^^ Hot girls 03-06 CVA ^^

Ai là Hot girl 03-06 ???

• Phượng Thư (A1)

Votes: 5 5.0%
  • Kim Phượng (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Nguyệt Linh (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Thanh Tú (A2)

Votes: 3 3.0%
  • Như Quỳnh (A2)

Votes: 6 6.0%
  • Lam Giang (A4)

Votes: 10 10.0%
  • Hằng My (D6)

Votes: 8 8.0%
  • Tú Anh (D6)

Votes: 11 11.0%
  • Bảo Thư (D6)

Votes: 18 18.0%
  • Phan Trang (D4)

Votes: 10 10.0%
  • Phương Tú (F)

Votes: 6 6.0%
  • Cẩm Tú (F)

Votes: 3 3.0%
  • Phương Linh (D3)

Votes: 12 12.0%

• Total voters
    100
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
nguyen_anh said:
này
hình như vẫn thiếu ảnh ai thì phải
ai có nhớ mang ra mả trình làng cho bà con được nhờ
Eo_gi A4 có ai có ảnh không?<Lam Giang>
Cái thằng Mày hại tao rùi?
Ai có ảnh LG à :D

hackerqh

Member
đấy không phải là đút lót, mà là dàn xếp ổn thỏa, 2 bên cùng có lợi, nhỉ, bác Lam nhỉ cuộc thi cũng đến nửa chừng rùi, cho Un vào làm nền cho các bác à
không sao đâu
em vào được vài bữa thì vượt lên ngay ấy mà
anh thấy nhiều người ủng hộ em lắm
đồng ý đi cho rồi

americalex106

Ơ ở đây vẫn chưa bầu xong à...lâu thế em nào xinh vô địch khối 11 dc đặc cách cho lên thi cùng 02-05 :D ...căng thẳng quá nhỉ tình hình năm nay 3 em D6 chiếm ưu thế quá...Sao ko lập poll hoi boi luôn đi chú ark nhể.. :)

02-05 ít người vào lém, anh mà muốn lập poll thì phải đăng quảng cáo nhìu nhìu mới được :D Mấy bạn bám sát nhau nhỉ, đến gần cuối tớ bầu , cho nó " quyết định " ;;)

fruit NHO

Active Member
americalex106 said:
Ơ ở đây vẫn chưa bầu xong à...lâu thế em nào xinh vô địch khối 11 dc đặc cách cho lên thi cùng 02-05 :D ...căng thẳng quá nhỉ tình hình năm nay 3 em D6 chiếm ưu thế quá...Sao ko lập poll hoi boi luôn đi chú ark nhể.. :)
anh ăn nói......hix....khối 12 đâu hơn gì nhiều??chỉ hơn mỗi tuổi.......vì thế nên em nghĩ là nên lập hot girl toàn tr` thì hay! :-/

r7s

Bà con bầu cho Phương Linh đê..đau đầu quá, người như thế không bầu thì bầu ai???Mà Nhật Anh oai..ông không dưa LyB dô đây à...hâm à..con gái lớp nào bằng được lớp mình..hehehe!!!!

r7s

Mà thông báo với bà con nè."Hai đờ một sờ"(Thầy hiệu trưởng đáng kính) nói là :"Ai không bầu cho Phương Linh D3 thì lên phòng gặp tôi"....Nghe hết chưa đây????????

Seven-Up

tình hình này thì Bảo Thư nhất rồi còn gì .... ^^ .... Khách quan mà nói thì như thế mới là hợp lí .... ^^

BlackDragon

Active Member
Seven-Up said:
tình hình này thì Bảo Thư nhất rồi còn gì .... ^^ .... Khách quan mà nói thì như thế mới là hợp lí .... ^^
Đây chính là điều băn khoăn lớn nhất của mình =))

hatovica

Member
ark said:
Anh làm sao thế, đây là 03-06 cơ mà X(
Oh, THÀNH THẬT XIN LỖI.... :9 :9 :9

Thế các chú có tai mắt khắp toàn trường, làm quả đề cử "Người phụ nữ" tài sắc vẹn toàn trong trường CVA đê, anh nhiệt liệt ủng hộ.......... :cool: :cool: :cool:

Vũ Nguyên said:
Con gái CVA xấu mù!
Con gái quốc học Huế xinh lắm hả bạn Nguyên ? Có link ảnh ko send đi cho con gái CVA được mở rộng tầm mắt. Mà bạn có phải là bạn nổi nhất QHH ko ? Càng nổi càng dễ vớt =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000