Hội-săm-soi-girl-xinh ANH EM ĐÂU!

Status
Không mở trả lời sau này.

ll4ever

ẹc! kekeke ko sao đâu bé ah! có ng iu roài thì mí tốt! xinh thía nè mờ ko có ng iu thì có vấn đề là cái chắc!!!!!!!!
Ông cha ta có truyền thống "oánh đồn có đick" mà:)) anh em oi xông lên!!!!!!!!!!! =))

tuankazzan

Member
soosie_honey said:
rất tiếc là ko phải trong trường đâu. đây là cháu của Trâm, từ hôm nay, Trâm sẽ post hàng loạt ảnh của nó lên:)
Bạn này mà học Nhạc viện thì tài năng nghệ thuật khỏi bàn rồi,nhưng vấn đề nhan sắc thì còn xét,trông cũng bt thôi,chưa đủ tuổi cho vào đây,lịch sự xin bạn stop lại cái nhé hic hic

Nin_prince

Member
tuankazzan said:
Bạn này mà học Nhạc viện thì tài năng nghệ thuật khỏi bàn rồi,nhưng vấn đề nhan sắc thì còn xét,trông cũng bt thôi,chưa đủ tuổi cho vào đây,lịch sự xin bạn stop lại cái nhé hic hic
kinh day, Tuan' da~ tro? lai. va` da' deu? ngay moi. 1 ban. trong box

tuankazzan said:
ko ai phủ nhận là Mi Vân xinh nhưng về ''đời'' thì .....
mà ở đây ai cũng có quyền được post ảnh và hình như mình ko định post cho ''ai đấy'' xem. nhìn lại xem mình có lịch sự ko đi:)

Xo*i` , chau' cua? Tra^m qa' xinh di i' , nhu*ng ma` xinh ma^y' thi` cung~ chu*a xu*ng' ta^m` kazzan da^u , thui la^n` sau rut' kinh nghie^m. Tra^m nha' , ko nhu*ng~ ngu*o*i` luc' nao` cung~ nghi~ minh` to^t' dep. lai. che^ bai ;)

uk, biết lỗi rồi, cũng may là vẫn còn nhiều ng khen cháu mình chứ ko thì chẳng biết Tuấn nói thế nào nữa. nhìn avatar là biết hàng khủng rồi, ko dám thò tay vào:( :( :(

đấy, gái ngoại mang vào đây thì đúng là ăn đứt rồi nhưng ''hiệu quả'' lại ko cao:(
kiểu này thì chịu thua bạn Tuấn rồi:-S :-S :-S (e sợ........)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000