^^ Hot girls 03-06 CVA ^^

Ai là Hot girl 03-06 ???

• Phượng Thư (A1)

Votes: 5 5.0%
  • Kim Phượng (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Nguyệt Linh (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Thanh Tú (A2)

Votes: 3 3.0%
  • Như Quỳnh (A2)

Votes: 6 6.0%
  • Lam Giang (A4)

Votes: 10 10.0%
  • Hằng My (D6)

Votes: 8 8.0%
  • Tú Anh (D6)

Votes: 11 11.0%
  • Bảo Thư (D6)

Votes: 18 18.0%
  • Phan Trang (D4)

Votes: 10 10.0%
  • Phương Tú (F)

Votes: 6 6.0%
  • Cẩm Tú (F)

Votes: 3 3.0%
  • Phương Linh (D3)

Votes: 12 12.0%

• Total voters
    100
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

phuongmai

hieukhacle said:
vote cho lam giang a4 vì bạn ý là bạn của bạn mình, vả lại trông cũng xinh xinh, nhỏ nhắn dễ thượng Đả đảo A1, D3, F, tham quá, mỗi lớp tận 1 số người lận
ai cho đả đảo A1

Cuộc bầu chọn này tại sao lại không thu hút được sự tham gia của các ứng cử viên ? Có thể một trong những lý do là cuộc thi không mang tính rộng rãi, tức là chỉ được phổ biến PHẦN LỚN là trong khóa 03-06. Mà khóa 03-06 thì không phải ai cũng lên 4room ( nếu không muốn nói đa số là không ) :) ===> cần quảng cáo

Thứ hai, không có một tiêu chí đánh giá chung cho tất cả các bạn tham gia , điều này là trách nhiệm của ban tổ chức ( tức chó Nhật -ark ) Tất nhiên mỗi người có một quan niệm riêng về cái đẹp , nhưng lỡ bạn bỏ SÓT điểm mạnh gì của bạn ấy thì sao ==> what do ya think? :D

Giải thưởng ? Danh hiệu "Diss" 03-06 hả ? Hãy bắn tin cho các bạn ấy biết :D con gái mà .. =))

Và cuối cùng, máy nhà Tunx bị hỏng rồi =(( :) xin thỉnh giáo mọi người

God bless u

Member
Tớ bầu cho Tú vì xinh, học giỏi (thi vào lớp Lý trường này là giỏi rồi:D) Nhất là tính cách dễ ưa (kiểu gì thì không thể nói được, nó đọc sẽ giết mình mất) tốt bụng. Nói chung nếu là trai thì mê nó cũng là điều không lạ:>>
Xinh là tốt, nhưng tốt còn tốt hơn :D

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Úi, sao em NA cứ đảo lộn hết cả các tên lên thế kia (ở chỗ bình bầu ý), bây giờ sai hết số người chọn rồi. VD Chị chọn cho Hằng My mà bây giờ bị chuyến sang thành Tú Anh là sao?? :-/

Mà thực ra chị chẳng biết em nào trong này cả, thích mỗi em Minh Hằng mà không có mà chọn...

ark

Active Member
Hix, lúc đầu em cho Unni, nhưng Unni năn nỉ ai đó X( bỏ ra rồi
Còn danh sách đảo lộn là do Phương Linh lớp em ... làm trò xằng bậy :-W, nhưng số phiếu thì ko bị lẫn đâu :D

fruit NHO

Active Member
đề nghị bác ark ko đc mất ...mất gì nhỉ??a` .....mất chính kiến như thế....
em thấy bác làm ăn thật là.....nói chung là đã vào pool thì đừng cho ra...chỉ thêm vào thôi<tuy 1 số ng đc bình chọn đều ko thik vào....>
<nghe oai vật!>

fruit NHO

Active Member
tui đã nói nó rùi đấy chứ!!!!!!!!hứa sẽ up mà!!!!<con trang nhanh lên nhá ko thì mất hết uy tín của tao!>
hix...đề nghị đưa lại phờ lờ và unni vào<unni ơi,tha cho chị.chị trót dại lần đầu...>

Deathknight

Active Member
ẹc
số phiếu có thể là giả
nhưng người bầu ko thể là giả được
cứ cho đứa nào cầm Pass Éc để change số phiếu
Éc cứ nhờ admin view cái WHO VOTED là biết ngay mỗi người được mấy phiếu
(VBB hay vậy đấy)
Éc kho phải lo

Tôi có lo gì đâu :D cái con dở hơi biết pass tôi cũng chẳng change đâu

unni_x

Active Member
ark said:
Hix, unni "đút lót" admin :(
đấy không phải là đút lót, mà là dàn xếp ổn thỏa, 2 bên cùng có lợi, nhỉ, bác Lam nhỉ :D cuộc thi cũng đến nửa chừng rùi, cho Un vào làm nền cho các bác à :|

hieukhacle

Member
anh đặt cửa thế thì chơi khó rồi, anh ơ xa VN nhiều 000 km lận,ai chơi được.
to ark: thi thế này thì khi nào kết thúc đây

nguyen_anh

này
hình như vẫn thiếu ảnh ai thì phải
ai có nhớ mang ra mả trình làng cho bà con được nhờ
Eo_gi A4 có ai có ảnh không?<Lam Giang>
Cái thằng Mày hại tao rùi?

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo