Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

Tinkerbell

Member
Maika said:
Quá Forrest Gump =)) =))
:)):)), Lan ơi tớ quặn thắt cả ruột gan rồi.

Cà nhà, tớ đã suy nghĩ và đi đến quyết định sẽ đi tập Yoga, tớ đã mất 4 tháng để nghĩ và 3 tháng để ra quyết định, sẽ thực hiện trong vòng 1 năm tới :D

Ờ, mà lại thêm tí thắc mắc nữa, hơi gái tẹo, mọi người thông cảm, sao Thuý chạy hùng hục như thế mà chưn chả to ra nhỉ ;-)

Zinni

Chân to oành, ai bảo chị chân em ko to haha, nhưng vì sự nghiệp thân thể thì phải hy sinh cái nhỏ tẹo là cái chân :p. Nhưng mà cứ chạy thôi, nó chả to ra là mấy đâu, chân em to sẵn rồi nên chả mind hehe

kiddo

Member
Chả có gì hay ho để tâm sự nhưng lâu quá ko thấy ai vào nên lại phải cố kéo cổ cái topic này lên vậy :D
À hôm nọ mới tâm tình với hết em Lan quắt rồi Thúy béo, haha, nghe kể em Phượng nhà ta dạo này xuống cấp lắm rồi, Tàu hóa đến 99%, mất hết chất gái Hà Thành, nghĩ mà buồn cho em nó :)) Nhưng đc cái tâm hồn em vẫn phơi phới như ngày nào và giọng cười thì vẫn ồng ộc như xưa, iu quá cơ :)):p
Còn em Thúy á, oài, mọi sự đều là gian trá cả, chạy chọt gì đc mấy hôm thôi, bây h ăn lắm mộng năng toàn lăn là chính:">

Tinkerbell

Member
Nào cùng Nghé Đô kéo tô píc này lên.

Tớ tha thiết nhờ vả mọi người cổ vũ tớ để tớ đủ dũng khí và (phẫn chí nữa) đi tập Yoga với, cứ rình rập mãi mà chưa làm được, huhuh, béo thành ra lười, mà càng lười lại càng béo. Chị làm cùng tớ thì cứ hỏi em không thấy khó chịu gì à? (Vì béo ý). Tớ thì nghĩ, từ thưở bé đến giờ đã bao giờ biết cảm giác gầy đầu mà biết khó chịu vì béo, huhuhh, chỉ có nghĩ trong đầu làm cần diet thôi. Thảm quá.

Lại nữa, hôm nay vừa xem film nội chiến ở Rwanda, kinh khủng quá, hơn 1 triệu người chết, như lợn con có khi không bằng ý, thấy mình quá may mắn khi sống ở đây, lúc này, hic!

dalton

Một đống ảnh chụp vừa đi tàu 5 sao Cruiser cuối tuần qua ở Hạ Long về, post lên cho mọi người xem. Đi cùng hội bạn, đây là cảnh chuẩn bị lên tàu, chỉ có mấy tấm = dtdd là post lên được, còn các tấm khác to quá mãi ko up lên nổi...

dalton

Cảnh này là ăn tối trên phòng khách của tàu. Anh chị em thông cảm, mặt tôi hơi ngu vì vừa đi bơi về, tắm 1 cái xuống ăn ngay, ko kịp vuốt tóc, đã thế đèn còn hơi tối nữa ;)

kiddo

Member
He'he', hoan hô tinh thần góp công góp của kứu topic của Quang thân iu :D Đi cruise thích nhỉ, hik, chả bít bao h mình mới đú theo đc đây. Ảnh to quá thì resize chứ kho khăn gì hử? Post tiếp đi nèo :x

Tinkerbell

Member
Quang nnhà mình đi biển, chắc gió mạnh thổi ngược cả tóc lên nhở, bé ngồi cạnh là Siêu mẫu hả mày :p, nhìn yêu cực ý.

kiddo

Member
Èo éo eo, happy birthday Quang thưn iu nha' :D:D:D Chúc ku vui vẻ trẻ khỏe, bao h thành cổ đông lớn thì nhớ bán lại cho bạn 1 ít để làm vốn lấy chồng :">:x
Beo kia chiu khó chăm sóc chồng để, có gì tuổi rà còn có chỗ mà nương tựa :p

dalton

Đêm qua sinh nhật về muộn quá, giờ mới dậy. Sao Loan bít em ngồi cạnh là siêu mẫu nhể, ngoài đời xinh hơn ảnh. Sáng nay trời đẹp quá mà vẫn phải tới văn phòng làm việc vì tạp chí bắt đầu ra.

Tinkerbell

Member
Em còn được chúc mừng chồng không, khi tất cả đã xa rồi, .. tuổi thơ kia ra đi cao ngạo thế ... He he, dạo này em sinh bệnh lãng mạn bất thường, Chúc chồng yêu như ý nhể ^_^ Còn sao em biết bé ngồi cạnh là siêu mẫu thì chồng tự hỏi lại mình đê, hay là bệnh già nó hành hạ rồi. Cố lên chồng nhở, thêm vài tí may mắn nữa.

@ Đô: tao vẫn chăm sóc, tình cảm cũ thôi, sao lại dại dột mà chờ đợi làm giề ((=^.^=))

kiddo

Member
Hề hề, ai bẩu mày chờ đợi đâu, đấy là đề phòng trường hợp cả 2 đứa về già đều bơ vơ thì còn có rổ có rá mà cạp chứ :"> :p Còn bây h thì cứ tiến thẳng đâm thủng thôi, trúng đâu thì trúng ;)
Phong trào dạo này lại đi xuống nhỉ, chán như con gián ko thèm chết. Để tuần sau em đi đú về rồi post mấy cái ảnh hot hot lên đây cho bà con còn có cái mà ném đá nhá :D

dalton

Topic "bánh trôi" ghê quá, "máy kéo" lên bằng 2 quả pics mới nhất sáng nay đi với hội Motor HN. Đứng cạnh 2 con xe Honda 1000 phân khối làm quả LXinh của mình "tuổi teen" quá ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000