HỌC HỌC HỌC....chít mất thui

Hôm nay đc 10 Hóa - điểm 10 đầu tiên của HK 2 và hình như cũng là điểm 10 đầu tiên của năm học :)) Thích quá, học kì I học Hóa be bét, đc có 5,4, thế mà chả hiểu sao bây h học lên quá :D

À ko, chị ÁNh nói đúng, nhưng ko đúng hàon cảnh :p
Hôm nay em cũng đánh tá lả với mấy đứa lớp Tin, " đỏ bạc " ở chỗ bọn nó 1 đứa mất 2000, 1 đứa mất 10k, 1 đứa mất 16k cho em :))

ăck, thik chơi chữ thì chị chơi mới:D:D
Lên voi xuống chó, ác giả ác báo, ở hiền gặp lành...Sơn thik câu nào thì cứ lấy nhớ;):))

Thui nào, quay lại chủ đề chính đi :D
Đêm nay lại là 1 đêm.... em ngồi và chép lại những gì từ vở đứa bạn. Cách chép vẫn như vậy, chả có gì thay đổi cả !!! :))

Ặc, có 80 ngày thoai á...sao ít thía nhở:(:(:(
Trường Chu hình như có truyền thống thi học kì muộn hay sao í:(
Mờ tuần này ktra Văn 2 tiết roài...ặc ặc...lại tập xác định roài:(:)((

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
ngày mai chính thức nộp bài UPU ròi!
em đành print cái bài UPU chị hoa post hôm nọ ra vậy! dù biết rất dễ bị phát hiện....nh em ko còn cách nào #>"<

Năm nay môn nèo cũng thi trắc nghiệm hết...ko bít là nên zui hay nên bùn:D:D:D...mà lại thi vào toàn tiết 1 chứ không fải tiết 2 như học kì một nhở:(:(...17 bắt đầu thi òi...đến mùng 5 là xong...í mà thi Văn với Toán vào cái tầm 1h trưa í thì..ăck ăck,...vừa nóng vừa bùn ngủ:(:)((

=))=))=))....bọn chị ko fải thi tin:>:>...nhưng mờ có vẻ trắc nghiệm vẫn khó nhằn fết...đặc bịêt là Sử Lý Hoá:(:)((...nói chung là tất:((=))

Hờ hờ hờ...thì tất nhiên là như thía...nhưng mờ cũng nan giải fết...bài ktra Anh 1 tiết vừa òi...gviên trông chặt quá ko đủ thời gian soát lại:(...dc có 8 điểm:(:)((
Mờ trường mình năm nay như thía là thi sớm hay thi muộn nhở:-/...30/4,1/5 được nghỉ hình như là 3 4 ngày gì đó...chắc là lại tót đi chơi thui chứ ở nhà cũng có học hành dc gì đâu:)):))...đằng nào cũng thi toàn Toán Văn Anh:D

Hờ hờ hờ...đúng òi...thi kh1 thì ra cũng vướng nọ vướng kia...thi hk2 thì lại sau 30/4 mới xong...mí ngày nghỉ đi chơi cũng ko yên ổn:(:)))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000