Lớp Sử của cô Hồng Vân

tigger

ô:eek:hmy: , lâu quá mới lên thấy bọn lớp mình vẫn đáng iu như thế nhỉ=D> , lâu cực kì lun mới thấy Trag ghẻ nhỉ.... Chuk: cả lớp mình vẫn mãi gắn bó, yêu thương nhau như thế này nhé. Hết.Thôi.Xong.:-h

tayafeather

Châm Anh ơi,sao khoa bà thi muộn nhỉ?khoa tôi thi xong rùi,tuàn tới này đc nghỉ,nhưng mà ức lắm cơ,mang tiếng đc nghỉ nhưng mà cả tuần,chiều nào cũng phải đến trường học thể dục,hết lí thuyết lại đến thực hành,thành ra hôm nào cũng có mặt ở trường như ai :(( thế có chán đời không cơ chứ? chúc tất cả mọi người thi cử tốt nha :D

giraffe

Member
hum nay tui bắt đầu thi. Đến 19/1 mới giải quyết xong. Nên khó đi lắm :-S
Theo như Nga bảo thì cái này là bù cho hội trường, sẽ có gian hàng
Họp lớp được thì em cũng mừng :-SS

Rocky_girl

mọi người ơi tết đi chơi đi.hội trường năm sau tui ko về đc chán wa a
.nếu bạn nào vào trg tp hcm thi nhớ phone cho bạn nhé.gặp nhau đi chơi cho vui

ếch xanh

he he chao bà con.em ne, moi người nhớ em không?em lành đang iêu dễ thương đây.hi hi .dạo này bà con đều có người iêu nên qên hêt anh em rùi fair không?????????????????

Rocky_girl

lành ơi dạo nay thế nào đã có anh nào để ý chưa vậy.Tao nghe giang hồ đồn girls lớp mình thay đổi nhiều lắm nhất là con Diệp khỉ.Thay đổi đáng sợ lun

ILASSM

he he, lười wé vào đọc chả vít, các bạn sắp thi xong chưa? thứ 7 này iem thi xong hết rùi, chả bít nên lo hay nên mừng nữa! :eek:hmy:
sắp tới có dịp gì để mà tụ tập ko nhỉ?:-?

giraffe

Member
19 này là thi xong òi. Chả bít là thứ mấy nữa
Về vụ tụ tập thì tùy các bác thôi. Tháng này có mỗi sự kiện là mấy đứa thi học kỳ xong. Đây có gọi là dịp để đi chơi ko các bác ???

giraffe

Member
ngày 3/2 trường mình có hội trường. Rất rất là hoành tráng
Đây là lần đầu tiên trường mình tổ chức một lễ hội như thế
đảm bảo là mới lạ nhiều bất ngờ
Đây là dịp hiếm có để lớp mình lại tụ tập. Cả lớp đi nha

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000