Lớp Sử của cô Hồng Vân

ILASSM

he he! cứ việc dẫn người iu tới, ko lo bọn tao ăn thịt nó đâu!;)
thằng Giang bán bao nhiu mà cứ réo mãi thế? dắt wa hok ma nào thèm mua hộ chứ gì![-X

bstiebooy712

chả có đắt đâu, máy vừa làm hỏng đem đi nó đổi cho máy mới mới dc mấy tuan thoi. Cần tham khảo vào mục thị trường. [Bố khỉ cái thời buổi nghèo đói]

ILASSM

oa oa oa oaaaaaaa!!!!!!!!!!!!! hôm wa đến đứng ngoài thấy ko có gì thế là đi mất. hok đc xem, ngu wa, hu hu hu!!!!!!~X( :(( :(( :(( :((

pino1511

toàn nói chuyện gì thế ... lớp chán quá , chả có ban tổ chức gì cả , sao nghe nói tối 3/2 có mỗi 6 người đi hả ??? đi mà chả gọi nhau gi cả ...

tayafeather

nào,ai cho bác Cản gọi em Hiếu của tớ là "em nấu ăn"??? em ý vừa đẹp trai,nấu ăn ngon,lại còn học giỏi nữa chứ hihihi....em ý đáng iu wa'...không ai đc chê em Hiếu của tớ nhá!

tigger

sắp tết rồi nhỉ, mọi người đc nghỉ chưa?năm nay lớp mình hẹn nhau đi chơi đâu không?:) thui, ít lên 4rum chẳng dám ti toe, chúc mọi người một kì nghỉ tết thật vui vẻ nhé,mong rằng sau tết đi học không ai phải thi lại nhé:)) .Ah, tôi thi triết đc 8 điểm , cao nhất lớp, sướng quá!\:D/

tigger

ah, mà lâu lắm mới gặp bạn quân lớp mình nhỉ, cho hỏi thăm bạn bình hot, văn bờm tiên sư cái, dạo này các bạn ấy còn tham gia ngũ độc nữa không:)) :)) :)) :))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000