Hot topic where you can find loves_ the Hottest news aboutschoolgirls CVA-d4

gipypy_9x

Member
tuoi? tre? nang dong ma` chi :D:D:D , hum trc' em nhi`n thay chi o? cho~ da hoi rui` , cute wa
Neu chi chua co nyeu thi` khai proflie mau~ nguoi` ly tuong? cua minh` nhe' :) em se~ keu goi ca? cac' anh len topic nay` :))

Ice_Fire

Member
Anh đề cử bạn Lê Thanh Hương
nick YM : linhxinh111
nick 4r : girlxinh_CVA ( ko bít đúng ko nhỉ :) )
Đặc điểm nhận biết : fong cáck >.< , giọng nói ....v.v.v.v

gipypy_9x

Member
Em thay' co anh truong` d9 va` anh Nhat anh lap' lo' o? topic nay` ma` sao ko vao` post bai`ung? ho cai :D:D:D
Hy vong se ko co cau bai`trong topic nay` de? no to thanh` 1 topic hoanh` trang nhat trong 05 08 nay`
Ai co anh? thi up len ngay de? bit ngoai hinh` ma` con` tim` doi ti`m cap nhe' =))

fruit NHO

Active Member
gipypy_9x said:
tuoi? tre? nang dong ma` chi :D:D:D , hum trc' em nhi`n thay chi o? cho~ da hoi rui` , cute wa
Neu chi chua co nyeu thi` khai proflie mau~ nguoi` ly tuong? cua minh` nhe' :) em se~ keu goi ca? cac' anh len topic nay` :))
thoai em ui ....chị sợ các anh em lắm ..... < bạn tiến nhỉ ....hôm nào định xử lí 1 loạt 2 chúng tớ thì nhớ báo 1 câu >....
à mà lý do ngoại hình có lẽ vì thế mà d4 nhìu khi hay bị chửi kiêu : khóa 01-04 thì khỏi nói , hơi bị nhìu chị xinh ...ko nhớ hết tên
0205 có chị Hồng Anh
0306 có Phan Trang nì ....:">

Đúng òi...làm nó thành topic của G_D4 nói chung luôn đê;)...sắp tới tha hồ mờ tung ảnh nhá;)...lại sắp coá cả đêm thơ mờ:">:">
0407 mà bị coi là kiêu á:-O....em thấy các chị í zui tính lắm mờ:):):)

gipypy_9x

Member
ui xoi` oi cai nay` lap o 05 08 thi` de? cho ca? truong` nua chu ho? may` , em dang cai la`m ban quan? li =)) , ai muon lam` quen voi ai thi` dang ki cho em .
Tuyen bo than`h lap Cau Lac Bo ket' ban. =))=))
Doi' tuong tu` moi do tuoi`? , gioi han cho 8x va` 9x thoai , 7x ko day =))
Ngoai hinh` du? the? loai . hehehehe , lam` wen di neo` :))

fruit NHO

Active Member
hic
chị lại ít chơi với mấy iem d4 0407
nhưng hùi clb văn học hè tháy các em nì cũng vui lém ...^_^ ...

d4 hay bị kêu kiêu lắm cơ em ạ
nghe đau đầu !

p3yeu

Member
fruit NHO said:
thoai em ui ....chị sợ các anh em lắm ..... < bạn tiến nhỉ ....hôm nào định xử lí 1 loạt 2 chúng tớ thì nhớ báo 1 câu >....
:D lúc nãy em hỏi lại anh tiến bảo ko chấp con gái 12,tha:D
hòa bình roài muh :x ,đúng ko anh ??? :D
@ các em d4 :"> có cái ảnh nào rõ mặt nhất từng em ko ;-),ảnh hàn quốc bé quá hông nhìn thấy hít :D

Dạ...đang triển khai ạ;)...roài hum nào trình làng cả 36 gương mặt...chỉ sợ mọi người không xiem thoai:(:)
Ừm...D4 năm nay được cái...đang cố gắng thay đổi cách nghĩ của mọi người về D4:):):):)...nên cũng hăng hái tham gia các hoạt động nắm ạ:"> :)
Nhưng mờ D4 năm nay...ko chơi thân với D3 cho nắm:(...hichichic...thoai...từ từ sẽ tính sau, còn 2 năm cơ mờ...các chị nhở:)

Bibibubu

Các lớp D có lắm truyền thống nhỉ. Không bít các girl A1 hàng năm có truyền thông gì nhỉ.?????:-/ :-/

Hờ hờ hờ...thía mới zui chứ...D4 năm nay được cái rất chi là đoàn sờ kết, thân sờ thiện...mũi tụi...đầu óc...hờ hờ hờ...>:)>:)>:)=))=))...(tự hỉu dc ko ạ:"> )Lại còn chơi với D2...úi zời cứ gọi là=))=))=))....xí hủ quá đi:)):))...điển hình là cái đứa lập ra topic nè nè...sáng nay...nó giết hại bao sinh mạng của D4 òi đấy:))=))

thuhien_90_g5d4

vao` cha? bat dc nhip cua? topic j ca?:(:(chan:D:D..............ma` chi Hoa noi hoi bi gungD4 nam nay rat chi la` doan` ket ...........doan` ket lun cA? voi cac chi 11d4 mong rang` that chat tinh` mau mu?:)):)):))nhg mo` cac anh chi lop 12d4 cha? bit ai:D:D

Thì đấy...đang cố gắng kết chặt tình đoàn kết D4 mờ:>:>:>
Cái Châu hum nay đến kêu ầm lên là...chúng nó kêu tpoic kinh lắm mài ạ:(:)))...bó tay...chắc là dư âm của topic Tuyển mới CFC vẫn còn>:):)):))
Mờ bên Dân nhập cư vừa có một chú bé mon men hỏi thăm các G_D4>:):)):))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000