Lời kêu gọi từ đội phó đội đú đởn lớp D2-CVA

seo

là lá la ...

mie .... :( vãi hàng con cá vàng , lần sau iêm ... ứ đi uống bia với các anh nữa đâu ... kinh lém :>> .
... sau tiếng còi khai cuộc , ( em đến sau vì quên cặp ở trường ) , chưa kịp ngồi xuống thì cái thằng ôn vật típ pờ lờ đã bắt uống rồi ... nó lại còn bảo em là cốc đầu tiên khuyến mãi , xúc miệng cái đã . Chắc hẳn ai trong chúng ta vẫn chưa thể quên đươc Chí phèo , khi lần đầu tiên húp bát cháo hành nóng trên tay Thị nở ... cái cảm giác lần đầu đươc quan tâm , chăm sóc , đươc thấy cuộc sống của mình trở nên có ý nghĩa ... nó hạnh phúc ngọt ngào chẳng khác con ong chăm chỉ tìm mật ngọt cho đời ... ;-)
... đít em còn chưa chạm kịp xuống ghế , mới chỉ kịp đặt cái cốc xuống thì chúng nó lại tiếp tục ... chào mừng ngày mùng 2 tháng 9 ... mie ... em tí nữa là vỡ bụng ... :-S =(( ... có ai biết đến romeo va juliet , cái cao trào trong tình yêu , cái đắm say mãnh liệt đã đưa họ đến với nhau mãi mãi ... =((
... chao ôi .... cái cảm giác chạm đít xuống ghế lúc đó nó mới thi vị và tuyệt vời làm sao ... Nó chẳng khác nào nàng công chúa đang ngủ trăm năm trong rừng , bỗng choàng tỉnh bằng nụ hôn của chàng hoàng tử ... ấy thế mà chúng nó đã hô : "Tinh thần ngày mùng 2/9 bất diệt " ... em lại phải ... bất diệt theo chúng nó .
...Đít em đã kịp cảm nhận cái lành lạnh , se thắt lòng người của tháng 7 mưa ngâu , tháng 8 đầu thu của Hà Nội , cái lạnh của "gió lạnh đầu mùa của Thạch Lam " của hương bia lan tỏa trong không khí . ... ấy vậy mà chúng nó cũng đâu có để cho em yên ... :( , chúng nó bảo phải chào mừng cái cuộc hội ngộ của anh em dê 2 ... , chào mừng thậm chí là đĩa lạc rang đang bốc hơi nghi ngut ...
....
....
Thời gian cứ lặng lẽ trôi , nó dường như mơ màng tận hưởng sự thanh bình của đất Thăng Long ngàn năm văn hiến , như một vận động viên parathon mải miết , mải miết ko ngừng , nó êm đềm như Aimatop viết về cuộc sống hồn hậu , thanh bình của nước Nga trong tác phẩm Cây phong non chùm khăn đỏ hay "người thầy đầu tiên vậy" ...nhưng nó cũng như con dao lam cứ cứa dần , cứa dần ...
Những gương mặt hồ hởi , những nụ cười như "mùa thu tỏa nắng" , những ánh mắt thắm thiết vui tươi trong "ngày mùa" của Văn Cao , những giọng nói , những âm thanh trong trẻo vang lên trong "cung đàn mùa xuân đất nước" ... và đặc biệt tình "Đồng chí" của Chính hữu luôn tiên phong dẫn đường , "Thép đã tôi thế đấy !!! "
....
....
9h3' ... kết thúc của thiên tình sử lãng mạn . Đây là 1 kết thúc như trong chuyện cổ tích , một kết thúc có hậu nhưng vẫn để lại trong lòng người nhiều suy ngẫm ... về cuộc đời , về nhưng niềm vui bình dị của cuộc sống ... về anh em đồng chí , về những kỉ niệm hiện tại và quá khứ đan xen , ngây ngất và lãng mạn ...

seo

seo

mie .... vãi hàng con cá vàng , lần sau iêm ... ứ đi uống bia với các anh nữa đâu ... kinh lém .
... sau tiếng còi khai cuộc , ( em đến sau vì quên cặp ở trường ) , chưa kịp ngồi xuống thì cái thằng ôn vật típ pờ lờ đã bắt uống rồi ... nó lại còn bảo em là cốc đầu tiên khuyến mãi , xúc miệng cái đã . Chắc hẳn ai trong chúng ta vẫn chưa thể quên đươc Chí phèo , khi lần đầu tiên húp bát cháo hành nóng trên tay Thị nở ... cái cảm giác lần đầu đươc quan tâm , chăm sóc , đươc thấy cuộc sống của mình trở nên có ý nghĩa ... nó hạnh phúc ngọt ngào chẳng khác con ong chăm chỉ tìm mật ngọt cho đời ...
... đít em còn chưa chạm kịp xuống ghế , mới chỉ kịp đặt cái cốc xuống thì chúng nó lại tiếp tục ... chào mừng ngày mùng 2 tháng 9 ... em tí nữa là vỡ bụng ... ... có ai biết đến romeo va juliet , cái cao trào trong tình yêu , cái đắm say mãnh liệt đã đưa họ đến với nhau mãi mãi ...
...
... chao ôi .... cái cảm giác chạm đít xuống ghế lúc đó nó mới thi vị và tuyệt vời làm sao ... Nó chẳng khác nào nàng công chúa đang ngủ trăm năm trong rừng , bỗng choàng tỉnh bằng nụ hôn của chàng hoàng tử ... ấy thế mà chúng nó đã hô : "Tinh thần ngày mùng 2/9 bất diệt " ... em lại phải ... bất diệt theo chúng nó .
...
...Đít em đã kịp cảm nhận cái lành lạnh , se thắt lòng người của tháng 7 mưa ngâu , tháng 8 đầu thu của Hà Nội , cái lạnh của "gió lạnh đầu mùa của Thạch Lam " của hương bia lan tỏa trong không khí . ... ấy vậy mà chúng nó cũng đâu có để cho em yên ... , chúng nó bảo phải chào mừng cái cuộc hội ngộ của anh em dê 2 ... , chào mừng thậm chí là đĩa lạc rang đang bốc hơi nghi ngut ...
....
....
Thời gian cứ lặng lẽ trôi , nó dường như mơ màng tận hưởng sự thanh bình của đất Thăng Long ngàn năm văn hiến , như một vận động viên parathon mải miết , mải miết ko ngừng , nó êm đềm như Aimatop viết về cuộc sống hồn hậu , thanh bình của nước Nga trong tác phẩm Cây phong non chùm khăn đỏ hay "người thầy đầu tiên vậy" ...nhưng nó cũng như con dao lam cứ cứa dần , cứa dần ...
...
...
Những gương mặt hồ hởi , những nụ cười như "mùa thu tỏa nắng" , những ánh mắt thắm thiết vui tươi trong "ngày mùa" của Văn Cao , những giọng nói , những âm thanh trong trẻo vang lên trong "cung đàn mùa xuân đất nước" ... và đặc biệt tình "Đồng chí" của Chính hữu luôn tiên phong dẫn đường , "Thép đã tôi thế đấy !!! "
....
....
9h3' ... kết thúc của thiên tình sử lãng mạn . Đây là 1 kết thúc như trong chuyện cổ tích , một kết thúc có hậu nhưng vẫn để lại trong lòng người nhiều suy ngẫm ... về cuộc đời , về nhưng niềm vui bình dị của cuộc sống ... về anh em đồng chí , về những kỉ niệm hiện tại và quá khứ đan xen , ngây ngất và lãng mạn ...
Gửi đến anh em lời chào thân ái
seo

Desperrado

Mie! Văn của cu Đạt dạo này kinh nhỉ! Anh nhớ ngày xưa chú học kém môn này lắm cơ mà. Chú vừa luyện bia lực thần chưởng vừa luyện văn chương ở đâu mà kinh thế. Bây giờ giang hồ phải gọi chú là văn võ song toàn!

cuccu

"Sẹo ko bia chỉ là Sẹo chí fở
Sẹo bia vào Sẹo mới nở Văn cao"

kinh thật, văn chương siêu quần cái thế vô địch thiên hạ; nhất anh Sẹo

Deathly Smile

Khiếp quá, đêm thứ 7 về đến nhà độc bắt đầu phát, mệt như đi uống rượu về :-D
Lần đầu tiên bị ngộ độc bia, may mà vẫn còn kịp oánh răng, mắc màn he he.

Anh em xem lại thế nào, có khi lần sau đi uống là phải ra luật giới hạn thôi. Chứ cứ như bạn Chính nốt cốc này rồi lại nốt thêm 1 số cốc nữa, hại anh em chóng mặt nhức đầu lắm.

Tran Thu Tam

Greeting toi cac ban D2!

To xin nghieng nga ciao cac ban!
Chac bon ay tu nhien lai thay 1 ten la lac vao "goc vuon" D2 dung ko?

To ten Tam,hoc cap 3 CVA(ko hieu sao dang nhap vao 4rum lai la truong chuyen Halong.To ko noi danh gi lam o CVA, :>> , chi "vo danh nhu con tot" thoi,nhung cung biet vai ban D2,to la neighbor cua Dat.

Dang hoc o xa,vao 4rum CVA,to that su nguong mo truoc kha nang "buon" cua bon ay.Do "thi truong buon ban´" cua lop to very buon te? nen doc4room D2 su them "buon dua le" cua to cang tang.

Xin cac ban D2 cho to thinh thoang hoi nhap vao "thi truong" D2 nhe.
Chuc su nghiep "buon ban" cua bon ay lien tuc phat trien :)

PS: Dat oi,cho to nick cua ay tren yahoo mesenger de thinh thoang to voi ay "dam dao" nhe ;) .

blaeme

Đạt sẹo dạo này ........ không còn lời nào để ý kiến :p
Sao chẳng thấy ai đề cập đến vị khách của chúng ta thế, thất tiếc cho ai không đến không được ngắm đại ca của Hiền Đôremon và thử bia lực thần chưởng của hắn ta :)
Thứ bảy vui thật, dù ít người nhưng không khí cũng không kém phần sôi nổi, chỉ thương tớ tối về dị ứng đầy người (hôm họp lớp về cũng bị dị ứng nhưng không tin là do bia lực, tối hôm trước thử uống tiếp :( thì ra là đúng thật) :-(

seo

1/ Em xin đính chính 1 chút là trong bài báo đã đăng của em có 1 từ fải sửa . Đó là từ "parathon" , thực ra em định viết từ "marathon" nhưng do khâu in ấn của tòa soạn ko tốt lắm nên đã để lại 1 sự đáng tiếc ... nghe cứ như Paragame các anh nhẻy .... =))
2/ Em xin chân thành gửi đến những anh ko đến lời chia buồn cùng sự phản đối kịch liệt cũng như sự phê bình sâu sắc của tập thể .... Mong các anh lần sau sẽ tập hợp đủ để không khí thêm phần náo nhiệt .
3/ Bạn Thu Tâm là hàng xóm của em , các anh ko được bắt nạt hay có bất cứ hành vi nào khiến bạn buồn và mất nhuệ khí tham gia hội họp. Em thông báo là bạn khá xinh và hiền lành . ( Hoa khôi Dê 5 1 thời đấy )
Oen căm iu , Thu Tâm .
Chào thân ái và quyết thắng

ai_the_nhi

(0_0) ai the nhi (0_0)

cuccu said:
anh già cả rùi sức đâu đú với các chú. Mà hãi, 1 2 3 zooo chưa kịp ngoảnh mặt đã thấy kốc chú Chính còn mỗi tí bọt, fí bia vật vã :((
L-) Thèng Chính uống phí bia, còn thèng T con uống phí mồi. Nốc bao nhiêu rồi cho ra bằng sạch thì mài ăn làm gì? Yêu cầu T con chỉ được uống bia không được ăn mồi. Còn Chính thối uống bia mà mài cứ làm như uống nước lã ý @-) . Vậy yêu cầu Chính thối chỉ uống nước lã thay bia, như thế sẽ tiết kiệm hơn, còn bia để thèng khác uống. Thay măt trưởng ban hòa giải,tao có ý kiến như vậy, hai thèng có đồng ý không <:p . Riêng tao vì không biết uống bia, tao chỉ có nhiệm vụ diệt mồi. Nhưng khốn nạn thay thèng T con chỉ vì mấy miếng mồi, hay vì mấy iem bé mà ai đó bảo dắt đi theo, nó lừa anh em bảo 2/9 đi luôn một thể làm nhỡ mất buổi họp hôm vừa rồi X( . Yêu cầu phê bình nghiêm khắc T con :cool:

To : Tran Thu Tam <<<Tốt mà nhập thành rồi thì cũng chẳng khác Hậu ;). Khi đó xe, mã tượng bằng sao được.

To Deee2 : Yêu cầu các chú nói năng cẩn thận, nhẹ nhàng, kín đáo vì có khá nhiều các bạn gái, iem gái ... đã và sẽ vào 4room này trong tương lai ;-)

cuccu

ới cái bọn D2 này thấy các bạn gái là mắt lại tít cả lên, ko còn 1 giọt văn hóa nào cả. Fải nghiêm chỉnh như tớ này, ... Thu Tâmmmm, i love u :D

@ Lân bờ : chú đừng có lý do, anh thông báo liên tục vụ này từ mấy hôm rồi, Mà chú định fê bình anh là ko fải, anh chỉ tiếc cốc chanh vắt thôi, còn phần còn lại nó dính ghê quá hie hie

@ bim bim : bạn trai của Hiền có fải là chủ tịch phường ko ???

còn Việt T0P anh đâu rồi ??? ra đây em hỏi thăm cái ...

Tran Thu Tam

Tớ xin gửi lời" thanh củi" tới các bạn Dee...e 2 vi đã "oeo căm" tớ! :)
Mới sáng thứ 2 vào 4rum nghe bọn ấy đàm đạo về chuyện "tửu lượng" làm tớ thấy hứng khởi cho cả tuần.

Bọn ấy ko cần phải nhẹ nhàng,kín đáo và gì gì đấy đâu ;) ,cứ giữ phong cách ổn định như Dee...2 đã có.Hy vọng sự xâm nhập của tớ ko làm thay đổi gì tới khả năng nói năng lăng xăng của bọn ấy.

Tớ xin đa tạ bạn Đạt vì lời giới thiệu rất chi là hoành tráng về tớ nhé.Và cũng cám ơn bạn Thắng với tư cách chủ nhà very "mến khách". Tớ xin đón nhận tất cả :)

To Đạt:Mải introduce về tớ quên chưa cho tớ nick ở yahoo messenger ah?tớ chưa phải đi học,nên có tgian lang thang,online cho vui nhé.

Desperrado

Em có điều sau muốn nói. Cho em xin phát biểu ý kiến ạ!

Hình như anh Thắng TYPL chưa hết say thì phải. Ăn nói linh tinh quá, bạ ai cũng nói “I love you” thế là không được. Yêu cầu tự kiểm điểm

chingo™

Sẹo chưa cho em Tâm nick YM hả X(
mà chú cũng chưa giới thiệu nick YM của em Tâm cho mọi ng nhá!! :|
Tâm ơi, nick YM của Đạt sẹo là: lqchinh2001 :>>

Desperrado

@To : Thu Tâm.

Tớ là tớ rất phê bình bạn Đạt, bạn ý suốt ngày BUZZ trêu tớ thôi Tâm ạ, bạn ý bảo là không ai chat cùng nên phải làm vậy. thế cho nên tớ mạn phép anh em Dee 2 nhờ bạn Tâm chat cùng bạn Đạt hộ tớ, kẻo bạn ý cứ làm phiền tớ, tớ không làm việc được. Cám ơn bạn nhiều nhiều. :>>

Ý quên, nich của bạn Đạt là: seocuti

@ To: Nam tà Đạt sẹo.

Đạt ơi từ giờ cậu có người chat cùng rồi nhé. He he he! =))

Desperrado

Àh mà Tâm ơi! Lại quên nữa nè! :>> Bạn cứ chat với bạn Đạt của tớ đi. Nếu bạn Đạt mà bắt nạt ấy thì nhớ mách tớ nhé! :p Nick của tớ nè: kid471982. Wellcome! :)

chingo™

Nick seocuti Đạt sẹo kô dùng từ lâu rồi (do bị các em truy kinh quá), Huy cập nhật chậm quá !!
bây h nó đổi nick rồi :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000