Học sinh cấp 2 nói về thầy cô cấp 2

haketu

Member

sao ngực bà hay ưỡn ra thế nhỉ
........................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................

shrewishgirl_151

Uầy câu bài mà ko bít ngượng
ai chấp cái kiểu nói ăn theo cơ chứ
mà thui sao cứ nói xấu Mrs. Kim Chung thế nhỉ
đâu phải là đề tài nóng bỏng gì
chuyển chuyển cả nhà ui

Ờ ờ ờ!
Cái hôm bà ý mổ ruột thừa! Bà ý nghỉ 1 tiết, ặc ặc, hôm đấy có 4 tiết nghỉ 3! Hie hie, giáo viên nghỉ đồng loạt! Sướng vãi... chấy!
Thê nhưng buổi sau lại thấy bước đi hoành tráng của bà ý vào lớp! :-(

POKET

Chị còn sự tích hôm sau có giờ sử của cô Chung, tối hôm trước vào bệnh viện cấp cứu vì tự nhiên đau bụng (bt cứ trước giờ sử là y như rằng giờ 5 phút đau bụng mà) Hôm sau mẹ cho nghỉ ở nhà. Hôm sau nữa đến (lại có tiết sử tiếp) ra xin cô "Em chưa học bài hôm qua vì phải vào bệnh viện", cô phán ngay 1 câu : "Ko sao, cô kiểm tra bài tuần trước vì hôm qua cô cũng nghỉ". Đau khổ :(

shrewishgirl_151

Uầy kinh khủng vật
sao lại thành tích thía hở chị
điểm kém nhất của em ở môn sử cô ý là...5 ặc ặc
1 học sinh ưu tú (môn sử) như mình mờ lại...đau đớn

haketu

Member
điểm cao nhất của anh là 9
còn điểm thấp nhất là ......................................................................1!!!!!

shrewishgirl_151

8.6 cơ á
cụ có học cô Kim Chung ko ý chứ
lại cả năm ko phải lên bảng
thì chắc chắn ko phải roài
chắt đây, điểm sử học cô cao nhất lớp (HK I)
vẫn lên bảng đều đặn
thế mới gọi là học chứ

chocomog_257

Moderator
POKET said:
Chị còn sự tích hôm sau có giờ sử của cô Chung, tối hôm trước vào bệnh viện cấp cứu vì tự nhiên đau bụng (bt cứ trước giờ sử là y như rằng giờ 5 phút đau bụng mà) Hôm sau mẹ cho nghỉ ở nhà. Hôm sau nữa đến (lại có tiết sử tiếp) ra xin cô "Em chưa học bài hôm qua vì phải vào bệnh viện", cô phán ngay 1 câu : "Ko sao, cô kiểm tra bài tuần trước vì hôm qua cô cũng nghỉ". Đau khổ :(
Bó tay rồi chị ạ :9 Em suýt ngất đấy :D
Mà hồi cấp 2 em học cùng lớp với thằng cháu ruột cô Chung đấy chị ạ
Môi mỏng quẹt, ăn nói dẻo kẹo như bác nó luôn...

Úi dời! Mọi người còn giỏi lắm! Em còn bị 0 điểm, bà ý còn dọa là -1 chứ ko phải là 0 nữa!!!
Hix hix! Khổ thân mình!

shrewishgirl_151

Điểm 0 á
sao kinh khủng thía
chị sợ vì cái môn dở hơi này mà mất hs giỏi
thế là đâm đầu vào học
học ngày học đêm
cuối cùng lại làm các môn khác tụt điểm
đau đớn

chouchou

Member
Thấy mọi người bàn luận sôi nổi mà mình không tham gia thì cũng tiếc, mình học cô Kim Chung học kỳ II lớp 9 được tổng kết 9.1 (hoặc 8.9), hê hê, bây giờ vẫn tự hào. Thế nên phải khoe ngay!

Chị cũng là học cô Đàm Dung 4 năm, học cả thầy Việt cũng 4 năm, cả cô Yến cũng 4 năm luôn. Bây giờ thỉnh thoảng vẫn qua nhà thầy cô, nói chung hồi học thì sợ một phép, nhưng bây giờ đến chơi thì thật vui!!!

Cấp II chuyển sang cơ sở mới rồi, mới hơn, nhưng xấu hơn trường cũ!

shrewishgirl_151

Exactly!!!
Trường mới xấu hơn nhiều so với trường cũ
sân chơi thì bé tí teo
chả đủ cho hơn 2000 người trú ngụ
trật ơi là trật, chán chết
Mà sao chị học siêu sử cô Chung thế
bái làm sư phị roài

shrewishgirl_151

Ặc phải edit lại ngay
sao mình có thể gửi 2 bài giống nhau thế được nhỉ
ê mặt quá đi mứt
bao nhiu lần bị roài mờ vẫn... ko chừa
sorry cả nhà nhá!

chocomog_257

Moderator
Chị ơi sao chị lại có thể học được sử của cô Chung thế chị?
Trường mới nhìn vào chả muốn gọi nó là CVA, chả lẽ lại đổi tên thành trường THCS Thụy Khuê như có lần đã đồn đại? :|

hanoiyeudau

học Sử cô Chung có gì đâu nhỉ?, anh lười hơn chị chouchou nhiều mà cũng trên 8.0 :) quan trọng là mọi người chú tâm vào học 1 chút đừng coi môn Sử là môn học thuộc, với lại cô Chung dậy sủ cũng hay mà!
Nghe các em kể tên thầy cô thấy chỉ còn mỗi cô Đàm Dung (chủ nhiệm) , thầy Việt với cô Yến là mình biết còn lại lạ hoắc, hồi anh học lop 9 thì cô Chung mới về trường mình nên bây giờ vẫn còn thấy dậy, chứ những thấy cô khác chắc là nghỉ hưu hêt rồi?

@ Huynh Minh: muội đoán là sắp rồi sắp rồi! Hờ hờ hờ! Nhìn cái trg đã muốn đập đầu tự tử, nay lại còn.... Trg THCS Thụy KHuê, thôi đau lòng!
Cộng nhận chị Vũ Huyền giỏi thật đấy! Điểm cao chót vts

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000