Lớp Sử của cô Hồng Vân

XXX

Ê con Chi điên kia đầu tháng 6 đã đi rùi ah chán thật lúc tao về ko đc gặp mày.Ah a Shit của mày thế nào rùi.khỏe ko hahaha

tayafeather

khi nào lớp mình về lấy bằng chứng nhận tốt nghiệp nhỉ? hẹn nhau về cùng 1 ngày luôn đê...mong các bác lưu tâm đến việc này nha. yêu cả nhà...^^

giraffe

Member
Mong là một ngày nào đấy có thể đi chơi đông đủ. Hè này mọi người thi xong tổ chức một buổi đi chơi xa thì hay lắm đấy.
Chúc mọi người thực hiền được ước mơ của mình

Hi

hi cả nhà,Hoàng đây,chán vãi đái forum trường mình,đăng kí 3 tháng mà nó hông có kich hoạt nick gì cả,đành mượn tạm nick này vào post bài chơi,he

Rocky_girl

To Chi: mày ơi lúc tao về ko gặp đc mày rùi chán wa à.Hôm 30-4 tao có về HN nhưng ko liên lạc với mày chỉ gặp đc con Vân,My,thằng Long princess thôi.Chúc mày lên đg mạnh khỏe nha.Mà mày học ngành j thế

pino1511

Huyền ời giờ mày đang ở SG đấy à ??? hĩhĩ mấy lần vào mà ko biết để alô mày nhỉ ...à mà trường chỉ cho lên lấy bằng vào sáng thứ 4 thôi nhé !!!

pino1511

hôm nay qua trường lấy bằng tốt nghiệp , tự dưng bước vào trường thấy thân yêu thế , cứ như lâu lắm rùi ko về ý , gặp cả giáo viên cũ nữa , chả hiểu bây giờ có ai muốn họp lớp ko đây ??? híc ...

Hi

à mà Giang lợn kia,30/4 hẹn đi chơi với H rùi sao còn bỏ đi chơi với người iu,đồ heo ú,cà bà với con Yến,chết vì zai,quên bạn bè

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000