Hội-săm-soi-girl-xinh ANH EM ĐÂU!

Status
Không mở trả lời sau này.

tuankazzan

Member
Thôi đi vào chủ đề chính đây này 2 con này hot girl Tân Trào 9B chek itt out,con giữa ngoài đời xinh lắm còn con bên trái cũng được thôi style babe :

trungvb

Moderator
Ice_Fire said:
sao lại giới thiệu lung tung thế :-w , bạn Thùy Linh thoai , còn chị Hoa nhà tớ thì ĐI CHỖ KHÁC CHƠI X( X( X(
X( X( X( ...đúng roài....L cũng có chủ oài đi chỗ khác chơi...|-) |-)

thúy xinh

Member
mi vân ảnh trên gals thì nhìu vô kể!ảnh mới nhất lun!
sao bẹn kia lại bảo long tranh,tài belg chứ :D long tranh iu chị hơn một tủi mà!
em hương 10d8 là huong gili ,ng iu phát hen,co`n bi giờ hok bít thía nào! :eek:

lion_heart90

boy_co_don_892004 said:

pót lên chơi vậy alo^ alo^
anh trường post chay thía này quá câu a e,,,ít nhất phải có tên tuổi,,,trường lớp gì chứ,, hoặc có nik chat thì càng tốt,,,chứ thía này thì:( :( :(

gipypy_9x said:
Xời anh đẹp trai phải có em vợ iu xinh chứ nhở , anh ý ghê roài , chắc chị ý ko yết kiêu :))
ẩn ý ẩn ý , không thích , chị ý nhận anh chồng mới lạ chứ hehe, chị là vợ hờ thôi không có gì cả , mà sao mọi người biết nhỉ mình đã khoe ai đâu :(:)(( alo^ alo^

gipypy_9x said:
xời , việc mờ ám tất có người phải biết :))
mờ ám gì chứ :)):)) rất là công khai mà , vợ hờ thôi hehe đang dịnh cưa mà khong biết nên không , em ý không học cùng trường mình , ít gặp lém ===>> chưa xác định , em ý xinh phết nhờ :X:X:X:X

cheryl

boy_co_don_892004 said:

em này thì chịu hẳn , thấy xinh post thôi , được không nhỉ alo^ alo^
Em đó quê ở đâu vậy anh :)) =)) Anh post ảnh những em nào khả dĩ có thể làm quen được chứ .... xa tầm với anh em quá :p

cheryl said:
Em đó quê ở đâu vậy anh :)) =)) Anh post ảnh những em nào khả dĩ có thể làm quen được chứ .... xa tầm với anh em quá :p
ừ thế được thôi chờ anh tìm cho mà làm quen :D:D

em này thành công cấp 2 :X:X:X:X không biết nick

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000