Hot topic where you can find loves_ the Hottest news aboutschoolgirls CVA-d4

unni_x

Active Member
Thế thì ko có lý do gì để trách chị nhé :) Em thử đặt em vào địa vị chị xem, lớp 12 rùi mà còn bị lớp 10 trêu [-(

thuhien_90_g5d4

:(:)((co 1 ngay` ko len ma` no da~ sang den trang thu 5 oi`..............chung to? gai D4 cung~ dc de^? y' phet nho:D:D.............thia ma` co ng` bao? con gai chuyen Van la` cai hoi suot ngay` chi? nghi~ den mua` xuan cua? Thang Hai?:)):))

Lạc là bệnh nghề nghiệp của dân Văn mờ anh Phon:)):)):))...
Khiếp...ai vào đây mờ cũng nói chuyện từng đôi từng cặp thía này:>:>:>
Nhắc lại vụ QS đến là zui...D4 được học thầy Bảo...chòi oi giống Koo Sang Woo cực nhá;):):)...hiền khô...cười duyên..cứ gọi là ngất ngây:)):))
Mà hum ktra QS...đặc biệt 2 chị...chị Un thì.."gầy đét xi mô na" (chòi...giờ may quá đỡ hơn:D)...và chị Thảo...chòi...mùa hè nóng dữ mà chị để quả tóc...dài mượt óng ả...hờ hờ hờ:):):):)

4 anh a.:):):):)...duoc. cai' la` ca? 4 theng` deu` uk:):):):):)...
Hum lay tu. nhien hoan~ keo' co...hohohoho`ko thi` cung~ den' met...bao nhieu dua' tu. nhien lan ra...thuong binh:)):))
Hum lay chup. dc rat' nhieu` anh? G_D4....se~ up len cho ca? nha` xiem:):):)

fruit NHO

Active Member
unni_x said:
hix, mí câu trên nói cho vui thui, chứ có đánh nhau tranh đấu gì đâu mà háu thắng hả em :D
còn vụ QS, em ơi thông cảm cho chị đi :) trời thì nắng, đi khắp trường mệt kinh khủng, lại thêm khoản bị các em lớp 10 trêu :-w
có mỗi un bị trêu à nghen
mình cũng đi 1 vòng mà có bị iem nào kêu đâu
nhắc tuần QS , ngay đầu tuần đã có chuyện rùi un nhờ
làm cả tuần mình đi kiểm tra cứ .......hiền hẳn :))

@ các em D4 : năm lớp 10 chị cũng đc học thầy như KWON ....:"> ......hát hay nữa.....B-) ....mà ai dạy Lý em năm nay ???
hình như em Hoa nhầm mình với Thảo.....B-) ko bít nhầm ko :>

Hohohohoh`....em chang? bit chi nao` la chi. Oanh, chi nao` la` chi. Thao? ca:":mad::)))....cai' chi. toc' dai` thiet la` dai` ma` hay di voi' anh Vit. D2 i:):):):):):)
Choi`..Li' nam nay bon em hoc thay` Thang'...ui' zoi`...zui chay? ca? nc mat' luon:)):))

unni_x

Active Member
đầu tuần có chuyện gì nhỉ, em quên béng mất rùi :D mừ un có làm gì đâu mà bị trêu nhỉ, chắc mí em lớp 10 tưởng mình hiền ;-) nên làm càn [-(

fruit NHO

Active Member
soi_hoang_g5d4 said:
Hohohohoh`....em chang? bit chi nao` la chi. Oanh, chi nao` la` chi. Thao? ca:":mad::)))....cai' chi. toc' dai` thiet la` dai` ma` hay di voi' anh Vit. D2 i:):):):):):)
Choi`..Li' nam nay bon em hoc thay` Thang'...ui' zoi`...zui chay? ca? nc mat' luon:)):))
thế thì em nhầm thật roài .....:)) chị đây =))
chị Thảo tóc cũng dài ...nhưng cao hơn anh VỊT
chị thì phải đi thêm guốc , cũng sẽ cao hơn anh Vịt
<tao xl.....dạo này tao hơi ...:"> >
@ un : cơ bản hồi đấy chị vào ---> quát ---> ko iem nào dám ho he ..mà có ho he cũng bị quạt lun ----> sợ
mà un đi với U mà vẫn bị trêu à ???

mình tròn 3 năm làm cái nghĩa vụ QS là đi kiểm tra .....cả năm lớp 10 lun ...có mỗi năm đấy ko đi cùng Un
năm đấy bị lão Vinh trêu B-)

fruit NHO

Active Member
oạch
chị Thảo ng mẫu mà em dám bảo gầy tong teo à ???
:x ....ng như nó nhìu khi chị mơ cũng ko đc ...:x .......
cao cao gầy gầy
cũng ko đến nỗi tong teo đâu :p

fruit NHO

Active Member
nhớ ra roài
em iu , chị đi kiểm tra lớp em cơ mà
oánh nhay với anh BT cũ để đi kt lớp iem đấy
nhớ hồi đấy đi kt xong ---> hí hửng về lớp khoe ....các em D4 năm nay có 4 em giống lớp mình hồi đầu ....rùi thế này thế kia ... ^___^

Khi` khi` khi`....thia chi thay B_D4 qua lan` gap. go~ dau` tien i thia neo`:">:">:">....chac la` qua vu. Dem Tho toi' se~ con` nhieu dieu` thu' vi se~ dc kham pha':)):))

fruit NHO

Active Member
hehe ....chắc là cũng ổn
hôm đấy chị phát bỉu đc mỗi câu : ngoại hình trung bình / đầu ng thì khá hơn lớp mình
ko có iem nào đẹp zai bằng Sơn Phốc lớp mình ....
các em gái thì cũng xinh xắn lắm .....
hết !
mới soi đc thế !
hôm đấy nhớ là soi đc hết B-D4 thoai ...chưa soi kịp G

DanteXXL

=)) Sư huynh nói cía giề lởm cơ??? :-? :-? :-? Phải loái roã ra chớ hông thì sẽ dây dưa ra nhìu chuyện ra phết đấy =)) =)) =)) VD sẽ có ng` nghĩ là:....
1. G_D4......
2. Chị HA......
=)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000