HỌC HỌC HỌC....chít mất thui

linhvip_lachip_D6

Mai la` ngay` tan the roi`.Mon van la` cai mon ma` lau nay minh` bo? ko hoc.(toan` ngoi noi chuyen cuoi` hip mat voi Chi:D)Cac ban D4 cha(c la` se~ lam` tot thoi nhi? ;)Ah` mai D4 thi sang' hay chiu` day':)Bon. Linh thi chieu`.The anh Truong thi vao` buoi? nao`.
Chuc moi. nguoi` lam` bai tot trong 3 ngay` toi' nhe'>:D<

linhvip_lachip_D6 said:
Mai la` ngay` tan the roi`.Mon van la` cai mon ma` lau nay minh` bo? ko hoc.(toan` ngoi noi chuyen cuoi` hip mat voi Chi:D)Cac ban D4 cha(c la` se~ lam` tot thoi nhi? ;)Ah` mai D4 thi sang' hay chiu` day':)Bon. Linh thi chieu`.The anh Truong thi vao` buoi? nao`.
Chuc moi. nguoi` lam` bai tot trong 3 ngay` toi' nhe'>:D<
bon anh thi Van thu 4 co? nhung ma` chang co' de` cuong gi` ca? chan' qua' :(:)(( lam` the' nao` bay gio`

Anh Trường!!!!!!!!! Ánh nó là em em đấy, nói nó thía là nói em luôn đấy hử:((
Hôm nay thi Anh, cả nhà cố lên...cố nhìn đề nhau thiệt là nhanh còn hỏi chứ:)):))
11 chiều thi Văn cũng cố lên:))

Hoàng Ánh .Bùi

Active Member
anh trường này có mắt mà ko thấy thái sơn hả?đẳng cấp dân ams nó khác rõ chưa?mà em cũng ko coi trọng mấy cái điểm số hay thành tích lông bông
cái chính là thi ĐH
huhuhuh~~yêu bà chị quá~chị nào em nấy mà^^

Hom nay thi Anh...lam` tot lam ca? nha` a.:D:D
Ngay` mai thi Toan' nua~ la` xong...chua bao gio` em zui nhu thia nay`, mac du` bit minh` ko duoc HSG van zui:D:D:D
@Anh';););)...chi. em mu*`:D:D

Oai`...mai~ moi' kiem' duoc mot. nguoi` bit' anh Hieu:):):)...zui we':D..anh ui cho em may' thong tin di anh:D...thay` Hieu day. hay lam' anh a.:D...giang? rat' chi la` nhiet tinh`:D...nhung ma` toan` bi. bon. con gai lop em(co em nua~) bat' nat:(:))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000