Hot topic where you can find loves_ the Hottest news aboutschoolgirls CVA-d4

gipypy_9x

Member
Well come our topic !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhu da~ noi' day se~ la` 1 topic noi ma` cac' girls and boys co' the? lam` quen , tro` chuyen voi nhau ;-) ;-) ;-) ........va` biet' dau se~ co' 1 happy ending ;) .................:x
Moi thong tin moi' nhat' ve` girls CVA , dac biet la` girls D4 se~ cap nhap hang` ngay` de? bat cu ai cung co the? tim` hieu? + lam` wen :p :p :p
Okie , noi' tom tat' thia' thui , bi gio` hay~ cung` kham' pha' su hap' dan~ cua? girl CVA noi' chung va` d4 noi' rieng nhe' >:D<

Yoyo...đây là topic mới...thay thế cho cả CFC và Tuyển;)...Hoa và Châu sẽ cố gắng duy trì và...làm cho topic một diện mạo mới mỉe:):):)
Mong mọi người ủng hộ nhá>:D<
Dạo này tình hình Girl nhà ta có vè khá khẩm lên được một tí;)...với sự vụt sáng của dì...Hương>:):)):))...cộng thêm chút vốn liếng của Hoa...các em của Hoa cũng bắt đầu...lên đường tìm...một nửa cho riêng mình;)

Ice_Fire

Member
Châu cho cái tiểu sử cái đi em :))
Họ tên , lớp , sở thích :D , mong muốn gì ở người yêu :">
Ai vào đây cũng phải thế nha :))

gipypy_9x

Member
Em day , nguoi` lap ra cai topic nay` day ne`:"> :"> :"> rui` , anh Tien' da~ noi' em xin lam` ngay >>>>> Moi nguoi` ung? ho nhe' nhe' :x Topic nay` lap ra nham` thoa? man~ nhu cau` nhan ban? cua? con nguoi` < ai ma `chang? muon co nyeu > :p =)) >:), e viet' profile abou the man in my dream ngay >:D<
Name : Minh Chau ;-) ;-)
Birth :21/1
Nick : yeuem_neuanhdam211
Mau~ nguoi` tieu chuan? :x : Ca' tinh'
Lich su
Chung thuy :x
Chi the thoi >:D<

Ủa...iem coá được viết ko thía:"> :):)):))
Tình hình fải gọi Girl lớp mình lên ngay, ko nó lại thành CFC tập 2 thì chít, Châu nhở>:):)):))
@aTiến: đừng có gọi mí ông 12 S lên...lên là del bài đấy>:):)):))
@a.Ark: hờ hờ hờ...nik thía mới có nhìu ng` add anh ạ:)
@Cả: hờ hờ hờ...D2 từ đầu năm đã mạnh mồm...thía mà cuối cùng có ai đi đến kết quả ko:>:>
Í...thiếu mất mấy nhân có duyên nợ với D4:(:): Trùn lè, Si lè...kêu gọi đê>:D<..miễn là đừng câu là dc òi:)

friend_4ever

Hang` thay' Chau dao nay` phon? qua ...........
Hang` co nyeu roai` , nick thi` .........bi' mat :D nhung van~ se luon vao` topic nay` de? ung? ho Chau pe' va` se cap nhap cac anh? cua cac' anh dep zai len cho girls chiem nguong~ :))

Ice_Fire

Member
Nấu cơm nhanh thế :))
Ko gọi chúng nó cũng tự đánh hơi đ.c :) , mấy thằng anh em xương chó , mũi thính lắm >:)>:)
Vào topic nài là phải khai profile nha :-w

gipypy_9x

Member
Chac' anh nham` thia' nao` chu' em dau co' tu lam` noi? bat minh` dau :)) , topic nay` dau phai? cho em :D , anh co' nhu cau` lam wen voi' ai thi` vao` ma giao luu :)) .

boy_kieu_ko_kieu

Em co' nyeu roai` , o? CVA thay' on? nhat' la` em Diep < ngoai hinh` mien~ che> , thu' 2 la` em Chau < qua' ca' tinh' va` style >
Nhung nyeu em ko len day nen lam wen voi' cac girls ti' nhe'

fruit NHO

Active Member
công nhận hùi xưa các khóa d4 lười net , lười giao lưu
dc các em năm nay ......rất tik cực đi làm quen ----> hảo !

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000