HỌC HỌC HỌC....chít mất thui

Í...ông Thắng làm đề mí thía...đề 1 à:-/...hình như Sử hum nay thi các đề cũng khá là khác nhau chứ ko còn dc giống nhau tráo câu như hum qua thi Hoá nữa:D:D...ừm cái câu Qaung Trung í thì đúng là bó tay thiệt:)):))...nhưng mờ khoai nhất mí cái câu dính dáng đến Địa như "fía đông nước Mĩ là biển hay đại Dương nào",,,chẹp chẹo hình như là Đại Tây Dương mờ mình lại oánh thành biển Ca-ri-bề òi:-S:(:)))

Ice_Fire

Member
Ke^'t qua? thi HK 2 ... c.t : 2 mo^n -- 14,5 diem , ba.n c.t 3 mo^n --- 12 diem , ba.n c.t nua~ : 4 mo^n --- 9 die^m T_______T ... hoc. ha`nh cham chi wa' :D

uh, thi Hóa cái ô to quá mà mấy đứa trong lớp lại dọa là:''phải tô cho kín vào, hở 1 chút thôi là máy nó ko chấm đâu'' :( :-S :| =>là sao?:-/
hôm nay thi Sử được trông dễ quá, thầy còn đập bàn 1 phát làm cả lơp sợ xanh mặt:''có bàn thì bàn nhỏ thôi chứ'':)) =)) :p (bí mật cả nhà nhé)

thuhien_90_g5d4

thay` nao` trong lop bon ay the Tram sao sg' thia'.............hichic............thu 7 nay` thi Ly thay` Van trong ne`.............thay` Hiu ma` trong thi` thoi roi` Luom oi.............:(:)((.............nhu hoc ki 1 thay` danh dau bai` may dua lin`:(:)((

:-S:-S...ừa thì thầy trông chặt thì chặt thật....nhưng mờ môn khác em cho thầy trông chặt còn môn Lý thì ko thể chặt đươcj thầy oai:(:)((...em mà ko dc 7 điểm em tèo luôn:(:)((...mà Lí khó nắm>.<...bảo là có lí thuyết mà lí thuyết nó cũng có dễ xơi như Hoá đâu:-S...bài tập thì thôi rồi...tập xác định ko ai nhắc chắc 5 mất:-S:(:)(:)((...

thuhien_90_g5d4

:(:)((...............qua ngay` mai moi n`g con` nhi`n thay e la` e con` song ko thi` chit o`i................:(:)((...........dia nguc..............thi Ly lai con` vao` thay` Hiu nua~ em teo` oi`:(:)((

:-S:-S...tèo là cái chắc>.<...hum nay sau khi trả bài ktra 1 tiết xong...chẹp chẹp chán nản chẳng bùn nói cười làm bà Minh Anh hoảng hốt bảo là "thôi Hoa cứ cười nói như mọi khi đi,mai ko làm sao đâu mờ có gì Minh Anh nhắc cho"....:">:">:">...iu Minh Anh thía:*...lại cả cái Phương Hoa nữa...cũng bảo là yên tâm mày ko bị dưới 5 phẩy đâu mờ lo:(:)...hìe hìe hìe...

Ice_Fire

Member
Lôi cái này lên cho đẹp cái trang thứ 1 , hehe
Cả k10 thi tốt nha ^_^ hi~hi~ , phải vào đây nói câu này mới hợp lý chứ ;)

gipypy_9x

Member
aaaaaaaaaaaaaaaa , thế là xong roài , thi xong roài , hết lo lắng nữa rùi , đến tháng 8 mới phải tính chuyện lo thi lên lớp típ

gipypy_9x

Member
ừ , sau mỗi năm phải thi lên lớp , nếu ai muốn chuyển sang hệ chuyên hoặc hệ a thì thi thêm đề của hệ chuyên mà

gipypy_9x

Member
Có khi phải thi thêm 1 môn chuyên để đề phòng trường hợp xuống hệ B , hệ B vui mà thoải mái nhưng ngại cái học chiều :((

gipypy_9x

Member
oài , sao lại thía hả em , chắc tại đề khó quá , điểm hóa của mình kém dã man , đúng là học học chít mất thui :((

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000