Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

seo

SEO

Cuội bò đã đọc bài văn tường thuật của anh hôm nọ chưa ??? Chú cho anh xin ít ý kiến ruồi bọ để anh còn sửa nhé ... Thế chú có về cùng bé con ko ??? Bé con đã tình nguyện mang về ... 2 cái đùi ... gà , thế chú mang về cái rì ??? =)) , đừng bảo anh là chú mang về cái món gì mà ... pín pín nhé =)) !!! =))
Tình hình là vẫn chưa thấy anh Việt Đỉnh lòng chảo và anh Hòa Thi burundi có ý kiến gì nhể ??? :-O =(( X( X(

Tran Thu Tam

2 cac ban Deee...2! :)
Tớ hoa hết cả mắt khi đọc về phong trào " quật khởi bia rượu" của bọn ấy.

Tinh thần,không khí chào mừng ngày 2/9 của bọn ấy sôi nổi ,hào hùng wa´,rất đúng với ý chí của thanh niên xung phong tiến vào....drinking party :) .

Tiếc wa´xá,tớ có 1 chai VodKa thứ thiệt mà ko làm cách nào gửi về ủng hộ phong trào được,đành cổ vũ xuông cho bọn ấy vậy, :d:

Chúc tất cả các bạn Dee 2 sẽ có 1 party zvui vẻ,"3 say ko chai nhé".

TT

nang xanh

ghê wa' :-SS
Dù sao tớ xin bỏ phiếu ủng hộ giải Volka :">
Đi uống bia chẳng hỉu các bác làm gi` mà cứ chạy đi chạy lại chóng cả mặt ;)) Đang nói chuyện dở lại "tớ ra đây 1 tí" [-x
=))

Desperrado

Chiều mai đường Thụy Khê có cấm không thì em tưởng đại ca rõ nhất chứ nhỉ. Đại ca nghiên cứu đi có gì còn báo anh em để chuyển địa điểm. em là em lo nhất cái khâu đấy đấy!

Hay đại ca lại định thoái thác?

Hồng Thuỷ

:-O
Buồn cười nhỉ? Thế các bác quyết định thế nào đấy? Thế gặp, tập trung ở đâu nào?

@ 2 bím: thế vụ đang nói chuyện lại : "tớ ra đây một tẹo" xảy ra liên tục hả u? =)) =))
Mà nghe thiên hạ đồn rằng, hôm đấy cả 3 bọn u đều dẫn theo trẻ em ah? :p

Desperrado

Chốt lại phát nhé !

Ngày mai! 01/09/2005, đúng 18h00 mời toàn thể thần dân Dee 2 (cùng họ hàng gần xa , chị em khối phố, trẻ em người lớn… ) có mặt ở cổng trường Chu Văn An.

Lý do: nhậu nhẹt nhân cái dịp Quốc Khánh 2-9.

Yêu cầu mọi người đi đầy đủ đúng giờ!

[font=&quot]Thông báo này thay cho giấy mời![/font]

AnhQuang

hehe,lần đầu post thử,bọn mày ở nhà ăn uống nhậu nhẹt sướng thế
=P~
đông đủ thì đi về chụp ảnh post lên đê =D>

cuccu

Ban CHTWC ĐCS D2, Chủ tịch nước CHXHCN D2, QH nước CHXHCN D2 .

VÔ CÙNG THƯƠNG TIẾC BÁO TIN :(

đồng chí Nguyễn Hồng Việt, tự Việt đỉnh, sinh ngày x tháng y năm z , nguyên Bộ trưởng Bộ mang hoa giấu bàn gái D2, nguyên Trưởng ban các vấn đề Câu Gái D2; nguyên Chủ tịch hội người Dị ứng Bia giống Gái D2 :(

qua một thời gian lâm trọng gái, mặc dù được các bác sĩ không phải gái tận tình cứu chữa, nhưng vì gái đá gái đấm gái gọi quá nặng, NÊN :(

ĐÃ QUYẾT ĐỊNH RA ĐI TÌM ĐƯỜNG ĐẾN GÁI vào ngày mùng 10 tháng 9 năm 2005, tại sân bay Nội Bài đường bay Paris :(

LỄ VIẾNG vào ngày ...

xin lỗi, M*, thằng đào ngũ này còn dám trăn trối là chiều 1/9 chia tay với anh em luôn nữa chứ

ý kiến bà kon thế nào nhẩy ????? thằng này vì gái quên anh em, ko thể cho nó dễ dàng ra đi như thế được. SÁT

xoancoi

mie, dân tình dạo này sôi động gớm, thể hiện tài chuyên văn thứ thiệt. mà thực ra là chuyên tán thứ thiệt cũng nên ;)) =))
Cu Minh bụ ra đi, để lại sau hắn là một cơ số các cô em xinh đẹp ngóng mong, để lại một nỗi buồn day dứt trong lòng các bạn ... mỗi khi đi uống bia rượu (vì chả còn ai mà say bí tỉ như thằng thổ phỉ nữa =))) thôi cũng đành, vì tương lai con em chúng ta, dân D2 đoàn kết nhất trí cho cu Minh bụ ra đi trong thế thượng phong. em đề nghị chú Huy cóc hôm nay tận tình chăm sóc, không chỉ bác T con mà cả cu Minh bụ, phấn đấu giúp hắn ra đi một cách .... =))
Em cũng xin nói thật, nói thẳng, hôm nay (ngày 01/09/2005), vì lý do rất chính đáng mà em ko thể góp vui cùng anh em được, mong anh em lượng thứ, đợt tới em xinh phúc đáp tấm lòng của anh em dành cho em :(
Xin gửi lời chia tay Minh bụ, chúc mày lên đường may mắn, mau về ăn nhậu với anh em :)
Em xin tặng một câu đã có từ xửa văn xưa roài:
"Có cô thì chợ vấn đông,
Cô đi lấy chồng thì chợ vấn vui"
Chúc mọi người một bữa tiệc thật sự vui nhộn, thoải mái, và cũng không được nói ... lái =))

chingo™

Chú trốn thế này là kô được.
Kô biết lý do chính đáng là gì mà cứ thấy nói là chính đáng nhưng biết đâu đấy :-"

Desperrado

Mie! Các anh toàn anh nói nhiều, đek anh nào làm thật cả. X( Tình hình này chắc phải vài năm nữa mới lại họp lớp được! Em điểm danh được có vài mống, mà tình hình như thế thì bố trí nghỉ luôn. Em đợi thông tin của các anh từ giờ đến 16h chiều. Các anh cho em ý kiến để em ra quyết định cuối cùng. Mie! Chán chẳng buồn nói! Chiều đi u 1 mình! =((

Hồng Thuỷ

:-/ Ơ này. Mấy ông làm sao thế?
Chiều nay 18pm ở cổng trường. Cao su 15ph là cùng thui đấy.

@ Chính ngố + Em: Hai người làm gì mà bức xúc thế? Sao thế? Yên tâm, ít nhất có Thủy uống với hai người ;)

blaeme

Tớ có đi nhưng chắc không đến sớm được rồi vì chỗ tớ 6h may ra mới hết giờ làm việc. Bà con đừng để giảm bầu không khí sôi sục chứ. Tớ xin góp 2 bụng bia, hehe.

nang xanh

ơ, lại hủy nữa à. các bác nhà mình nói giỏi mà làm chẳng giỏi gì cả... Ko bàn thì thui, chứ bàn tới bàn lui phút cuối lại HỦY, cụt hết cả hứng :(
[-x

nang xanh

Các bác học tập Ngọc bim đi, mang thêm anh chị em họ hàng cho vui vẻ. Đi chơi nhân dịp 2.9 mà chẳng quán triệt tinh thần của Bác Hồ vĩ đại gì cả.
Tớ đăng ký Huy nhá.
Hùng nêu lí do chính đáng đi, bực Hùng wa' X(

namduky

Lời trăn trối cuối cùng của Hòa Thân, tao không đi dc, đang trong hoàn cảnh phê phê. Vừa đại phá quân Nguyên với cơ quan về. Còn 1 trận AOE đang chờ. Tao rất sorry, lần sau sẽ tạ tội.

Hoàn cảnh nghèo đệ cũng như huynh
Điếu thuốc thơm đang tàn theo mây khói
Huynh hút rồi cho đệ xin một hơi...
...
Giá đang tăng mỗi ngày mỗi khác
Làm phiền đệ ra chỗ khác mà xin

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000