Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

chingo™

Chị em tinh thần rất là 2-9 =d>
Vấn đề là những "hạt nhân văn nghệ" vẫn chưa thấy đăng ký -> vẫn không tổ chức đc :(

Desperrado

Nếu cả thảy tính riêng anh em D2 > 15 person thì sẽ OK! Giờ có Thủy, 2 Ngọc, Chính, Đạt, Huy rồi. Thiếu 9 người nữa thì sẽ hoành tráng được. Hiền ĐÔRÊMON đâu? Thắng TYPL đâu? Việt Top đâu? Sơn Cù đâu? Văn Vênh đâu? Việt cồ đâu? Lân mồn? Nam Khạc? …đâu hết cả rồi mà không lên tiếng! Có gì báo anh em câu chứ nhỉ!!!

namduky

Thằng CÓC chat với tao đi, nick = nguoixala1981. Me, bị óanh dẹo sớm quá, nếu tao tỉnh sớm hơn 5h sẽ đi, nhưng mà không uống nữa đâu. Hãi lắm rồi, tức bụng không tả nổi. Còn thằng Lân đần nó bảo không đi đâu. OK? "bao đêm em ngóng em trông, anh nơi đâu hey..?"

Hoàn cảnh nghèo đệ cũng như huynh
Điếu thuốc thơm đang tàn theo mây khói
Huynh hút rồi cho đệ xin một hơi...
...
Giá đang tăng mỗi ngày mỗi khác
Làm phiền đệ ra chỗ khác mà xin

Hồng Thuỷ

Tình hình này thì
Có trên 5 người rùi (thêm Hòa ốc quế có thể đi) => có thể đi được.
Huy Cóc ngố thế, lần này là chuyện lần này. Cứ xong chuyện hôm nay đã. Còn Đại hội lần khác, Trung thu chẳng hạn, là chuyện ngày mai. Bàn sau! :p

chicken_fry

Tao Son đây.Chào anh chị em D2. Mình thấy tinh thần 2-9 của anh em D2 chán quá. Vậy nên mình xin hẹn anh chị em dịp khác. Mình phài về quê thăm u , thăm em :) . Mình thấy lí do này cũng ok đấy chứ.
Nếu anh em vẫn còn tấm tức. Mình xin hẹn gặp vào chiều 4/9 :) .

xoancoi

em xin lỗi các bác, em có lý do chính đáng không thể đi dc. bận chuyện gia đình, mà gia đình là hạt nhân của xã hội muh :">
Thực lòng em rất muốn, nhưng ko thể, mong các bác thông cảm. Em sẽ đền bù xứng đáng vào đại hội trù bị tiếp theo :">

Desperrado

Tình hình đến giờ này cũng không thấy khá khẩm hơn được tẹo nào. Em vừa xin ý kiến chỉ đạo của đại ca cầm đầu! Ý kiến như sau: BỐ TRÍ NGHỈ!!! Hôm khác sẽ gặp nhau sau. Thời gian địa điểm em sẽ thông báo lại. Mong các hảo hán chăm vào 4rum để cập nhật tình hình và để làm cho tăng phần: “Tình bằng hữu thiết tha dấu yêu!”.

Hẹn sớm tái ngộ!

chingo™

Lần sau là có 1 cơ số chú hẹn đền bù xứng đáng rồi nhá.
Huy ghi lại đầy đủ kô bọn nó edit bài xù mất!!
Save lại ngay !!!

xoancoi

Hê hê hê, chú Chính thối coi thường anh em quá, đã là hảo hán D2 thì nói lời sẽ giữ lấy lời chứ, chú đừng vì ức chế bản thân mà hành động ko đúng mực như vậy :"> anh xin thẳng thắn phê bình chú :p:p
Hic, nhưng dù sao hậu 2-9 sẽ phải thành công các bác ah, nhất là anh em nên bố trí một buổi để gọi là chia tay Việt đỉnh, chào mừng mùa thu sắp tới :">

seo

Các chú tinh thần xuống quá , thôi thì anh em đứa nào đi đc thì đi , thê nhé . hí hí hí ... em đang háo hức đây ... hí hí hí ... bởi vì lần này sẽ chỉ có 3 anh em và ... 3 chị em ... 2 cu còn lại chú ý ... tao chọn Ngọc 2 bím ( hoặc là Thủy , ko chọn em bim bim đâu vì em ý có thằng ku ... to con was ) =)) ... hí hí hí ... :D
À thế anh Tiêm con o nha thật à ???

chingo™

Con nhà Tiệm vẫn về đc đến nhà tức là hôm nay đã thành công quá rồi !
Vớ vẩn thế nào cứ tưởng hôm nay xôi hỏng bỏng không công tổ chức của anh em thế mà lại cũng khá là "rôm"
Em thấy thành công nhất là anh T con sau khi đã úp cốc rồi vẫn còn làm thêm đc 2 nửa cốc nữa :q: Cả lớp vỗ tay khen bé nào =D>

Thành công thứ nhì là dù đường bị cấm tứ tung nhưng sau hơn 1 tiếng óanh bóng mặt đường quanh hồ Tây em và mọi người vẫn về đc đến nhà và thông báo cho giang hồ biết là ai cũng lành lặn

:d:

Sau kể tiếp :p

chingo™

Quên mất, chưa có phê bình, rút kinh nghiệm!!
Phê binh chú Việt top, uống 1 chai nước khoáng (rất là lãng phí) và hơn nữa lại bỏ dở nửa cốc bia (mới uống xong nửa cốc) tội này còn nặng hơn, đi ngược lại "kỷ yếu giang hồ" !!!

Phê binh "chung chung" là uống bia rất lãng phí, không đúng với tinh thần giải bia chống phí D2 mở rộng (với lý do khách quan là sợ viêm họng [-( ) -> Em tuyên bố bế mạc giải "uống bia chống phí" và chuyển sang giải "vodka mở rộng" từ lần "trung nguyên luận kiếm" sau !!
Và huân chương uống bia chống phí đợt này thì xin trao cho .. .. ở bỏ mịa
ANh nào thông báo em phát :>> ;)) =))

Hơ hơ !! :q:
Đi ngủ đã!! Sau sẽ có ảnh minh họa :q:

Desperrado

He he! Hôm nay mới đi làm mới có dịp thuật lại cái buổi trù bị hôm trước. Phí cho anh em nào không tham dự quá!

Huy chương vàng giải uống bia chống phí không ai khác là anh Chính rồi. Nhưng mà giải này chưa ăn thua nhằm nhò gì cả. Phải có giải uống bia nhiệt tình, giải uống bia lãng phí và giải uống bia kiểu Tôn Tử nữa. Cuối cùng ban tổ chức quyết định công bố các giải trên như sau:

Giải uống bia nhiệt tình: trao cho Đại ca cầm đầu Thắng TYPL (úp cốc vẫn u tiếp 2 cốc nữa rồi nhảy múa ca hát (sẽ có phóng sự ảnh kèm theo)) =))

Giải uống bia lãng phí: trao cho Nguyên đại công tử …. :>>

Giải uống bia kiểu Tôn tử: trao cho Việt Top (áp dụng đủ loại kế sách để đánh bài chuồn chuồn -> bái phục!!) :(

Tisum

hà hà, các cô các chú nói chuyện rôm rả quá, tao Dũng Ti cũng xin vào nói chuyện tý cho vui. Cả nhà dạo này thế nào? Mọi người chắc tốt nghiệp cả rồi, có ai sắp có vợ con gỉ chưa?

Dũng Ti

cuccu

bộ trưởng văn hóa D2 đây rồi, lâu ngày anh đi công tác ở nhà bọn nó đổ đốn lắm, đề nghị anh có chỉ thị chấn chỉnh :D

seo

seo

Tình hình là rất tình hình ... em nghe phong phanh thông tin là thứ 5 này có đại hội vốt ca thì phải ... anh Thắng Tiệm thông báo cụ thể lại cho pà con cùng biết nhé , em thì co quyết định đc gì đâu .
Chú Dũng Ti cũng vào rồi à ??? Pót mấy cái hình mày vẽ thăng Dương khọm đê .... à mà bao h chú mày về VN còn đi đánh star với empires ... ;-)
Chào thân ái và quyết thắng = sẹo :d:

chingo™

Tình hình là thứ 5 này anh em đi họp để quyết định xem buổi tới anh em ta sẽ họp tiếp vào hôm nào!
Thế nhé :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000