^^ Hot girls 03-06 CVA ^^

Ai là Hot girl 03-06 ???

• Phượng Thư (A1)

Votes: 5 5.0%
  • Kim Phượng (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Nguyệt Linh (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Thanh Tú (A2)

Votes: 3 3.0%
  • Như Quỳnh (A2)

Votes: 6 6.0%
  • Lam Giang (A4)

Votes: 10 10.0%
  • Hằng My (D6)

Votes: 8 8.0%
  • Tú Anh (D6)

Votes: 11 11.0%
  • Bảo Thư (D6)

Votes: 18 18.0%
  • Phan Trang (D4)

Votes: 10 10.0%
  • Phương Tú (F)

Votes: 6 6.0%
  • Cẩm Tú (F)

Votes: 3 3.0%
  • Phương Linh (D3)

Votes: 12 12.0%

• Total voters
    100
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Poll Hot girls 03-06 CVA
Sau 1 thời gian dài "ém" đề cử :) :) :) cuối cùng thì poll Hot girls 03-06 đã được trình làng :D :D :D Poll kéo dài 30 ngày , kết thúc vào đúng Valentine .
SO better take your time ;) vote for the one you admire :>>

Mọi người chú ý : Ấn vào xem kết quả sẽ ko được tham gia bình bầu nữa :-B ai lại xem kết quả rồi mới bầu X(

ark

Active Member
Ảnh ở topic bên kia, mọi người vào giới thiệu ( link ảnh sang đây :D ) để ủng hộ cho "gà nhà" :) .
Theo lời bạn Uyên :D tớ sẽ chỉ post về D3 thôi :D
Mọi người chịu khó chờ giới thiệu xong hãy post bài :)

ark

Active Member

Phương Linh : giữa

>_< It's copy & paste job >_<

Nguyễn Phương Linh

Thư ký 11D3

Học giỏi đều tất cả các môn , dáng người nhỏ nhắn, dễ thương,hiền lành, cực kỳ nữ tính chẳng đánh hay bắt nạt ai bao giờ , vì thế "vệ tinh" đầy rẫy khắp nơi, đi qua các lớp bên cạnh đã có, khối chiều càng nhiều . Nổi tiếng từ cấp 2, CVA cấp 2 gần như ai cũng biết . D1 đá bóng với D3 cũng hỏi thăm CĐV Phương Linh .

Ko ăn ảnh cho lắm =((

xoai

Member
ông Ark quả này chết =)) Phốt ảnh Linh lên nó giết =)) đùa thoai. Vote cho Phương Linh. :>> ko vote được 2 người nhỉ. xét về cái face không hay ca về các mặt khác đấy :D

pink_angel

Vote cho PL giống xoài.Kể mà được vote cho 2 người thì tôt nhỉ vote cho LyB nữa!Mà thằng NA bảo tao bị mất quyền vote vi đã xem kết quả!Sao mình không biết chuyện đấy nhỉ!

rikku

Active Member
Vote: Phương Tú 11F
Lý do: Không quen hầu hết những người còn lại; :D mấy bạn biết mặt nhưng chả bít tính tình thế nào :D Có mỗi Minh Hằng thì lại không thích vote :D Với cả một thời thích bạn Tú :-(

hieukhacle

Member
vote cho lam giang a4 vì bạn ý là bạn của bạn mình, vả lại trông cũng xinh xinh, nhỏ nhắn dễ thượng Đả đảo A1, D3, F, tham quá, mỗi lớp tận 1 số người lận

Deathknight

Active Member
Vote cho PL
ít nhất đây là đứa trong danh sách mà mình.. đã từng thấy mặt
* bổ sung cho chú Ark:
AI KO MUỐN VOTE MÀ XEM KQ THÌ MƯỢN NICK AI ĐÓ ĐÃ VOTE RỒI HOẶC KO LOGIN KHI VIEW TOPIC NÀY

smooth

Member
rikku said:
Vote: Phương Tú 11F
Lý do: Không quen hầu hết những người còn lại; :D mấy bạn biết mặt nhưng chả bít tính tình thế nào :D Có mỗi Minh Hằng thì lại không thích vote :D Với cả một thời thích bạn Tú :-(
ặc, anh cũng vote cho bạn P Tú, nếu có thêm phiếu nữa sẽ vote cho Minh Hằng, 2 bạn này mình biết rõ nhất.

ark

Active Member
Bạn Tú A2 : hồn nhiên, vui vẻ , trong sáng , nhí nhảnh như con cá cảnh :D xinh xắn dễ thương , học giỏi và đặc biệt là ... lãnh cảm với con trai ( theo lời 1 thằng ngồi cạnh ) , nhiều bạn thích nhưng mà .... đến khổ :( ----> nhào dzô :> :9 :cool:

Bạn Tú là bạn ngồi bên phải :>>

Bạn đeo kính ;;)

ark

Active Member
1 số người tiếp theo tớ chỉ có ảnh chứ ko có thông tin, ai có thì quote bài tớ nhé .

Từ trái qua : Hằng My, Bảo Thư D6

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000