Hot topic where you can find loves_ the Hottest news aboutschoolgirls CVA-d4

fruit NHO

Active Member
@ huyền : may thế ........ko chấp 12 à ? sợ .......lắm đấy !
@hoa : bí thở lớp em là Ngọc Anh cũng làm Đoàn tr` đúng ko ?
à quên , d4 còn 1 truyền thống nữa , năm nào bí thư cũng tham gia đoàn trường ....từ năm lớp 10 ...=))

Ăck:))...đó cũng được gọi là truyền thống hả chị Nho:)):))
Cái Ngọc Anh lớp iem được cái cập nhật thông tin nhanh nhẹn chứ nó..cũng gà lắm:):):)...mờ cứ như trẻ con í...mới cả đang bị trêu với bạn nèo cũng ở đoàn trường hay sao í:>:>

fruit NHO

Active Member
oạch
sao mình sút ngày ở đoàn trg mà ko bít nhờ
mọi khi vụ này nhanh nhạy lắm
chắc cơ bản lớp 10 thường chả quan tâm bao rờ .....> .< :p

truyền thống đấy em ạ
chị cập nhật thì hình như chị bít cũng đc 6 khóa roài :D

Uầy...thiệt hả chị:-O...chòi...thía thì D4 hơi bị hoành sờ tráng nhở:>:>:>..à đúng òi còn truyền thống văn nghệ văn gừng nữa chứ:)):))

fruit NHO

Active Member
văn nghệ văn gừng á
uh uh ....đúng roài

năm lớp chị có truyền thống .....thắng kéo co
các em D4 khóa sau cố kế tục ! :x

Khiếp...0306 nhiều chuyện tâm tình quá nhở...muốn del hết cái chỗ bài chat chit trên kia>:):)):))
Truyền thống thắng kéo co của 0306 không bít 0508 bọn em năm nay có kế thừa được không nữa...sáng nay đã hỏi bí quyết lý thuyết+thực hành từ thầy Lí òi...hic...ngày mai đấu roài đấy...chưa bít được thía nào:))
Lớp chị là toàn nữ kéo ạ:)

gipypy_9x

Member
Cai topic nay` sao e' am qua' the' , minh` dinh lam cho no that hoanh trang co ma:(( ............
Thia ko co boy nao` vao` hoi? han tinh` hinh` girl CVA a`

cheryl

nafnhTao tưởng chỉ có mình girl D4 :-/
Thấy tên đề 2pik thía mờ mài ^.^ hay nà G_D4 oncf bạn lào single ko thì ... makertin' luôn đê ;)

ăck....kiki giờ làm MC coá khác...nói một tràng...khó hỉu we' chẳng hỉu gì hết:)):)):))
@Châu: hờ hờ hờ...chắc là tại tên topic hưi...thía nào í...hay đổi tên đê>:D<
Hờ hờ hờ...mai G_D4 kéo co...chẳng bít thía nèo:))

unni_x

Active Member
Lần 1 kéo co : 15 lại chả thắng 10 =))
Lần 2 kéo co : 13 nên vẫn về nhì =))
Lần 3 này : 12 thôi nên chắc về ba nhỉ :)) thày Kim lớp un bảo nếu gặp D4 thì 12 chị em xông ra kéo luôn :)) ko để tình trạng bị áp bức thế nữa B-)
Truyền thống làm Đoàn trường, A3 với D4 vẫn chưa phân thắng thua nhỉ ;-)

bolobala

Hix chị un háu thắng ghê quá, nhất là hôm đầu năm, đi kiểm tra đồng phục lúc tập QS, hách khiếp...
Xời ơi, kéo co chỉ mong vớ đc D4 mai D5 phải kéo với A5 đây, phại tội A5 toàn bạn to đùng..

unni_x

Active Member
hix, mí câu trên nói cho vui thui, chứ có đánh nhau tranh đấu gì đâu mà háu thắng hả em :D
còn vụ QS, em ơi thông cảm cho chị đi :) trời thì nắng, đi khắp trường mệt kinh khủng, lại thêm khoản bị các em lớp 10 trêu :-w

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000