^^ Hot girls 03-06 CVA ^^

Ai là Hot girl 03-06 ???

• Phượng Thư (A1)

Votes: 5 5.0%
  • Kim Phượng (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Nguyệt Linh (A1)

Votes: 4 4.0%
  • Thanh Tú (A2)

Votes: 3 3.0%
  • Như Quỳnh (A2)

Votes: 6 6.0%
  • Lam Giang (A4)

Votes: 10 10.0%
  • Hằng My (D6)

Votes: 8 8.0%
  • Tú Anh (D6)

Votes: 11 11.0%
  • Bảo Thư (D6)

Votes: 18 18.0%
  • Phan Trang (D4)

Votes: 10 10.0%
  • Phương Tú (F)

Votes: 6 6.0%
  • Cẩm Tú (F)

Votes: 3 3.0%
  • Phương Linh (D3)

Votes: 12 12.0%

• Total voters
    100
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

unni_x

Active Member
hackerqh said:
hic
lâu lâu mới thấy aptech nói câu chí lý
tui định vote cho Minh Hằng Unni thế mà trong poll lại không có
đề nghị amin xem lại chứ
sao lại bỏ un đi như thế
bất công
thui, tui vote cho cái bạn tên là Tú Anh D6
có gì bất công đâu ạ, Un xin xóa đi đấy chứ :) thấy bẹn nào cũng xinh xắn, học giỏi, Un chỉ là con ếch đặt nhầm vào vườn hoa :)
---bài này cấm ark xóa đấy--

choupiedou

hehe,em vote cho con bé Thư,con bé xinh xắn dễ thương lắm(mà cũng dễ lừa ),ngây thơ cực(nhưng ko phải giả nai đâu).còn Phượng thì hổng dám vote,mặc dù muốn lém,nhưng nó bít nó giết chết em.hichic

Để topic thêm phần HOT :cool: , tớ xin đề nghị các bác ứng viên tự viết bài quảng cáo mình và chọc tức các ứng viên khác . Các cử chi nam nhi và nữ nhi thì cần có bài vì sao trái tim I lại xụp đổ trước U .
2 điều này sẽ giúp cho những người chưa quen biết một số bạn bao giờ ( như tớ ) có thêm thông tin, và cũng nhằm thu hút dân ngoài trường tham gia topic . Biết đâu sau khi đọc xong, nàng lại quá xúc động mà... :>> :D

Mong các bác xem xét đề nghị của em :D

unni_x

Active Member
dinosaur lover said:
Các cử chi nam nhi và nữ nhi thì cần có bài vì sao trái tim I lại xụp đổ trước U .
Mong các bác xem xét đề nghị của em :D
phê duyệt :)
Un thích mèo vì nhìn mèo không giống chó :)
Un thích mèo vì mèo nhìn ngộ ngộ iu iu :>>
Un thích mèo vì mèo vừa điên vừa ngu :p
Un thích mèo vì có lần sờ tay mèo, eo khiếp, không có lông ạ =))
< viết thế này vì bít mèo chả bao giờ đọc được đâu :cool: >
--những lời tâm huyết của Un, ark đừng có xóa-- :9

ark xóa bài của Un đi...
ý kiến của Thu hay đó... nhưng thực ra thì các bạn ý được đưa lên poll đều là đề cử, có ái ứng cử đâu.. Ví dụ như trường hợp của Uyên nè... PT bít bị đưa lên đây, đòi cắt cổ Uyên, rùi Phượng đánh My nữa... không ai tự nguyện cả, nên khoản mà tự quảng cáo, khích bác đối thủ khác không thấy đâu, chỉ thấy tâng đối thủ lên mây thì chit...
Còn khoản kia thì ok ngay...

xoai

Member
hì. biết chắc là thế. :D Phương Linh cũng kêu gào thảm thiết chửi rủa ông Ark như chó =)) mấy lần minh đả động tới bị dập te tua

theo lời ark: " Học giỏi đều tất cả các môn , dáng người nhỏ nhắn, dễ thương,hiền lành, cực kỳ nữ tính chẳng đánh hay bắt nạt ai bao giờ " là quảng cáo về PL... thế mà bi giờ thì bộc lộ không đúng lắm nhỉ.... h`ihi`

xoai

Member
thế bạn Phượng Thư lại chẳng đòi cắt cổ mày ddayas còn gì. thiên thần mà thế à =)) Nói thật chứ với nhiều người, việc được dem ra bình chọn nhận xét là ngớ ngẩn nhất trên đời. :Da
PL: "tao ko muốn vào cái bảng bầu chọn ngu ngốc đấy" =)) đấy. hô hô

hackerqh

Member
có gì bất công đâu ạ, Un xin xóa đi đấy chứ thấy bẹn nào cũng xinh xắn, học giỏi, Un chỉ là con ếch đặt nhầm vào vườn hoa
ơ, có ai lại tự nói về mình như thế bao giờ
em đừng có tự ti như thế un ạ

rikku

Active Member
Có thể Un không phải là một hoa hậu sắc đẹp nhưng nếu còn được vote thêm 1 lần nữa thì dĩ nhiên vote cho Un rùi;
Un rút ra cuộc thi cảm thấy đỡ áy náy khi vote cho P.Tú :D

cái này chồng hiểu mà

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000