Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

klbn

hehe, anh? dep ko ca nha:_) di choi may hom troi dep kinh khung? Kon Thuy sang day duoc anh em don tiep long trong. , doi song cao, ngay nao cung hoanh trang lem' ...hehe.....

Maika

Ảnh đẹp, người đẹp, mặt mày đứa nào đứa đấy mịn màng nhỉ :) Đại ca một bên nhuộm xanh, ép thẳng, một bên xù mì, nhuọm đỏ cho anh em biết mode Bác Kinh deeeeeee=)) =))
Châu hâm cá với tao , sau quả ảnh này, con Phượng có bị lãnh đạn không? mày đặt cửa nào ?:)) :))

Zinni

Hehe, nó nhuộm bạch kim rồi, đúng mode năm nay nhớ, còn lại là ép thẳng thôi chứ xù mì em nó ko chơi hahaha. Cứ gọi là. Mà lãnh đạn gì cơ hả mày ;;)

kiddo

Member
Hehe công nhận ảnh đẹp, toàn hàng khủng :p Hik nhìn chúng mày tươi tắn mơn mởn mà tao ghen tị quá, tao bây h cứ héo hắt đau khổ kiểu qué gì ý, huhu :(( Con Thúy béo trông cũng có... béo lắm đâu, ngon đấy chứ mày :D Còn Phượng hâm cứ yên tâm nằm vùng bên BK đi nhá, có gì đến 1 ngày gần đây anh em mon men sang còn có đứa mua vui, he'he' :)) À mà ý kiến là con Phượng lần sao post ảnh thì resize lại cho đỡ nhức mắt pà con nhá.

@Lan quắt: vụ đạn pháo này tao cũng đang nghĩ ngợi quá mày ạ, chưa biết nên đặt cửa nào. % có thì lớn nhưng cũng có 1 vài % ko, hehe, như đánh đề, nào cùng hồi hộp chờ mở thưởng :))

ltuongvan

hehe, trông mấy chị em nhà mình cứ gọi là..............nhỉ? Ở nhà mà mặc thế này là u bảo muỗi đốt với cả viêm họng chít
Nhưng mà nói j thì nói, trông chị em nhà mình dc cái tươi tắn xinh xắn, ngon lành cành đào, lại thêm mấy anh zai trong deo kinh', dung' khoanh tay, trong nhu trong fim xa~ hoi den y', so* vat. a. (dang danh' dc tieng Viet, cha hieu sao hong danh dc nua~)

klbn

haha...do` kon lon Thuy' tuyen truyen vo van voi anh em.....ca? con LAn coi` kia nua, dam vao hua` voi ke? dich. noi xau dai ca ha?, 2 kon lo*n. cao. :) Van oi den da man, lay'dau ra ma trang', tu hom kon Thuy sang ca lu~ hom nao cung di, het cong vien lai shopping nay` no., teo nua~ ru nhau di boi chu*'....keke... ma moi nguoi ko thay ai da? dong doi` qua` kon Thuy' la sao nhi? no sang di mua do` nhu mat tri' y', bat no mua qua` deeee anh em oiiiiiiiiiiiiiiii

Tinkerbell

Member
Em phải công nhận một điều rất là hiển nhiên là chị em xinh, bạn Thuý của em xinh, người ngon lành, chưn tay cứ gọi là chuẩn mực. Em ngưỡng mộ thực lòng, tim bay lả tả.

Bạn Thuý có phương pháp gì hữu hiệu để giảm cân cho tớ xin một ít, tớ mới giảm được 3 cưn, nhưng mà bây giờ mà ngồi xổm xuống thế nào chúng nó cũng tưởng là bóng và sút cho lõm m-ông.

ltuongvan

Việc gì kon em fải khổ sở thế. Bây h thời buổi nào rồi mà fải gầy gò, xương xẩu cho nó tội ra. Béo đc là tốt. Béo mới dễ thương. Vô tư đê

Tinkerbell

Member
Bọn dã man con ngan ... chả có chuyện gì thì giảm cân làm giề, tự vì người ta đang mún lấy chồng, hị hị hị.

@Quang: tại mày đấy, mày bỏ tao đi với bọn 9x nên tao mới phải tự giày vò khổ sở như thế này :(

chouchou

Member
hớ hớ, em Loan mấu lấy chồng đến mức đó rồi cơ đấy. Tao tưởng các anh bây giờ đều thích những em mũm mĩm xinh xắn đó chứ. Hôm nay tao nghe chị tao kể có 1 anh cơ quan chị í bảo "ngày xưa thì chỉ thích những em gầy gò, bi giờ thích các em có da có thịt, khúc nào ra khúc đó". Mà ngẫm nếu đó là tiêu chuẩn thì mày thừa tiêu chuẩn rồi, Khéo cuối năm em Loan tong tưởi đi lấy chồng í chứ... :D

klbn

Tinkerbell said:
Bọn dã man con ngan ... chả có chuyện gì thì giảm cân làm giề, tự vì người ta đang mún lấy chồng, hị hị hị.

@Quang: tại mày đấy, mày bỏ tao đi với bọn 9x nên tao mới phải tự giày vò khổ sở như thế này :(
hehe, lam gi ma da ton' tac len di buoc nua the ha em? ;-) bo? cuoc ko theo thang chong cu~ nua ha?, cung dung, thang nay phu bac lam' em, mong sao em kiem duoc mot thang it nhieu` tu te hon thang em chi B-)
muon hoc cach giam can thi sang day ma xem kon Thuy' no chay bo. nay`, hix, dung nhu mat tri luon anh em a. Chieu nao cung keo minh di chay bo cung no', met ko chiu noi? danh` phai di cung nhung thay vi chay bo. la`....di bo. :D may ma ben nay` ko co xe o^m neu ko em cung danh' lieu` di bo^. the? duc xong thue luon kon xe o^m hoanh` trang' quay ve` ..keke

kiddo

Member
Béo với chả gầy, đã là gái D3 thì kiểu gì cũng xinh đẹp tuốt, chị em nhảy :"> Con Loan kia làm gì mà cứ nhao nhao lên đòi lấy chồng thế, ko thấy pà con phản đối rầm rập thế này à? Chả lo đâu mày ơi, cùng lắm là chờ ít lâu nữa, thế nào rồi cũng có ngày thằng chồng khốn khổ của mày hối hận mà làm lại cuộc đời thôi, hé hé :))

Mà tao cũng phải ngưỡng mộ cái tinh thần của em Thúy, cứ nhắc đến tên nó là đã lại thấy hùng hục chạy bộ rồi :D Ở Nga chạy, về VN chạy, sang Tàu lại chạy tiếp, sợ thật cơ:D Chắc từ mai tao cũng phải vác thân ra đung đưa mấy phát, cứ ngồi ì 1 cục thế này thấy xấu hổ thân già quá :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000