Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

Zinni

dalton said:
V3i D&G Gold đẹp thật, hehe, ra cái tôi mua ngay nhưng lại chán roài:D chị em nào thích ko bán rẻ lại cho này, thật đấy. Đang kết 8800 black:)
Vụ đi Sing phải cancel vì 1 đống việc chưa giải quyết xong, điên tiết thế, vừa bán Laptop xong, định sang Sing mua Macbook thì ko đi được:(( nếu đầu tháng sau đi em Thúy vẫn cần cầm máy về thì sẽ cầm hộ...
Quang bán bao nhiêu thế ?tớ mua nghiêm túc đấy hihi tớ nhờ được cầm máy về rồi, làm em SZ23 hihi.Mọi người ơi, thứ 3 em đi TQ, mọi người có định tụ họp 1 hôm ko? gặp gỡ giao lưu tí nhỉ :D. Quên, số đt của tớ là 0904213778

Someone

Đại ca Phương cứ khủng bố bà kon bằng mấy chùm ảnh thế này, mọi người ko ai dám vào post bài nữa bi giờ...

dalton

Chùm ảnh được đấy, hehe, quả mũ hơi chuẩn, cái anh Phương cầm là D&G 3000$, HN có 2 chú thì phải, còn cái tôi mua là hàng cty đang bán tầm 7t5.;-)
Hix, đưa cho đứa bạn gái dùng nó vẽ và đính hạt đủ thứ trên máy, giờ cầm về dùng trông như Bóng :">

dalton

David Phương said:
Cái này ở lăng Minh Mạng

Ơ kìa, Quảng Trị nhiều em váy ngắn thế, e thích đôi chân ở đằng sau :D trắng j mà sáng thế. Anh Phương có quen mấy em này không thía:))

David Phương

Em đấy là em Ly, kém mình 6 tuổi, em đi làm ở Quảng Trị, còn vào Huế chủ yếu là đi chơi, dẫn 6 em gái nữa đi cùng. Chẳng qua có 1 đứa là cháu ông chú đi làm cùng, nó rủ mấy đứa bạn nó đi vào trong chơi luôn nghỉ hè, thế là vào đấy làm xong mấy anh em rủ nhau vào Huế đi chơi. ^^

Zinni

dalton said:
Chùm ảnh được đấy, hehe, quả mũ hơi chuẩn, cái anh Phương cầm là D&G 3000$, HN có 2 chú thì phải, còn cái tôi mua là hàng cty đang bán tầm 7t5.;-)
Hix, đưa cho đứa bạn gái dùng nó vẽ và đính hạt đủ thứ trên máy, giờ cầm về dùng trông như Bóng :">
Đính điếc cũng ok, bây h Quang bán mí xiền, có định bán nữa hông ? tớ cũng thích đính điếc linh tinh hahaha.Nếu kịp thì tớ lấy luôn, còn ko thì tớ đợi đến đầu tháng 8 về rồi lấy. Hehe, D&G giống của anh Phương,người yêu bạn tớ cầm 1 nhoáy, mình được sờ rồi hahaa

dalton

Đứa bạn gái nó thích nên để nó dùng, hàng cty mới giờ còn tầm 7t5, Thúy thích mua ok đấy, tớ mới mua có 1 tháng hồi đấy giá 8t5.
Kém mình 6 tuổi là 89 hả anh Phương, yêu quá nhể B-) hôm nào anh em mình cafe đi:p B-)

Zinni

hahaha, Quang còn chần chờ gì nữa, làm gia sư đi kìa =)). Hàng công ty cũng có à, hihi, thế đợi đi TQ về thì mua vậy :D, biết đâu lúc đấy lại có cái gì hay ho :D
Ai có nhu cầu gửi quà cáp gì cho Phượng thì nhắn em 1 câu nhé. Tình hình là sáng sớm thứ 3 em bay :)

Zinni

Ơ, chúc luôn sinh nhật Nghé ko có sang chỗ Phượng vùng sâu vùng xa ko liên lạc được thì tèo. Chúc Nghé luôn xinh xắn, trẻ khỏe và hạnh phúc hí hí

Maika

Châu hâm, chúc mừng SN nhe', hôm nào tao thi xong buôn tiếp ;) Vào Blog đã thấy cô nàng sửa thành 24 rồi cơ đấy . Tuổi mới xinh đẹp, đằm thắm, mau mau lấy chồng cho đỡ ghen ăn tức ở với bọn ở nhà :)) :)) :))

kiddo

Member
Lan iu ạ, cái đấy là máy nó tự nhảy chứ tao rỗi hơi sửa làm giề, tí nữa tao vào sửa thành 16 :">

Đạ tạ anh chị em đã có lòng, hik hik, có lẽ đấy là cái điều tốt đẹp nhất đối với em trg cái ngày hôm nay, cộng thêm cả việc bố mẹ với chị em gọi điện sang nữa :x Ngoài ra thì từ 8h sáng đến h em toàn gặp chuyện khốn nạn, chả lẽ ngày SN mình còn fai đi đốt vía mình cho đỡ đen hay sao???:-S

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000