Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

David Phương

blahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahv

David Phương

blahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblah

David Phương

blahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblah

David Phương

blahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblah

David Phương

blahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblah

David Phương

blahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblahblah

David Phương

Post lên một phát coi như tắt điện hết các đài khác, ko thấy đứa nào dám ho he, có mỗi em Vân sau 3 ngày mới đủ bình tĩnh reply

kiddo

Member
Úi Nga ơi, bảo vệ rồi hử? tốt nghiệp rùi hử? lấy chồng chưa hử? Thích thế còn gì :"> Nhưng đã nghĩ ra TN xg làm gì tiếp chưa? :)) Hik hik, thế là lại thêm 1 đứa nữa sắp sửa "nếm mùi đời", good luck, baby!!!! :D

Anh chị em dạo này vắng khiếp, chắc còn mải tung tăng nghỉ hè. Em thì ngày nào cũng đi học theo h hành chính, buồn hắt hiu :((

dalton

Forum èo xèo quá, đợt rồi bận không ngóc đầu lên được, vào chỉ kịp up-date tình hình mọi người. Em Nga tốt nghiệp đi làm đến nơi rồi còn j. Em Châu thi cử xong xuôi, sắp thoát nợ bọn Mẽo roài, về sum họp a e thôi. Tình yêu của anh Phương về rồi đấy, hehehe, hôm nào gặp nhau phát nhỉ :)
Dạo này công việc, worldcup và 1 đống chuyện loằng ngoằng... chiếm hết time luôn. 20-6 này lại đi Sing bà kon ạ, lần này thì thực sự ko khoái đi chút nào,4 ngày ở bên đấy trong khi HN đang bao nhiêu việc. Được cái đang mùa sale off, ko biết có nhặ được cái j về ko. Chị em thích mua nước hoa thì bảo nhé, mua giúp cho, lấy lãi 50% thôi, kiếm tý tiền chứ :D

kiddo

Member
Hehe, cai' con bé này bay h thô gớm, cứ huỵch toẹt cả ra :))
Vừa định gửi off thì đã lên đây quang quác rồi. Happy birthday em Vân nhá :x
Chúc con gái sẽ sớm hoàn thành nhiệm vụ 5 năm lần thứ nhất (bao gồm những gì thì tự bít) Nhưng nhớ là mấy việc trọng đại có liên quan đến ăn uống nhậu nhẹt thì ko đc bỏ sót bạn bè đâu đấy ;):D

David Phương

Con vợ em mới về nhưng nó bỏ em rồi, giờ thời thế mới, giá trị đảo lộn, chẳng biết đằng nào mà lần. Những người tử tế chung tình thì ko bao giờ bằng những thắng bắt cá nhiều tay, đẹp mã, lắm tiền. Anh Quang sướng quá 1 năm đi Sing 3-4 lần, quá chơi, thanh niên phải thế mới gọi là số 1.

dalton

Happy birthdat em Vân, mà độ này có TY mới, tý tởn ngay, mất hút.
Đợt này đi không hào hứng như mấy đợt trước, đi dự cái hội nghị Communic Asia ko bít có j hay ho ko, Worldcup ở nhà hay hơn nhiều...

Tinkerbell

Member
Chúc mừng sinh nhật chị, định sáng nay chúc mừng cho nó mát mẻ đấy. Chúc chị yêu xinh trẻ, thế là đủ rồi nhể .....

ltuongvan

Em Loan lại tí tởn lên đây rùi ah, ---->@ Nghé: con bé này con thô hơn cả con U ạ, hoho, biết sn nó sau sn minh 03 ngày muh---> tiện đây, chúc em yêu luôn, cũng xinh trẻ gần bằng chị là được lắm rùi, nhể?
Thanks cả nhà nhé
Chúc em Nga bảo vệ thành công!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000