Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

Maika

kiddo said:
Con Beo dở hơi, post lung tung lại bị lãnh đạn bi giờ :)
Hhahaha, tao cũng định nói , post ảnh ở lớp mình chỉ sợ bị ăn chửi bất thình lình , mà ăn chửi xong cũng qué biết vì sao bị chửi í chứ =)) =)) =))

Tinkerbell

Member
@ Chị Vân và các bé kia: Úi giời, Beo em đi Sapa từ lúc nào ý, đại loại là có đi, dạo này già hay quên lắm. Chị Vân không thấy em à, em đứng ngay trước cái thác ý, rồi đứng ngay trước mấy người đó mà.

Em thấy lớp mình có truyền thống văn hoá post ảnh, nên em cũng đi theo cái truyền thống đó thôi, em trình diễn các sắc màu văn hoá tí cho nó rực rỡ ạ.

Có gì không nên không phải xin được bỏ qua, dạo này em ăn chay.

kiddo

Member
Ờ đúng SN em Nga. Hehe, điều quan trọng nhất thì em Vân đã chúc mất rùi, thôi chúc tiếp điều quan trọng thứ 2: chúc mày mau chóng "yên bề gia thất" để mở đường cho chị em nhà mình :p :x (Nhưng cũng đừng nhanh quá nhé, gì thì cũng phải để tao đc đi ăn cỗ đấy - hik, dạo này thèm đi ăn cưới bạn bè quá cơ :">)

Tinkerbell

Member
Và cũng đã đủ lớn để mong bé lại ...

Dạo này em lẩn thẩn hay tẩn mẩn nghe lại cái này:

http://www.vietnam.tu-freiberg.de/vsv/modules.php?name=Music&file=song&id=69

Cô Gái Đến Từ Hôm Qua
Tác giả: Trần Lê Quỳnh

Và rồi ta hứa sẽ quay trở lại,
và một ngày mai như hai người bạn
Một ngày đã quên tất cả lại nhớ về nhau
cùng năm tháng còn ấu thơ
Và ngày hôm nay anh như đứa trẻ
của ngày hôm qua xa xôi tìm về
Lời thề tựa như ánh lửa sưởi ấm lòng anh
như chính em, cô gái đến từ hôm qua

Tình yêu đầu trôi xa dư âm để lại
và nếu thuộc về nhau em sẽ trở lại
Và anh được thấy hoa rơi như cơn mưa tươi thắm những con đường
Dường như là vẫn thế em không trở lại
và mãi là như thế anh không trẻ lại
Dòng thời gian trôi như ánh sao băng trong khoảng khắc của chúng ta
Nhiều năm xa hạnh phúc anh muốn bên em
Cuộc đời này dù ngắn, nỗi nhớ quá dài
Và cũng đã đủ lớn để mong bé lại
như ngày hôm qua.
http://www.vietnam.tu-freiberg.de/vsv/modules.php?name=Music&file=song&id=69

dalton

@ Loan béo: vậy là dù có xa cách bao năm thì vợ chồng mình vẫn đồng cảm như ngày nào=)) . Đọc cái chữ ký của mày tao đã thấy "gai" người. Hôm qua lại thấy post bài "Cô gái đến từ hôm qua". Thề với anh chị em là ít khi nghe nhạc Việt Nam mà nhất là mấy bài cũ cũ đấy. Hehe, thế mà mới đây, yêu 1 em, ngày nào cô đó cũng hát đi hát lại bài này, thấy hay thật B-) kaka, mà mình thì qua rồi thời Sến, thế mà vẫn thấy hay. Giờ chia tay em này, mỗi lần nghe lại lại thấy gai người.
Công nhận câu từ bài này hay.

sakura_chan

Member
uầy các pác , em vừa xuống tàu HP về đến nhà , đen dã man , rũ rượi vì mệt hic . bọn Đh nó rủ rê nhau đi chơi cát bà thê mà ra đến biển thì biển động mới đau nòng chứ huhu .. thanx củi các pác , em hum nay cân được 39.2 kg hehe . sinh nhật cũng không có tổ chức gì cả , nghĩ đến cứ thấy thế nào í :"> . Tình hình là sẽ up ảnh sớm , đi biển được cái ăn mặc ngắn đến đâu cũng không ai để í hí hí :"> .
Vẫn đang thất nghiệp này Phương ơi huhu ... :((

Tinkerbell

Member
Post ảnh đi Nga, thích nhất ảnh mát mẻ. Với cả thắc mắc là cái avatar, môi, cổ và cái hình bươm bướm (tớ cứ thích nó là hình xăm nhá) là của Nga hay em Vân thế, ngưỡng mộ cực kkì, nhìn cutie không chịu được :x

ltuongvan

Nga xinh ui, tình hình là đi biển thì mặc ngắn ngủi hòan cảnh thế nào cũng đc, nhưng mà post ảnh lên đây thì hơi nhiều kính lúp đấy em ạ. Nhung ma so j, ngan thi cu ngan, ma lup' thi cu*' lup', nhey?

kiddo

Member
Con bé Vân chưa gì đã dọa nạt em nó, thế này thì ai mà dám post ảnh tiếp, hehe :D Hay em Nga cứ cho vào photoshop bôi đen bớt đi là đc :))
Em nghỉ hè thật rồi các bác ạ, nhưng người cứ đờ ra, chả muốn làm gì, khổ quá. Đang định làm cái movie list để thuê về xem cho qua ngày, hik.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000