Hội-săm-soi-girl-xinh ANH EM ĐÂU!

Status
Không mở trả lời sau này.
girl_heidi289 said:
Xo*i` , chau' cua? Tra^m qa' xinh di i' , nhu*ng ma` xinh ma^y' thi` cung~ chu*a xu*ng' ta^m` kazzan da^u , thui la^n` sau rut' kinh nghie^m. Tra^m nha' , ko nhu*ng~ ngu*o*i` luc' nao` cung~ nghi~ minh` to^t' dep. lai. che^ bai ;)
soosie_honey said:
uk, biết lỗi rồi, cũng may là vẫn còn nhiều ng khen cháu mình chứ ko thì chẳng biết Tuấn nói thế nào nữa. nhìn avatar là biết hàng khủng rồi, ko dám thò tay vào:( :( :(
girl_heidi289 said:
Tro^ng cha^t' the^' con` da^u ;)
No^i? le^nh` be^nh` :))
fải đó =)) anhTuấn kazzan nổi nhất trường chứ đùa à B-)
Nhân tiện hỏi luôn ông Tuấn là đã cưa được em Mai Chi lớp tui chưa :))=)), nghỉ hè rồi mà chả thấy ông đâu cả, lặn mất tăm, làm tui cứ chờ tin của ông :))
Tranh thủ quảng cáo cái ko lại bảo câu bài :D

tuankazzan

Member
soosie_honey said:
đấy, gái ngoại mang vào đây thì đúng là ăn đứt rồi nhưng ''hiệu quả'' lại ko cao:(
kiểu này thì chịu thua bạn Tuấn rồi:-S :-S :-S (e sợ........)
Ấy chết chết bạn Trâm cho tớ xin lỗi nhé #_# mình chê thiếu tế nhị quá làm bạn Trâm thấy khó chịu rồi
Thôi tớ ko có thêm ý kiến gì nữa cả bạn thích pót thì cứ pót đi tớ chỉ bình phẩm có tí thôi mà @_@,xin lỗi bạn Trâm nhé

Lạy chúa, ai bảo Mi Vân xinh nèo, đc cái ăn ảnh thui, nhìn mẹ ấy ngoài đời quả thật ko dám tin đấy là Mi Vân, mấy thằng con trai lớp em nhìn thấy đều kể lại với tâm trạng thất vọng tràn trề

tuankazzan

Member
tronhocdichoi said:
fải đó =)) anhTuấn kazzan nổi nhất trường chứ đùa à B-)
Nhân tiện hỏi luôn ông Tuấn là đã cưa được em Mai Chi lớp tui chưa :))=)), nghỉ hè rồi mà chả thấy ông đâu cả, lặn mất tăm, làm tui cứ chờ tin của ông :))
Tranh thủ quảng cáo cái ko lại bảo câu bài :D
À chuyện đó hả thôi cho tôi xin out tôi biết tuổi còn non ko dám bon chen ke ke @[email protected]ế thằng nào mồm to bảo là 5k 1 lần share thế mà bây giờ lại để ảnh lên đây thế này hả ha ha ha>?

tuankazzan

Member
star_diamond said:
Lạy chúa, ai bảo Mi Vân xinh nèo, đc cái ăn ảnh thui, nhìn mẹ ấy ngoài đời quả thật ko dám tin đấy là Mi Vân, mấy thằng con trai lớp em nhìn thấy đều kể lại với tâm trạng thất vọng tràn trề
Hờ hờ cái đó là phải công nhận thật đấy,chụp ảnh thì quá xinh,quá đẹp,nhưng mặt bên ngoài nếu ko make up thì so với ảnh:1 trời 1 vực ke ke ke @_@

tuankazzan said:
Ấy chết chết bạn Trâm cho tớ xin lỗi nhé #_# mình chê thiếu tế nhị quá làm bạn Trâm thấy khó chịu rồi
Thôi tớ ko có thêm ý kiến gì nữa cả bạn thích pót thì cứ pót đi tớ chỉ bình phẩm có tí thôi mà @_@,xin lỗi bạn Trâm nhé
AMEN girl! Ngân Giang ơi, tốn công bọn mình thật đấy:(

tuankazzan

Member
Nin_prince said:
post anh? gai' trung quoc' lam` gi` the' Tuan'
Thằng này thỉnh thoảng cũng phải thay đổi khẩu vị chứ mày tao biết là mày suốt ngày chỉ có Hoàng Kiều Ngân . với cơm rồi khỏi mồm to @_@

tuankazzan

Member
Lucifer said:
hỏi chút
mi vân là ai mà có vẻ nhiều ng biết thế ?
là ca sĩ hay diễn viên ?
Bạn Trang ngộ thế bạn ko biết Mi Vân là ai ư???Ảnh của Mi Vân tràn ngập trên các 4rum bây giờ,có người còn bảo Mi Vân là hg của HN đấy,ghê gớm lắm
Đây Mi Van đây

xin lỗi ngoài lề 1 tí nhé: bạn tuấn có thể nói chuyện với mọi ng` bằng giọng bt được ko, thấy ai cũng có vẻ ''khinh khinh'' là sao

tuankazzan

Member
Ơ thế bt thì bà thấy tôi hay chấp nhặt lắm sao,chẳng qua âm mưu sâu xa của tôi là.....spam bài sau thời gian lặn mất thôi hi hii hiii
Rồi rồi lần sau tôi sẽ sửa,ko dám pót thế nữa,sợ Hoa quá đúng là mod gương mẫu hi hii ~_~

ơ ơ:-O :-O :-O Mi Vân nào ở đây, đùa, bó tay luôn
hóa ra bạn Tuấn lại hiểu đại từ ''mọi người'' là bao gồm Mi Vân áh, thôi, thế là quá đủ để bàn rồi, bao h mọi người có chủ đề mới thì vào nói chuêyj tiếp, trả topic lại như cũ này:* :x

tuankazzan said:
À chuyện đó hả thôi cho tôi xin out tôi biết tuổi còn non ko dám bon chen ke ke @[email protected]ế thằng nào mồm to bảo là 5k 1 lần share thế mà bây giờ lại để ảnh lên đây thế này hả ha ha ha>?
hahahaha, bít vậy la tốt =)), thế mà hồi trước tuyên bố hùng hồn lắm cơ mà :-", đòi thi HK xong là sẽ cưa MC chứ đùa đâu B-)
Còn cái ảnh thì thường thôi, ảnh này ko cần fải trả tiền :D, ảnh 5k/1 cái là ảnh # cơ :)), tuyển hơn nhìu :)):)):))

cheryl

Eo ... bạn nài nhìn quen quen :-?
Oooooooo :-O có phải là bạn Hằng đây hok nhỉ =)) hi'hi', có phải bạn Mizz PĐP ko ý nhỉ :-O
hehe :p

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000