Lớp Sử của cô Hồng Vân

ILASSM

có ai đứng ra tổ chức kêu gào ko đây! iem sợ lắm rồi!:ph34r:
mà mọi người về trường vào buổi sáng đi ( 3/2 là thứ 7 ) để xem đồng phục mùa đông!;))

giraffe

Member
tối thì vui hơn sáng ( thường là như thế)
Nhưng mừ mọi người thích đi sáng thì đi sáng
Note: ko nên bỏ tối ^^
To Giang còi: lần này chỉ có bàn tiến thôi hihi
Nếu như thế này thì phải có lịch trình cụ thể
Sáng: đến trường xem những cái cần phải xem. Theo mọi người thì xem đồng phục, tượng CVA. Nói chung là di một vòng
Tối thì trường có nhìu chương trình òi. Xem xong thì chắc đi hát.
Còn chiều thì thế nào ????
Chưa nghĩ ra cái gì cả.
Ai có sáng kiến gì ko ?

SUTUTRANG1988

Đi gì học hành đi.Học mà mai này xây dựng tổ quốc các bạn ạ.Chẳng biết thương bố mẹ gì cả.Lớn rồi đừng để bố mẹ phải buồn các bạn ạ :*.Tớ nói có đúng ko.Hi vọng các bạn hãy suy nghĩ về điều tớ nói.HỌC ĐI;))

Rocky_girl

3-2 có hội trường thật ko đấy.thế mình lai đc tham gia rùi.mọi người bao h đc nghỉ tết vậy trường Huyền đc nghỉ sớm lăm cuối tháng nay là về roi sướng wa hahahaha

ILASSM

tớ chả dám tổ chức đâu, tuổi nhỏ làm việc nhỏ thôi bạn Giang ah.B-) Mà tớ có tổ chức thì ko phải có mỗi bạn Quân đi đâul-)

SUTUTRANG1988

Cũng nhỏ thật.Khổ người ta ko cao nhưng ai cũng phải ngước nhìn.Ước gì mình được như cô ấy 8-> .Mẫu mực.À ko phải phải là chuẩn mực mới đúng.Rất có thể khi ra trường người ta mới bắt đầu suy nghĩ "có một bạn tên là Châm Anh " còn nhiều điều bí ẩn

giraffe

Member
3-2 có hội trường thật ko đấy.thế mình lai đc tham gia rùi.mọi người bao h đc nghỉ tết vậy trường Huyền đc nghỉ sớm lăm cuối tháng nay là về roi sướng wa hahahaha
Trường tui thì cứ vừa học vừa chơi ;))
Nghỉ liên miên
Hội trường chắc chắn là có rồi
ở box thông báo hay gì đó của 4rum í

ILASSM

bí ẩn thì có khi tớ lại chả bằng bạn Giang ấy chứ. Dù gì thì mọi người còn bít mặt mũi mình sau khi ra trường thế nào, chứ bạn T.Giang thì....bốc hơi đâu mất ấy.:-B
tóm lại là sáng 3/2 đứa nào thích thì về ( có khi mình đi ) tối khoảng 6h thì tụ tập ở cổng trường. Mọi người tự động thông báo cho những đứa ko vào 4room nhé,:)] nếu số lượng đi mà ít wa thì....tính sau! he he8-}

ILASSM

nói wa nói lại cũng chả làm gì. thôi thì ai thích thì cứ về, tự túc là hạnh phúc, cứ bàn lùi thì bít sao được/:)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000