Hội-săm-soi-girl-xinh ANH EM ĐÂU!

Status
Không mở trả lời sau này.

DanteXXL

Topic này ko khéo chỉ tồn tại đc trong ngày hum nay thui =)) "ao câu" mừ!!:)) :)) Kệ! Cứ làm 1 bài đã =))

tuankazzan

Member
KO có chuyện đó đâu nhìn đây:

Mở hàng cho quý vị bằng hot girl Việt Đức:Thiên Trang 10A17
Không xinh ko lấy tiền!
Đây nữa!

Sirius

Member
GIỜI Ạ.PÓ TAY VỚI BÁC.DÙNG TRANG photobucket mà xài.
Nhận xét cái ảnh: mặt mũi cũng phình phường.Lại có người yêu rồi.giảm giá trị nhiều

tuankazzan

Member
Chán ông up ảnh lên photo bucket ấy rồi paste cái IMG của nó lên 4rum là được!Đừng có bảo là ông ko có acc phobucket nhé!
Ai ko pót ảnh hoặc ko nói những thông tin liên quan đến chủ đề topic thì đề nghị đừng pót bài nhé bẩn topic!

tuankazzan

Member
À ờ em sợ anh Dậu Dớt học giỏi nhứt 10A1 quá đm chưa nói đến thì đã giật mình tao ko thèm nói đến cái mặt mày đâu mà phải phản với chả bác con ạ.Trình mày ra chỗ khác chơi

Đây cũng là dân 10A17 nốt(LẠi 10A17) Xinh hơn!

tuankazzan

Member
Ơ ông này lạ quá nhỉ con này là hot girl Việt Đức đấy ông ạ ông ko thấy xinh thì ông về trường tìm xem có con nào được như vậy ko?

the leave

Member
Sirius said:
EM NỮA EM NỮA.eM CÂU KIẾM ÍT ÍT TIỀN XÀI CHƠI.MÀ KHÔNG HIỦI BÀI MÌNH BỊ DEL THÌ CÓ BỊ TRỪ TIỀN KHÔNG CÁC BÁC NHẨY.AI GIẢI ĐÁP HỘ EM VỚI
ấy post bài xong mà bị mod del sẽ bị trừ xiền đó, tớ đã từng bị rùi mừ :(
hội này sắp thành ao câu rùi Tuấn ui, nghĩ cách để cứu hội đi >:) :)

Ảnh ông Tuấn post lên toàn ảnh em xấu ạ>:p Theo tui ông nên sang lớp 10D8 trường mình có một girl VĐ mới chuyển vào mấy tuần nay ý, đẹp quên sầu luôn;)
Tên Hương nhá, chân dài, xinh, nói chung là hết ý8-}

gipypy_9x

Member
Đấy là Mi Vân của hoa học trò ý nhưng ở ngoài thì ko xinh lắm , gặp roài .................nhờ photoshop cả , tuấn cần thì vào 4rum PDP mà xem , có ảnh chân thực ngoài đời đó :))
Ai mà mún kiếm mấy em xinh xinh để tớ mượn photobucket của Hot bot nhân chính cho , toàn em xinh :D

mark_ecstasy

tronhocdichoi said:
Ảnh ông Tuấn post lên toàn ảnh em xấu ạ>:p Theo tui ông nên sang lớp 10D8 trường mình có một girl VĐ mới chuyển vào mấy tuần nay ý, đẹp quên sầu luôn;)
Tên Hương nhá, chân dài, xinh, nói chung là hết ý8-}
>>> Ặc ặc, bố ơi con nghe nhầm ko đây=)) , xinh lúc nào thế=))
Sao toàn poz ảnh trường khác, CVA còn nhiều em 0508 xinh lắm mà :D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000