Hội-săm-soi-girl-xinh ANH EM ĐÂU!

Status
Không mở trả lời sau này.
Đấy là chú bé ko gặp hội gặp thuyền mà thui, chứ gặp cạ là như cá gặp nước. Có chơi bóng rổ với chú bé mới bít, chứ nhìn thui thì Chí Phèo cũng hiền.

hoang mai phuong said:
Kinh kinh !
Bạn Sơn trông cái mặt "baby" thía mà lừa lọc??
Hồi học GV đi lớp SKSS thấy ngồi im, ko nói câu j trông đến là tội ah!
Công chúa lớp mình có # ... :)) =))

mới vô lớp đã đc nghe tiếng đồn vìa ông ý từ hùi lớp 9 ... :-S .. thía nào mình lại ngồi ngay sau nó .... :))

đc mũi cái mẹt .... còn đâu thì ... >:)

ngoclanTX

Member
trinity_girlA3 said:
Công chúa lớp mình có # ... :)) =))

mới vô lớp đã đc nghe tiếng đồn vìa ông ý từ hùi lớp 9 ... :-S .. thía nào mình lại ngồi ngay sau nó .... :))

đc mũi cái mẹt .... còn đâu thì ... >:)
dung` be^u xa^u' hotboy lop' minh` the' chu' chi. gai'!!!=)) =)) =))

ngoclanTX said:
dung` be^u xa^u' hotboy lop' minh` the' chu' chi. gai'!!!=)) =)) =))
có nói jề đâu >:D< chỉ nói lên cảm tưởng của mình thui mừ >:D< ... :)) ... còn phải ngồi với nó chán ... nói ra để ... chít àh :-S

ngoclanTX

Member
trinity_girlA3 said:
có nói jề đâu >:D< chỉ nói lên cảm tưởng của mình thui mừ >:D< ... :)) ... còn phải ngồi với nó chán ... nói ra để ... chít àh :-S
biet' lo xa the' la` tot' day'!!!!hehehe=)) =)) =)) (lac. de` tram` trong.)

Đổi thành hội săm soi hot boy đc đấy. Em cũng muốn "kể xấu" bạn Thạch hot boy lớp em cho thêm phần xôm tụ nhưng em hãi bạn Ly lớp em lắm cơ. Lần trước nói đùa chú Thạch một cái mà nó làm một tràng nói mình kinh quá cơ. Tránh voi chả xấu mặt nào. Chẹp chẹp!!!!!

ngoclanTX

Member
Nin_prince said:
thang` Son lai. co' ca? Le Van Anh la` fan kia`, cho ban. y' lam` truong? FC di may` =)) =)) Amen lac. de` qua'
Em lam` truong? FC o? Hong` Kong nha!!!!! con` VA thi` lam` truong? o? ha` noi la` hay nhat' roi`!!!!! suong' nhe'!!!!:)) :)) :))

hoang mai phuong said:
Kinh kinh !
Bạn Sơn trông cái mặt "baby" thía mà lừa lọc??
Hồi học GV đi lớp SKSS thấy ngồi im, ko nói câu j trông đến là tội ah!
học j thì còn buôn được chứ học sức khỏe sinh sản thì ngồi im là phải, biết tập trung vào chuyên môn thế là tốt lắm, đáng hoan nghênh hs Giảng Võ:* :x >:D<

Uh, thì hôm đó đâu chỉ có 1 mình bạn Sơn ngồi im nhi ?
Cả tao+mày hôm đó cũng .... phăng phắc còn j nữa!
CÔng nhận dân GV có khác "thâm nho"

Nin_prince said:
thang` Son lai. co' ca? Le Van Anh la` fan kia`, cho ban. y' lam` truong? FC di may` =)) =)) Amen lac. de` qua'
hí hí ;));)), thảo nào chat với mình Vân Anh cứ toàn kể chuyện anh Sơn ;-), toàn chuyện hôm nay ngồi sau thấy anh Sơn mặc j` :-">:)>:), Vân Anh nhỉ? :-O>:)
star_diamond said:
Đổi thành hội săm soi hot boy đc đấy. Em cũng muốn "kể xấu" bạn Thạch hot boy lớp em cho thêm phần xôm tụ nhưng em hãi bạn Ly lớp em lắm cơ. Lần trước nói đùa chú Thạch một cái mà nó làm một tràng nói mình kinh quá cơ. Tránh voi chả xấu mặt nào. Chẹp chẹp!!!!!
hờ hờ, mấy bài bạn Thơ viết hay vậy mà xóa mất :(, đến là chán [-(, làm mình chả còn hứng vào đọc tiếp cái hb D9 đấy >:) hờ hờ >:)

Chú Sơn kinh thật, ko khéo lại lập cái FC như của thày Hưng để chị em ta vào buôn, ko khéo còn hoàng tráng hơn cả của thầy Hưng thỏ ấy chứ lị, nhỉ:D

tronhocdichoi said:
hí hí ;));)), thảo nào chat với mình Vân Anh cứ toàn kể chuyện anh Sơn ;-), toàn chuyện hôm nay ngồi sau thấy anh Sơn mặc j` :-">:)>:), Vân Anh nhỉ? :-O>:)
ăn đòn h .. ku này cứ thik bon chen ... kể lúc nèo hả X( ..

náo thế nhờ .. X( X( X( X(

way` way`, bay gio` Son suong' nhe', hay la` may` cho VA la` bo`, nguoi` yeu la` MA>>>ac ac ac den' chet'=))
vớ vỉn .. lúc nèo thía ... :p ... tui hok ham cái tên Công chúa Sơn điệu ấy .. :p ... tui mừ là trưởng FC của tên Sơn ý ... thì đảm bảo thể nào cũng cho các FC xem video clip của Công chúa .... >:)

sao Sơn lại thành chủ đề hot trên săm_soi_girl_xinh thế này?:)) =)) :p
ko chuyển chủ đề sớm thì mod del bài bây h
vì nà Công chúa xinh nhứt nớp tui nên hok bàn luận đến thì hơi phí :-" :))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000