Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

chingo™

Đùa thế thôi, chứ để cho cái dạ dày nghỉ mấy hôm đã :(
Hết trận này đến trận khác, trận này chưa qua trận khác đã tới, ráo riết hung tợn hơn :(

cuccu

dạo này máy bay rơi ầm ầm thế mà chú Việt top ra đi ko 1 lời từ biệt, thôi bù lại nhớ ghi tên tao vào danh sách nhận tiền bảo hiểm nhé hê hê

hoaivan

chingo™ said:
Đùa thế thôi, chứ để cho cái dạ dày nghỉ mấy hôm đã :(
Hết trận này đến trận khác, trận này chưa qua trận khác đã tới, ráo riết hung tợn hơn :(
hình như tao đọc nhầm. Thằng Chính Chim Kút mà cũng biết nghỉ ngơi =))

Desperrado

Tình hình hôm nay đã là thứ tư rồi, ngày mai đã là thứ năm (Anh Đạt sẹo hẹn đi uống bia). Đáng ra phải đến hẹn lại lên, nhưng em thấy tình hình 4rum yên ắng lạ thường. Các cao thủ võ lâm ẩn dật nơi đâu để tu luyện không ai hay. Không khí có vẻ ảm đạm, mang nặng mùi tang thương, báo hiệu cái “ngày XXX” sắp đến….

@Đạt sẹo: Yêu cầu chú lần sau không được dọa anh em nữa nhé, để anh em chạy hết thì 4rum sẽ chết yểu đấy!

@Litter ..iệm: Anh Thắng TYPL - đại ca cầm đầu đâu rồi? Anh dù có thương tật, dật dẹo đầy mình sau mấy trận tử chiến cũng phải hô hào anh em vào 4rum buôn chuyện cho nó xôm chứ. Em không bắt đi uống bia nữa đâu mà lặn kinh thế!

Anh em đâu, vào buôn cho nó xôm đeeee!

Desperrado

hoaivan said:
hình như tao đọc nhầm. Thằng Chính Chim Kút mà cũng biết nghỉ ngơi =))
Anh Văn nói thế nào chứ. Máy móc còn phải nghỉ nữa là người. Mà tình hình là anh toàn trốn đâu ý, để lần trước anh "Litter ..iệm" lại ngất ngây mà không có người đưa về. Đề nghị lần sau anh Văn có mặt để làm nhiệm vụ nhé! :q:

aquaritus

Chào bà con phát, tình hình là tớ cũng muốn đại hội volka chia tay các anh hùng hảo hán D2 lắm nhưng mà thời gian eo hẹp quá, kính mong bà con thông cảm :(

cuccu

mình vẫn tiếc là ko thịt được con Vịt béo Minh bụ này, thôi, Bụ ra đi lúc về hoành tráng rồi đừng quên bữa nhậu còn nợ anh em :D

cuccu

GẤP GẤP GẤP
11h30 trưa mai 9/9 ở cổng triển lãm giảng võ, tiễn MINH BỤ

không cao su đâu, ai đến sau thì điện thoại nhá

Deathly Smile

Chúng mày góp tiền mua 1 thùng vodka HN làm quà chia tay đi chứ!
(sau này khi nó về đổi mỗi chai vodka HN = 1 chai bordeaux thì anh em có lấy cũng ko ngại, hố hố)

Desperrado

Vừa đi hoàng tráng với anh em về! Chia tay Việt top cũng vui phết nhỉ? Chúc chú Việt Top lên đường may mắn (Nếu máy bay có rơi thì nhớ chia cho em 1 ít bảo hiểm nhé!). Ra đi mạnh khỏe, kiếm nhiều Eu về để anh em hoành tráng thoải mái nhé!

chingo™

Em có cổ phần bảo hiểm nhân thọ của Việt top rồi.
Bây h làm gì để nhận đc tiền đây nhỉ :-?

Dạo này máy bay hay bị "ấy" lắm :q:

xoancoi

dạo này tình hình thời sự có vẻ buồn quá nhểy, chắc các bác mải kiếm tiền nên quên cả "nơi đây" roài nhểy??? :((

seo

seo

Em nghe phong phanh lại có tin đồn có anh nào sắp đi xa muốn tổ chức "họp hành" gì hay sao ý ... :( ... em là em sợ lắm ... :-S
Việt top khi nào "ra đi" nhớ ... báo mộng cho anh em biết ngày nào sang năm ... là ngày ... mày sang ... bên đó được đúng 1 năm nhé ... hê hê ... =)) :q:
Phong trào dạo này có vẻ yên ắng lạ thường , me là em nghi lắm , ko hiểu sắp tới có nổi dậy hay khởi nghĩa ở đâu ko ??? ;-)
Thân ái và quyết thắng = sẹo :x

xoancoi

Chán như con rán, các bác biến mie nó đâu mất tiêu roài, chắc lại đợi tiền BH của Việt đỉnh để đi nhậu ah???
Nghe nói khoảng 02 tuần nữa là những ngày cuối tháng, nếu có một buổi đại hội trù bị cho mấy con tuất nhà ta thì cũng có vẻ hợp lý, hôm đấy ko ug bia để đỡ no căng bụng mà chúng ta uống rượu nếp cũng có vẻ hợp lý.
Về mặt địa điểm thì em xin tình nguyện chỉ trỏ, còn về mặt tổ chức thì chú Huy cóc đi công tác hôm đấy về roài, cho nên vấn đề cũng tươm tươm, chỉ còn ý kiến chỉ đạo của bác T con và sự nhiệt thành của anh em nữa thôi
Đề nghị bà con cho mie nó cái ý kiến nhỉ :">

Desperrado

[font=&quot]Mai em đi công tác rồi, cuối tháng em về, ở nhà các bác cứ trù bị vài buổi đi nhé, em về làm trận thật hoành tráng để trù bị cho cái buổi sinh nhật “litter T..ệm”. He he he ![/font]

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000