Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

adiros

tin nguội........bé con đã an toàn nhảy dù về tới quê hương....nghe tin mấy anh nhà mình ai cũng bận bịu công tác mà bùn qua.....bé con ở VN tới ngày 26.....không biết bác TC có tổ chức 1 buổi hoành tráng nào cho bé con tham gia với..... :x

xoancoi

hế hế chào bé con :X:X:X
Chương trình lại sôi nổi rồi đây =)) Bác T con đâu roài, cho ý kiến chỉ đạo cái :p:p

Hồng Thuỷ

TC đi vắng mấy ngày rùi. Chờ TC về thì chắc NA cũng sắp đi mất. :-S

@ Bé Con: Nhưng U có thể ra HN vào ngày nào?

Hai ngày thứ 7 va CN trùng Trung thu sợ hơi đông. Hay chiều CN??? Mọi người cho ý kiến....

aquaritus

chiều chủ nhật được đấy; đi đê; đi đê; hihihi; o bên này chán ốm; không đâu bằng nhà mình đâu; hic hic; chẳng mấy khi bé con về anh em lam trận hoành tráng đi.... hihihihi

ở bên này ăn bánh mì uống nước lã cầm hơi, hic hic, đúng là nhục!!!!!!!!!!

seo

Ơ thế thằng Việt top sang đó ko sao thật à ? Thế là phí mất bữa sáng của tao rồi ! ( Em trót dại mua hết tiền bữa sáng của em vào cái bảo hiểm nhân thọ cho ku Việt top ma :( ) ... mieeeee ... đúng là chó cắn áo rách !!!
Bé con hẹn buổi sáng CN đi vì buổi chiều và tối sợ dân tình trốn hết đấy !!! À mà em có nhớ mang .... đùi .... gà đi không ??? =))

adiros

CN này chắc là becon chưa ra HN đươc rùi....trong tuần tới,,1 ngày nào đó trong tuần liệu có đc ko nhỉ????ngày 26 becon phải đi rùi....hichic...

cuccu

he he vừa về, nghe tình hình là fải tổ chức đón bạn Ngọc Anh fát, lâu lắm rồi ko gặp

Ngọc anh ơi ngày nào thì Ngọc anh quyết định đi, rồi bà kon sẽ theo.

to Việt đỉnh : qua Pháp rồi hả mày, máy bay kiểu gì mà tao vẫn ko nhận được tiền bảo hiểm mới kú chứ, chán đời

Hồng Thuỷ

Thế là trang chuvanan "sống lại".

@ Be con: Hết buồn vì ko có cái gì để check và đọc hàng ngày nhé.

@ Bimbim, Hien Mon và 2 bim: Update số điện thoại mới cho mọi người nhá

@ D2 members: Phí cho những ai ko đi tối 05/11/2005: Một buổi tối cực kỳ bổ ... mắt, tối về ko cần nhỏ viroto (theo lời bạn Thịnh) :D

chingo™

Cái 4rum này chắc cũng đang hấp hối sắp chết thôi :)
Nhưng nếu không có chỗ bàn bạc thì anh em mình muốn gặp nhau cuối tuần cũng khó
Mạn phép lớp trưởng lập cái Maillist để anh em hẹn hò nhậu nhẹt cho nó dễ
Đỡ phải gọi điện nhiều mất time và Money
Mọi người subscribe email nào mà hay check nhá
Có j hẹn hò qua mail cho tiện :)
CO' j chi can mail vao [email protected] thui nha' :)

Subscribe to D2-CVA972K Maillist
http://groups.google.com/group/d2cva972k/boxsubscribe

Captainjack

Chính ơi, sao tao không tìm thấy chỗ nào trong Group liệt kê các thành viên nhỉ? Có 4 thành viên nhưng không hiểu ngoài tao với mày thì có ai nữa ....

CJ.

Captainjack

Thôi, tao cũng muốn lắm nhưng hiện tại không có thời gian đâu. Bây giờ thấy dân tình suốt ngày 360° mà tao còn chưa xem được nó là cái quái gì nữa. Với lại em đang học đến giai đoạn căng thảng, quyết liệt nên em cũng chẳng dám ôm nhiều bom đâu, nổ 1 cái thì em banh xác .....

CJ.

seo

Tóm lại là các chú cứ thông tin vào cái forum này cho chắc , đăng kí đăng kiếc lằng ngoằng lắm ... em thì chẳng biết gì về công nghệ cao đâu .. cac anh thich nói năng gì thì vô đây anh em cùng bàn bạc cụ thể. mk ... cái thread này bây giờ buồn quá ... T con đâu , anh khuấy động thế nào đi chứ ... em nghe nói ông già anh ... nhầm ... (bố anh, ông bác của em) có bình rượu ngâm tắc kè ngon lém ... ;-) ... Em xin góp 2 gói lạc rang ... của ít lòng nhiều ... gọi là ...:d:
Anh xoắn Hùng thỉnh thoảng cũng hò hét đi chứ , em nghe nói anh dạo này toàn uống với ĐẦU GẤU ... thế mà anh em nhà mình ... anh nỡ sao anh ??? :( I-)
Gửi lời chào thân ái và quyết thắng
:x seo :x

chingo™

Làm cái mail list gọi là đề phòng cái 4rum chết yểu (nó cũng sắp chết rồi) anh em còn có cái mà hẹn hò nhau :)

Mà seocuti hở cái là rượu bia kinh quá.!! Anh em bây h gặp nhau chỉ uống chè thôi :q:
Có quán trà đạo hay phết đấy :q:

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000