Họp lớp bà con D3 ơi!!!!!!!!!

sakura_chan

Member
quang ơi , tháng sau nhà tớ cũng sang Sing , bên đấy sale nhưng cũng đắt phết nhỉ .
Chúc mừng sinh nhật Vân xinh nhé , hehe
em bảo vệ xong rôì cả nhà ạ , 9,42 he . thời gian vưà rôì bận lu bu chuẩn bị cho vụ này ngươì ngợm gầy xọp bây giờ còn có 38kg huhu .. :((

sakura_chan

Member
quang ơi , tháng sau nhà tớ cũng sang Sing , bên đấy sale nhưng cũng đắt phết nhỉ .
Chúc mừng sinh nhật Vân xinh nhé , hehe
em bảo vệ xong rôì cả nhà ạ , 9,42 he . thời gian vưà rôì bận lu bu chuẩn bị cho vụ này ngươì ngợm gầy xọp bây giờ còn có 38kg huhu .. :((

chouchou

Member
Ui Vân ui, chúc mừng SN Vân nhá, tao quên mất... híc híc... mặc dù hôm nọ đã nói chuyện với em Loan là phải nhớ rồi đấy... híc... Khi nào lấy chồng gọi tao 1 tiếng, tao đến làm công tác điều hành lễ tân cho.. hê hê :D

ltuongvan

Oke lien, qua nay dam' cuoi' co' Vu truong Vu Le Tan_BNG thi cu goi la nhat'!
Nga xinh bao ve xong roai chac bay h mai' thoai? di choi bet nhe huh, suong nhi. HIC HIC, nho' lai hoi^` j moi tot nghiep xong...Bay h ban biu lam an, an han qua, biet the luc day di choi nhieu 1 chut, uhuhuhhhhhhhhhhhhh

@ David Phuong: Tình hình vợ con của anh nghe fức tạp thế, tóm lại là cuối năm nay anh có lấy vợ k thế nhỉ ?

sakura_chan

Member
Loan yêu ơi , tao còn cầm mấy quyển truyện cuả mày , cuối tuần tao qua trả nhé , mà là những quyển gì í nhở , tao không nhớ :(

kiddo

Member
Con Nga kia, may` hình như còn cầm 1 đống Lucky Luke của tao (phải 6-7 năm rồi chứ ít à), có trả ko thì bảo? :)) :)) Con này đúng là mới tốt nghiệp xong nhàn rỗi quá nhỉ, lục lọi đồ đạc mượn mõ bao lâu nay đem ra trả lại từng người hử :p Thế đi làm chưa mày? Khiếp mà tưởng tượng ra cảnh em Nga 38kg ặc ặc, mua bột dinh dưỡng uống mau!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dalton

B-) Ơ kìa, Nga trả Nghé Lucky Luke ngay...để Q còn mượn chứ, hehe, nhớ lại hồi đấy đứa nào sang nhà Nghé cũng cầm vài quyển về đọc ( Q trả hết Nghé rồi đấy nhé :D ), cái nick Dalton của mình cũng từ đấy mà ra, mê mấy thằng a e nhà Dalton quá.
Tháng sau nhà Nga mà đi là hết mùa sale rồi, sale đến đầu tháng 7 thôi, sale toàn 30-70% rẻ lắm. Mà ko đồng ý vụ em Nga 38kg, gầy thế thì ko được, Nga mà gầy xấu đi 5 lần so với lúc béo, kekeke chuẩn luôn. Phải tẩm bổ ngay đi...

sakura_chan

Member
hơ hơ , tao thề là tao ứ cầm quyển LL nào của mày ku ạ , chắc là trả hết lâu rồi hee ê ( huýt sáo :D ) nhớ chỉ cầm truyện của em Loan thôi , từ cái đợt Tết con Châu về cả lũ đi ăn mực nướng ở Hàng Bồ í , đợt đấy hứa với nó trước tết trả nhưng rồi bập vào cái đồ án tốt nghiệp khốn nạn này nên quên cha nó mất , mà khổ cái đã đọc được mấy đâu :(( . bây giờ đang nhàn rỗi vãi lúa , suốt ngày ngủ hic |-)

Tinkerbell

Member
Ờ trả đi, chỉ nhớ có truyện Cô gái đánh cờ vây, với 1 hay 2 quyển gì nữa không nhớ nổi. Trí nhớ mình dạo này ngắn hạn thậm tệ.

Nga xinh mà gầy thế thì không được, cũng như tao xinh mà béo thế này cũng không được. Cố lên làm đôi bạn Nga tiến tao lùi ... alez alez

kiddo

Member
Hé hé Beo ơi, lại thấy nượn nờ ở đây rui`, tốt quá... Chúc mừng SN em Beo nhá :X:X:X Chúc em cái gì muốn tiến thì sẽ tiến, cái gì muốn lùi thì sẽ lùi :"> Hehehe. (nhưng tiến lùi vừa thôi ko cứ tiến tiến lùi lùi là thể nào cũng chóng mặt ngã lăn quay :)))
Tái cái bút: hmm, tao cung xinh mà lại chả béo quá chả gầy quá, chẹp chẹp, thế này thì là quá đc đúng ko? :">

ltuongvan

o hay, 2 cai dua nay, 1 dua tien, 1 dua lui thi 2 dua di cung nhau the la`o dc, hichic.
CHUC MUNG SN EM LOAN nhi? hehe, nha em co cai j mang ra cho cac ban tam? bo? di niu`!!!

Zinni

Chúc mừng sinh nhật em Vân nhé. Em về rồi nhưng bận bịu giấy tờ để sang với tình yêu lớn nên chưa liên lạc với ai. Chiều wa hình như thấy Quang đi với ai ở đường Liễu Giai í, cười tít mít hị hị.Lớp mình có ai sắp đi Sing ko ? hik, em kẹt con laptop bên đó ko có ai cầm về hộ :"> cứu em với. Khách du lịch thì nó cho refund. KHổ em Nga, học hành kiểu gì mà còn 38kg, tao cho may` được 7kg thì tốt, tao béo ục ịch hị hị
Ah, hôm trước nhìn thấy con V3 D&G ngoài đời, đẹp vãi, đẹp dịu dàng mà ko chói lóa hahaa, anh Phương sành điệu thế

dalton

V3i D&G Gold đẹp thật, hehe, ra cái tôi mua ngay nhưng lại chán roài:D chị em nào thích ko bán rẻ lại cho này, thật đấy. Đang kết 8800 black:)
Vụ đi Sing phải cancel vì 1 đống việc chưa giải quyết xong, điên tiết thế, vừa bán Laptop xong, định sang Sing mua Macbook thì ko đi được:(( nếu đầu tháng sau đi em Thúy vẫn cần cầm máy về thì sẽ cầm hộ...

David Phương

Đâu, có dùng nữa đâu, trả thằng bạn lâu rồi. Con đấy giờ ở VN có loại không phải limited edition của D&G, và chỉ dùng vàng 18K giá có 7tr5 1 chiếc thôi, nhiều lắm.

Em vừa đi Huế với Quảng Trị tuần trước về, trong đấy nóng há mồm, mới 7h sáng mà đã nắng như đổ lửa.

kiddo

Member
Oạch, các pác dạo này lại chuyên đề đồ hiệu roài, có ai còn hàng gì mới show nốt cái nào :D Bây h dt nào đang top huh mọi người? Em thì vẫn trung thành với con Nok dùng từ mấy năm nay, bị thằng Bim đập 2 lần mỗi lần văng ra đúng 4 mảnh, lắp vào vẫn chạy ngon nên chẳng có lý do mà đổi nó :">

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000