Hội-săm-soi-girl-xinh ANH EM ĐÂU!

Status
Không mở trả lời sau này.

bongdem243

theshadow said:
Chi lào thía???????????Amen
NMC=Nguyễn Minh Châu mờ...................Amen
05-08 bây h Châu đang hot nhất,có ai phản đối ko??????
Anh ko phản đối này , em anh làm Hg đc đấy :)) :)) ;-)

linhvip_lachip_D6 said:
Thích girl VD ah.Ảnh bạn mới chuyển vào nè
hehe Linh ơi bạn này được mỗi cái dáng thôi
hôm qua còn thấy ảnh trong nhà WC nam cơ mà :)) :))=))
chào cả nhà ra tí đã alo^ alo^..................................................alo^ alo^

BuStEd

Xời ơi!!!Tưởng ông Tuấn up ảnh ai mới lạ.Cái ảnh up lên đóa thì trên rum VD thiếu gì.Tài Beng cả Trang chứ ai,còn mấy cái kia cũng có nhìu trên các 4rum khác roài.Đề nghị ai có ảnh mới lạ thì up hộ cái

BuStEd

Mà săm soi gì mà cứ toàn nói đá các girl nhà như thế thì póa tay.Trường mình chính ra cũng khá nhìu girl xinh đấy,nhưng có lẽ là chưa được khai quật và phát hiện!!!Đề nghị mọi người cùng bắt tay vào khai quật vẻ đẹp girl Chu nào!!!

tuankazzan

Member
Ê này cũ người mới ta ông ạ chẳng nhẽ tôi đây lập cái topic này ko pót ảnh rồi ghi là đề nghị các bạn cứ vào 4rum Việt Đức mà xem nhiều girl xinh lắm à,buồn cười!Rôì sẽ pót ảnh bọn khác,chờ up lên photo cái đã,ảnh đứa nào xinh thì cứ pót lên thôi chứ,ông cứ làm như ai cũng lên 4rum VĐ như ông vậy

little frog

êu bạn Tuankazzan ui lớp d4 bọn tớ cóa nhìu iem xinh tươi nắm ví dụ như là bạn thùy linh này và đặc biệt là chị hoa chip nhà tớ :))

E hèm...luói gì chị mầy thía hử>:):)):))...bạn Tazzan là bạn í chấm bé..KẸO SỮA nhà G6 òi...bạn Tazzan nhở:>:>:>...đấy...bé Kẹo là tươi nhất G6 nói riêng và D4 nói chung đấy;):):))

trungvb

Moderator
little frog said:
êu bạn Tuankazzan ui lớp d4 bọn tớ cóa nhìu iem xinh tươi nắm ví dụ như là bạn thùy linh này và đặc biệt là chị hoa chip nhà tớ :))
thùy Linh vợ tớ,,,,:"> :"> :">
day la anh> cua? nguye^t su*a~ D4..kekek

Đấy...cũng từ cái ảnh nè mờ bạn Tazzan rung rinh bạn Nguyệt...nhở bạn Tazzan nhở:>:>:)):))...đùa thoai...chớ bạn Tazzan với bé Sữa nhà Hoa...e hèm...xem chừng...kô được xứng đôi vừa lứa cho lắm:)):))

Ice_Fire

Member
little frog said:
sao lại giới thiệu lung tung thế :-w , bạn Thùy Linh thoai , còn chị Hoa nhà tớ thì ĐI CHỖ KHÁC CHƠI X( X( X(

Ice_Fire

Member
Ice_Fire said:
sao lại giới thiệu lung tung thế :-w , bạn Thùy Linh thoai , còn chị Hoa nhà tớ thì ĐI CHỖ KHÁC CHƠI X( X( X(
Tăng thêm phần nhấn mạnh hơn nữa ;)

ĐI CHỖ KHÁC CHƠI

tuankazzan

Member
soi_hoang_g5d4 said:
Đấy...cũng từ cái ảnh nè mờ bạn Tazzan rung rinh bạn Nguyệt...nhở bạn Tazzan nhở:>:>:)):))...đùa thoai...chớ bạn Tazzan với bé Sữa nhà Hoa...e hèm...xem chừng...kô được xứng đôi vừa lứa cho lắm:)):))
Úi úi tôi sợ quá!Hic hic
Kẹo Sữa mình còn chưa nhìn thấy mẹt mũi ntn lại còn bảo mình thích mới sợ chứ ke ke.Ờ mà cái khoản đôi lứa thì chuẩn đấy,tôi da vàng Châu Á =>Kẹo Vani(Ha ha ha ha),Kẹo Sữa là phải đi với Kẹo Sô cô la nó mới hợp !~_~Tìm cho bé Nguyệt anh Châu Phi nào đi ha ha

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000