm tai như Pop, lại hết sức tâm trạng và tình cảm. Quá ổn ! :D

To Bùi: hê, cái kiểu nhẹ nhàng của Alter ko giống như nhạc Pop đâu. Trống vẫn nện kinh đấy.
Há há, con bảo Avril bây h còn hớt tay trên cả Alanis nữa đấy, cái So called Chaos của Alanis bán ế thảm hại đấy thôi :q: Alanis bây h cũng dịu dàng và nữ tính đi rất nhiều và vẫn giữ lại chút hoang dại, Avril thì cũng thế :p Nhạc thì công nhận bây h` 1 trời 1 vực, Avril trông còn nhí nhảnh hơn nhìu, tài năng thì có thừa để trở thành đại thụ heheh :q: Thế nào hả má :>

Còn rock ballad nghe nhiều cũng thấy buồn ngủ vì quá... nhàm tai, trừ kiểu alternative mà chơi acoustic ý :D
Mà alter sao mấy bọn rock fan lại vơ cả Nirvana vào nhở =))

chocomog_257

Moderator
Mà cái lũ quỷ sứ này, cái topic này lớp mình gần như độc chiếm hết rồi còn cần gì phải ad đến mức trắng trợn thế hả ;-) Tao ko del đi là làm phước rồi đấy, lần sau muh còn đá sân nhà thì... ;-)

Aloneinthedark

nghe Ciara hay Joss Stone ý.....ko tệ chút nào.......Avril còn lâu lém mới thêm album mới a5 chờ dài cổ.........rock thì chỉ nghe nu-metal thui...LP chẳng hạn hì ^_^......các cậu có vẻ ko ham R&B và Rap lắm nhi???

chocomog_257

Moderator
Tui biết bác thích LP từ lâu lắm roài, từ khi xem cái chữ ký cũ của bác cơ, Nobody's listening :D Joss Stone nghe còn được được, Ciara thì hơi khó nhằn :p R&B dạo này mới bắt đầu nghiền, thích nhất Lonely, nghe cực cute + nhí nhảnh :> Rap thì nghe được có 1 chút của Eminem với 50 Cent :D
Avril thì yên tâm cứ chờ đến cuối năm nay nhỉ :D

hình như Nirvana chơi alter theo dòng punk, grun...( không biết cách viết), nói chung hình như vẫn xếp vô alter được, nhưng chắc là alter ...cổ :D

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
hình như Nirvana chơi alter theo dòng punk, grun...( không biết cách viết), nói chung hình như vẫn xếp vô alter được, nhưng chắc là alter ...cổ :D
Đấy là grunge bà cô ạ :p Mà lại cả punk nữa á, ko thể hiểu nổi bọn rock fan này kiểu gì nữa :-O

Aloneinthedark

rite rite Lonely của Akon nghe cũng catchy fết cơ....hehe sao chocomog còn nhớ cả sig cũ của tớ nữa cơ hihi.....Em có Like toy soldiers với mockingbird cũng hay hay......hehe nghe Ciara ko cẩn thận ngủ như chơi ý chứ.....Joss Stone cũng rứa

chocomog_257

Moderator
Aloneinthedark said:
rite rite Lonely của Akon nghe cũng catchy fết cơ....hehe sao chocomog còn nhớ cả sig cũ của tớ
Nhớ chứ sao ko, từ khi post bài trêu cái Thảo lớp tui muh :D
Ah mà nhà chưa có cáp (sắp có rồi), vẫn chưa xem được cái clip Lonely :(

Aloneinthedark

thế hở.... thế thì cậu nhớ dai thật đấy.....clip Lonely cũng bt thoai......chạy loanh quanh với cái taxi thui à....lắp nhanh nhanh chứ cái mtv hay thay bài mới lém đấy

chocomog_257

Moderator
Ah cái bác này bên trái ghi là khóa 0306, có nhầm lúc đăng ký ko đấy? :p
Dạo này nghe Em mới thấy hay chứ hồi trước thì... :p
Hix có khi mình bị nhiễm R&B với hiphop thật rùi ý, hồi đầu năm học cũng bị thằng bạn đầu độc cho quả Blue rồi :D

Mtv có thay bài mới thì cũng vẫn phát trong phần Nonstop hits thôi, việc gì phải lo mất :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000